dự án gogetsome.net giá khởi điểm 0.38$/k, max 1.1$/k

Status
Not open for further replies.
dân tình đang đua nhau giết con voi 100% :))

Vào dc 2 tiếng đánh thêm dc 2$ mấy lại bị văng ra, a/e nào mệt rồi nghĩ trưa cho a/e khác vào đánh với :binhsua15:

- Mình vửa vào reg thì nó lại báo close kô biết bao giờ nó mở reg đây, bác nào biết cách tạo acc pm dùm e nhé yh hjmdzhpv95 :)

Chen chân được 1 tiếng phang được 1.5$ @@ thì bị văng ra ........... h thì lại ngồi nhìn thôi :binhsua16:

- Mình vửa vào reg thì nó lại báo close kô biết bao giờ nó mở reg đây, bác nào biết cách tạo acc pm dùm e nhé yh hjmdzhpv95 :)
pm admin gogetsome nha cậu ! mình kiếm nó lòi cả măt mà hem được:binhsua12:

- - - Updated - - -

pm admin gogetsome nha cậu ! mình kiếm nó lòi cả mắt mà hem được:binhsua12:

vãi chưỡng bn 100%, mới đánh có vài giây đã bị đá ra :binhsua39:

Lúc nãy pm có hỏi admin nó nói: "Mấy bác Việt Nam reg đông quá nên tạm thời server quá tải, mấy bác thông cảm em tạm khóa đăng ký rồi. Đợi mấy bác kia lên ruby rồi em hạ rate lúc đó mấy đứa đăng ký thoải mái" :binhsua01:. Chém gió xíu mấy bác đừng quăng gạch tội em

Mình requet từ sáng hôm qua rồi, giờ tiền vẫn chưa về, có ai bị vậy ko

đây request lâu vãi từ 16 tới h =.= bonus 100% chắc ăn cam lun rồi :binhsua09:

không có đâu bạn ơi, nó nói trong vòng 3 ngày sẽ pay, nhưng thường thì khoảng 2 ngày là tiền về rồi :)

untitled.JPG cái dự án này đúng là có thông đồng với việt nam rồi các bác ạ. hồi tối ngồi gõ đang bùn ngủ nó hiện ngay ảnh 1 em xinh tươi làm tỉnh cả ngủ gõ ngay chữ girl rồi enter quên không chụp lại.:m155:

Mình thấy chữ Chào 2 ngày rồi toàn đánh Chao :))

Vãi thằng getsome wá đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,972
Latest member
hao23

Most viewed of week