Ask Dreamcash PPD

Status
Not open for further replies.

socold2014

Banned
Reactions
51
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
E là newbie lây lất cũng nhiều thể loại và điểm dừng chân của e là Dreamcash. Các pro cho e hỏi, e đăng ký được acc rồi . Vô chơi thì có những trở ngại sau, nhờ các pro nào biết giúp đỡ e phát:
+ Dreamcash có scam không ?
+ Dùng sanboxie cho nó được không? hay cách nào để download kiếm point. Vì e sợ mấy file nó quá, virus không à.
+ E dowload con đầu tiên rồi được points, nhưng down lại lần nữa toàn là Skip với Skip, kiểu như nó kg cho e làm tiếp con đó í
+ Có nên fake ip trong khi làm không? nếu fake thì nên chọn sọck vip 72 hay ssh ?

Pro nào đi qua đá hộ e vài phát để thông não với.
Chân thành cám ơn lắm ạ

chả hiểu bạn viết thập cẩm gì nữa :D

nói về dreamcash nếu bạn đăng ký acc NET thì bạn làm gì được dơnload chính file của mình?

Dreamcash có scam không ?

Dreamcash.org
là 1 sites ppd nó không scam :oops:

Dùng sanboxie cho nó được không? hay cách nào để download kiếm point. Vì e sợ mấy file nó quá, virus không à.

nó không có point .
downlaod ý bạn nói là offer rocket :(
fake ip mà làm

+ E dowload con đầu tiên rồi được points, nhưng down lại lần nữa toàn là Skip với Skip, kiểu như nó kg cho e làm tiếp con đó í

hình ảnh minh họa chút tẹo bạn .
theo mình thấy thì bạn lead con downlaod họ hay gọi là rocket và xịt rồi đó

+ Có nên fake ip trong khi làm không? nếu fake thì nên chọn sọck vip 72 hay ssh ?

:D chẳng quan tâm lắm ngta hay dùng vip 72 nhưng mà cậu làm dc bằng cái nào thì làm

mình chỉ chắc chắn với bạn 2 điều :
1. Dreamcash không scam
2. Bạn chắc chắn sẽ ko dc paid

định chiến site này mà mấy bác làm em hoang mang quá, chắc ko dám làm nữa. mấy bác share em site nào dễ ăn với, sinh viên nghèo cần tiền ăn tết, huhu

Mò ra đc cái site dự là tìm hiểu mà mấy tiền bói răn đe dữ quá, thui e trèo xuống, lang thang vỉa hè típ

Mò ra đc cái site dự là tìm hiểu mà mấy tiền bói răn đe dữ quá, thui e trèo xuống, lang thang vỉa hè típ
định chiến site này mà mấy bác làm em hoang mang quá, chắc ko dám làm nữa. mấy bác share em site nào dễ ăn với, sinh viên nghèo cần tiền ăn tết, huhu
ko phải là hù dọa gì mà là tại sao ko tìm site dễ như dollarupload nè, đi đâm vô cái site khó nhất thì người ta nói thôi, tới khi bị banned rồi lại than

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,878
170,937
Latest member
w885179

Most viewed of week

Most discussed of week