dự án gogetsome.net giá khởi điểm 0.38$/k, max 1.1$/k

Status
Not open for further replies.
không còn 100% nữa làm tinh thần a e rệu rã :binhsua04:
Lúc đâứu tưởng nó bonus 100% Forever thì ngon :binhsua06:

Nó làm bất nhờ mà ko có thông báo làm mình bận ko gỏ lúc 100% đc chán mấy cái làm việc ko có quy luật hay thông báo rỏ ràng wá

Anh em nào muốn lên Level thì đọc cái này nha !

:binhsua48:

Chú ý: miễn bình luận vì sao có được Thông báo này.

- - - Updated - - -

Anh google dịch như sau:

Xin chào,

GoGetSome trình độ của bạn được đánh giá lại một lần mỗi mỗi 500 mục. Điều này được thực hiện tự động bởi một thuật toán bí mật,
liên quan đến đo lường chất lượng khác nhau, bao gồm cả số sai lầm, bảo quản, trường hợp thư, tốc độ nhập trung bình,
vv

Lên đến cấp độ vàng (bao gồm), số lỗi là yếu tố xếp hạng chính.

Để có được thậm chí còn cao hơn, được chuẩn bị sẵn sàng để có được theo một ống kính lúp :). Đạt mức hàng đầu của chúng tôi là một thách thức. Thậm chí nhiều hơn chất lượng
điều khiển được sử dụng và chỉ có một số hạn chế của các thành viên có thể nhận được cao hơn vàng.

Sự khác biệt giữa mức độ vàng và Emerald / Ruby là tất cả mọi người có thể đạt đến cấp độ vàng.
Đối với cấp độ vàng chúng tôi FIX một số đo lường chất lượng và tất cả những người làm việc tốt hơn sau đó đo cố định sẽ là vàng.
Đối với Emerald / Ruby FIX số lượng người lao động có thể đạt đến cấp độ. Chỉ có số lượng công nhân tốt nhất có thể đạt được
Emerald / Ruby (một cái gì đó như thế cạnh tranh).

GoGetSome hỗ trợ.

Đang ráng cái Emerald mà dạo này hay cạp sai chắc 40k mới dc lên quá :(

của tớ đã >50k code. mà có lên được đâu ?

cái này mọi người tính Cấp thì % tính sao nhỉ tính % theo số tiền mình có trong tk đang gõ á.:binhsua168:

cái này mọi người tính Cấp thì % tính sao nhỉ tính % theo số tiền mình có trong tk đang gõ á.:binhsua168:
nó tính theo rate hiện tại đó.
ví dụ đang ở level Gold mà bonus 8% thì 0,55 cộng thêm 8% của 0,55.

- - - Updated - - -

Đang ráng cái Emerald mà dạo này hay cạp sai chắc 40k mới dc lên quá :(
tớ 60k mới lên được Eme mà gõ tí là xuống lại. lên xuống lên xuống vậy.
khi nào gõ nhanh mà toàn đúng thì lên. gõ chậm, đúng vẫn ko lên. gõ nhanh, sai thì hạ. có khi xuống Sivel.
nó xem xét theo từng 500code.

sao luk nào t vô cũng toàn là overload mà, mn làm thế nào thê

vãi quá mình đánh lên 11k code rồi mà sao vẫn BRONZE... mình đánh cũng hok đến nỗi tệ... tuy chỉ 1k/1h nhưng độ chính xác cũng 98-99%... vậy mà sao nó chưa cho lên silver hay gold nữa :(... với lại cái bonus... gõ kiểu gì mà nó hok lên nổi 3% thế này không biết... Hay là cái bonus đó chỉ là cho ngẫu nhiên....

Bác nào pro upgrade cái này hướng dẫn cho mình với... chứ cứ như thế này... ngồi còng lưng 2h30' mới dc 1$ thì tạch lắm... mãi mà hok thấy upgrade gì hết. Buồn quá :(...
Xài 3G mà tài khoản sắp hết tiền rồi... hok có tiền nạp thì lấy gì mà cạp đây... :(... kiểu này chuyển qua húp cháo thì may ra.

Đối vs các bạn mà overloaded thì mình khuyên thế này... nếu các bạn có chơi GARENA gặp phòng full 225/225 phải nhồi thế nào mới vào dc thì cái này cũng như thế... Hôm nay mình nhồi 20' hok vào dc chán tắt máy... 15' sau nhồi 2' là dzo... chịu khó tí :|

Last edited by a moderator:
vãi quá mình đánh lên 11k code rồi mà sao vẫn BRONZE... mình đánh cũng hok đến nỗi tệ... tuy chỉ 1k/1h nhưng độ chính xác cũng 98-99%... vậy mà sao nó chưa cho lên silver hay gold nữa :(... với lại cái bonus... gõ kiểu gì mà nó hok lên nổi 3% thế này không biết... Hay là cái bonus đó chỉ là cho ngẫu nhiên....

Bác nào pro upgrade cái này hướng dẫn cho mình với... chứ cứ như thế này... ngồi còng lưng 2h30' mới dc 1$ thì tạch lắm... mãi mà hok thấy upgrade gì hết. Buồn quá :(...
Xài 3G mà tài khoản sắp hết tiền rồi... hok có tiền nạp thì lấy gì mà cạp đây... :(... kiểu này chuyển qua húp cháo thì may ra.

Đối vs các bạn mà overloaded thì mình khuyên thế này... nếu các bạn có chơi GARENA gặp phòng full 225/225 phải nhồi thế nào mới vào dc thì cái này cũng như thế... Hôm nay mình nhồi 20' hok vào dc chán tắt máy... 15' sau nhồi 2' là dzo... chịu khó tí :|
2h30' 1$ :binhsua159:
ggs này chả khác j kolo , chọn dự án làm ngày nào lãnh lương ngày đó như pix cho rồi , miễn ko cheat thì nó ko ban , giá chót cũng rate 0.8 , ham chi mấy cái bonus level tương lai hão huyền xa vời để nhận rate thấp lè tè ,,

ggs này chả khác j kolo , chọn dự án làm ngày nào lãnh lương ngày đó như pix cho rồi , miễn ko cheat thì nó ko ban , giá chót cũng rate 0.8 , ham chi mấy cái bonus level tương lai hão huyền xa vời để nhận rate thấp lè tè ,,

Vóte cho ý kiến này. Hay nhất trong ngày

hix ngày xưa chiến pix... rồi sang mega... giờ mega thảm não nề... sáng dzay 4h hi vọng kiếm chút cháo từ nó mà nhìn nó load muốn đập cái máy ghê... thừ mần cái gót gét thì thấy nó load nhanh sướng cả tay... lỡ mần rồi thì cứ thử xem thế nào... Mình toàn theo chiều hướng chiến ít acc để nhanh có pay :(...

hix ngày xưa chiến pix... rồi sang mega... giờ mega thảm não nề... sáng dzay 4h hi vọng kiếm chút cháo từ nó mà nhìn nó load muốn đập cái máy ghê... thừ mần cái gót gét thì thấy nó load nhanh sướng cả tay... lỡ mần rồi thì cứ thử xem thế nào... Mình toàn theo chiều hướng chiến ít acc để nhanh có pay :(...
bạn có gõ phân biệt hoa thường không .... nếu gõ thường hết thì chắc chắn là không lên được Level

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,973
Latest member
sayeed36

Most viewed of week

Most discussed of week