dự án gogetsome.net giá khởi điểm 0.38$/k, max 1.1$/k

Status
Not open for further replies.
bạn có gõ phân biệt hoa thường không .... nếu gõ thường hết thì chắc chắn là không lên được Level

tks bro... đã nghiệm ra... hôm qua dc cấp cái acc đã có người làm và bỏ dở 2-3 ngày... hôm nay xin acc mới làm gõ hok sót thứ gì thì 500 nó lên Silver 3000 nó lên Gold... đúng như dự kiến... có chút hi vọng...

Không biết các Bro level emeral ra sao rồi... Có dễ ăn cái level đó hok? :)...

Và cho mình xin hỏi luôn là cái BONUS nó cho như thế nào vậy... sáng nay đánh lúc 5h thấy có bonus 3->12% nhảy loạn xạ... đánh riết đến 7h tịt luôn... tưởng nó tịt mãi mãi ai dè đến lúc trưa đánh tự dưng nó nhảy 18% rồi tụt về 0 nhanh chóng... Vậy cho hỏi cái BONUS này là ngẫu nhiên chứ không phải do mình đánh đúng nhiều nó cho à...

hôm nay bonus = 0. thêm cái hình vãi.

nhanh tay soạn tin " em lam getsome" gửi đến y!M: viec_lam365 để được cấp tk làm việc.

giá 1$=19.5k

đang load nhanh pà kon ơi

- - - Updated - - -

bonus từ 9 - 12% nè anh em ơi !

[h=1]Rất tiếc! Google Chrome không thể kết nối với 62.75.222.209:8080[/h][h=2]Đề xuất:[/h]

- - - Updated - - -

Trưa nay vẫn ngon mà sao h đã bị dơ rồi mà vào = Trình duyệt thì Gogetsome nó đã update xong rồi

Rất tiếc! Google Chrome không thể kết nối với 62.75.222.209:8080

Đề xuất:

- - - Updated - - -

Trưa nay vẫn ngon mà sao h đã bị dơ rồi mà vào = Trình duyệt thì Gogetsome nó đã update xong rồi

do nhiều người dùng Imarco để load nên hết băng thông rồi.

Cậu đăng nhập http://gogetsome.net mà làm.

ui vậy là die rồi hả cậu ..............

- - - Updated - - -

vẫn phải tự click tay :binhsua53:

nó không die. nhưng sẽ nâng cấp và sớm mở lại thôi.

thớt cho 1 acc test với :binhsua49:

nhanh tay soạn tin " em lam getsome" gửi đến y!M: viec_lam365 để được cấp tk làm việc.

giá 1$=19.5k
Em soạn tin bằng yahoo xong rồi bác ơi ! bác bữa nay chém gió ghê quá !!!!!!!!:binhsua21:

Last edited by a moderator:
:binhsua172:thêm 1 con lừa được thả ra.

:binhsua50:em đâu dám. bác Vina pro rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,881
171,927
Latest member
cfun68dev
Back
Top Bottom