Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
ha ha, đừng khinh thường chít tơ VN, sau 1 tuần share sang VN thì khác ngay, ko có chuyện trùng hợp đâu, thớt chớ chủ quan :)

P/s : mình chơi đàng hoàng ko chít choác nhé, mình cm là vì khinh bỉ chít tờ VN ko biết trân trọng cơ hội với cả nồi cơm chung cua ae thôi, toàn 1 lũ tham ngắn cắn dài, tham lam vô độ, nói chung là kệ thôi, nói chơi chơi cũng chả làm gì được, chủ yếu là ở ý thức, là do não ngắn hay dài nó quyết định thôi :)

HI vọng là không sao, hì :p

Ngồi chán, show cái này cho anh em xem :))

HỎI:
Ý nghĩa của Unsuccessful referrals là gì?
TRẢ LỜI:
Đó là những người đăng kí dưới link giới thiệu của bạn, tuy nhiên lại không thành công trở thành cấp dưới của bạn(cái này là do hệ thống của NAVIZON quyết định). Ví dụ như có thể có ai đó đã đăng kí Navi trên chiếc điện thoại ấy, hoặc là Email, địa chỉ IP hay địa chỉ PAYPAL.
Về cơ bản, người được giới thiệu phải có TÀI KHOẢN NAVIZON mới, ĐịA CHỈ EMAIL mới, thiết bị chưa sử dụng NAVIZON lần nào và một địa chỉ PAYPAL cũng phải mới
Tóm lại, TẤT CẢ đều phải MỚI TINH nha!

thớt ơi , cho mình hỏi là lúc mình upload điểm nó cứ hiện ra cái dòng " no beacons available for upload " là thế nào vậy . :(

mình vẫn ko hiểu về cái 1 tài khoản có thể dùng đc nhiều máy ko, bạn giải thích cụ thể hơn đc ko ?

Tình hình là mình lên trên dt được 2260 điểm. (cái này chưa nhân hệ số)
còn trên web thì lên được 5556 (đã nhân hệ số)
nhưng mấy hôm nay (khoảng 2 hôm nay) đi lại mình vẫn bật nhưng ko tăng một point nào trên điện thoại
có bạn nào bị như mình ko giơ tay cái
PS: trên wep nó vẫn tiếp tục cập nhật point cho mình

Tình hình là mình lên trên dt được 2260 điểm. (cái này chưa nhân hệ số)
còn trên web thì lên được 5556 (đã nhân hệ số)
nhưng mấy hôm nay (khoảng 2 hôm nay) đi lại mình vẫn bật nhưng ko tăng một point nào trên điện thoại
có bạn nào bị như mình ko giơ tay cái
PS: trên wep nó vẫn tiếp tục cập nhật point cho mình

Tắt 3g đi bạn
Và tắt vị trí giả nữa

mình chơi con 820 sky, down link media về đt rồi mở file lên nó báo there is a problem parsing the package là sao mí bác

unsuccessful , có tên mình trong đó, :D mình đăng ký cho bác đàng hoàng mà, tất cả đều mới .

Máy mình lên điểm bình thường, mình ko có upload gì cả, mình thấy điểm nó tự động upload lên server .
Cho hỏi sau khi upload lên server thì điểm trên máy về 0 hết à. Và mình thấy điểm trên đt mình là 1500, trên web thì khoảng 2500, không hiểu lắm .
Tắt định vị Mock Location đã tắt rồi .

unsuccessful , có tên mình trong đó, :D mình đăng ký cho bác đàng hoàng mà, tất cả đều mới .

Máy mình lên điểm bình thường, mình ko có upload gì cả, mình thấy điểm nó tự động upload lên server .
Cho hỏi sau khi upload lên server thì điểm trên máy về 0 hết à. Và mình thấy điểm trên đt mình là 1500, trên web thì khoảng 2500, không hiểu lắm .
Tắt định vị Mock Location đã tắt rồi .
Ko bạn ạ. Chỉ có Available for upload là về 0 thôi.
Về vấn đề điểm thì đọc lại blog, ở bài 2 bạn nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week