dự án gogetsome.net giá khởi điểm 0.38$/k, max 1.1$/k

Status
Not open for further replies.
Ước gì lên được Emerald thuj củng đc òi :binhsua19:

ko bik tài năng nào Ruby cho mình xin ít kinh nghiệm khi gỏ là gặp những captcha sao cách nào phân biệt đc
W và VV
I và l ( vào thấy captcha i hoa và l thường ko khác chổ nào )
g và 9

Mình vô phương cứu chữa khi gặp những chữ đó

W và VV thì để ý thôi, 1 hình captcha loại đó thì chỉ có tầm 4 hoặc 5 chữ gì đó ko nhớ (m` ít gõ :D), cứ đếm đủ 5 captcha thì đó là W, 4 captcha thì đó là VV :D
I và l nếu là viết hoa hết thì đó 100% là chữ I hoa, viết thường thì nó dày và ngắn là chữ i nó thon dài là chữ l
g và 9 thì cũng vậy thôi, thấy gõ thế nào hợp lý cũng được, vấn đề này đã trao đổi vs admin và nó nói nó ko bắt lỗi những code này, chính nó cũng ko biết gõ sao cho đúng, và nói gõ theo cảm tính + kinh nghiệm àh :)

Nó bonus 100% khủng thật, sướng quá, đang sửa chữ H vô tình bấm chụp hình show luôn cho anh em coi :binhsua25:

View attachment 21876

Nó bonus 100% khủng thật, sướng quá, đang sửa chữ H vô tình bấm chụp hình show luôn cho anh em coi :binhsua25:

chỉnh hình full size xem bạn, 100% khủng thế :)

- - - Updated - - -

View attachment 21876

chỉnh hình full size xem bạn, 100% khủng thế :), chữ H mà nhấn G à ;))

Dự án này ngon, mà không biết khi nào mới reg acc đc :(

Dự án nào anh cũng "thấy ngon" hết nghen anh Cạp chà :D
Đứng ở ngoài dòm vô bàn ăn thấy món nào cũng ngon, thử anh nhảy vô bàn ngồi ăn coi, sạn trong cơm, xương lẫn với thịt, chưa kể là ruồi muỗi tóc tai các thứ, ... :D

sao lúc nào cũng .......oveloade......... ai biết cách khắc phục hok

bouns 100% dấu hiệu đang mở lại cửa đăng kí server đã sửa đang thử nghiệm thành công rồi,tin vui nhé

sáng h canh me mãi mà chưa làm ăn gì được :binhsua162: khó vào gê

thông báo cho toàn thể ae đang ở level Emerald trở lên là phải gõ ít nhất 75k captcha trong 24 ngày, nghĩa là tầm >3k captcha 1 ngày nhé, nếu không bị giảm level, đó là thông báo mới nhất từ admin

Ứ vào được mới tức chứ.:binhsua139:

nên từ bỏ ý định làm vào cái giờ này đi bạn hiền, tranh thủ đang bonus 100% tối thức đêm mà cày vậy :), chứ bonus 100% ko có cửa vào làm ban ngày đâu, bọn nó vào đc là ngồi lì tới tối khuya mới ngủ mà =))

hiX VẪN ĐANG bonuz 100% mà vào làm được 20 phút đã bị đẩy ra .......................................

Mình requet từ sáng hôm qua rồi, vẫn chưa thấy tiền về, lúc requet là đc 1.1$, giờ được 3$ rồi có phải resquet lần nữa ko nhỉ các bác

Mình requet từ sáng hôm qua rồi, vẫn chưa thấy tiền về, lúc requet là đc 1.1$, giờ được 3$ rồi có phải resquet lần nữa ko nhỉ các bác
Hình như không chờ nó paid thôi...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,804
172,877
Latest member
trungkien201

Most viewed of week

Most discussed of week