Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
Vớ vẩn làm gì có verified support mà account team chấp nhận . Mở đc 1-2 cái acc của mình là như đúng rồi .
Bác nói 50% quá đáng đúng ko?? Tớ có cái acc 100$ thôi cậu mở ra tớ cho cậu 300$
information đầy đủ nhá, quan trọng bác nhắm mở đc hay ko??
Time cậu cần bao lâu nếu mở ko đc tớ lấy 100 thôi vì cậu nói dễ mà
mình ko làm dịch vụ và ko thích chơi trò hên xui, hiện nay có nuôi 1 cái acc chính chủ thôi, từ bỏ quá khứ rồi =))

Vớ vẩn làm gì có verified support mà account team chấp nhận . Mở đc 1-2 cái acc của mình là như đúng rồi .
Bác nói 50% quá đáng đúng ko?? Tớ có cái acc 100$ thôi cậu mở ra tớ cho cậu 300$
information đầy đủ nhá, quan trọng bác nhắm mở đc hay ko??
Time cậu cần bao lâu nếu mở ko đc tớ lấy 100 thôi vì cậu nói dễ mà
còn thích mở dùm thì đưa acc, mở đc thì lấy tiền, ko mở đc trả lại... haha easy

ai nói ko kiểm tra đc xì 500$ đi tớ kiểm cho cái code xài bao nhiu còn bao nhiu lun
Mình nói về vấn đề lúc acc bị lock và chat với support. Nó sẽ thông báo là nó không có khả năng hoặc ko có thẩm quyền để access vào tài khoản đó để kiểm tra số dư hoặc bất cứ order nào. Cũng có khả năng bạn chat được với người có thẩm quyền cao hơn vì thế nó có thể kiểm tra được giúp bạn.
BTW mình comment trên đây chỉ để đóng góp giúp đỡ anh em có huớng hoặc giải pháp để giải quyết vấn đề chứ ko có ý gì khác. Vì thế nếu bạn biết được tips&trick mà ko muốn nói ra thì ko sao. Nhưng ko nên đặt nặng vấn đề tiền nong với thách thức nhau làm gì. Dễ mất đoàn kết.

1 thằng chuyên dính phốt amz và buôn gìft bẩn cho hay -
gìft sạch hay bẩn chưa nói nha, vì tớ 100% chắc cậu chả có cách chứng minh gift đó sạch hay bẩn. Quan trọng tư cách người bán có bẩn hay ko ??? Nhiều tay buôn bán to lắm lắm lun nhưng tư cách vẫn bẩn như thường

gìft sạch hay bẩn chưa nói nha, vì tớ 100% chắc cậu chả có cách chứng minh gift đó sạch hay bẩn. Quan trọng tư cách người bán có bẩn hay ko ??? Nhiều tay buôn bán to lắm lắm lun nhưng tư cách vẫn bẩn như thường
đúng thế tư cách bẩn là qua hành động, suốt ngày bán gift bẩn cứ bảo là gift sạch, đã thế còn tỏ ra mình có cách để khắc phục, xin lỗi gift bẩn hay gift sạch không quan trọng 1 khi đã bị amazon chú ý thì đó cũng là vết nhơ trong account của người làm ăn dàng hoàng

đúng thế tư cách bẩn là qua hành động, suốt ngày bán gift bẩn cứ bảo là gift sạch, đã thế còn tỏ ra mình có cách để khắc phục, xin lỗi gift bẩn hay gift sạch không quan trọng 1 khi đã bị amazon chú ý thì đó cũng là vết nhơ trong account của người làm ăn dàng hoàng
ồ thế thằng khắc phục đền tiền cho khách tư cách bẩn , còn thằng ko khắc phục thì tư cách sạch .Quá khiếp sợ , mà sao ban biết amz chú ý, bạn có ng thân với amz ko??? Tớ thì ko có nhưng tớ chỉ thấy acc nào mở ra đều xài đì đùng chả thấy chết, mà có chết cũng fix nhanh hơn.Thế cậu có cái acc mở chưa mà nói như đúng rồi. Hay có ông chú amz, cho nguồn tin ngầm. Xin lỗi thật sự ra thì cậu cứ hỏi bất kỳ ai mua tớ , tớ đều quy định rất rõ ,còn rõ hơn cả ông seller này nhưng khi có chuyện tớ vẫn xử lý đền tiền và ôm cái acc đó tự mở hoặc hướng dẫn khách mở nếu tớ làm biếng. Chứ tớ ít khi đôi co lắm chỉ có mấy thằng khách nghĩ nó là ông nội thì tớ cho ăn cám hoặc cậu chơi acc thông tin ảo thì cậu tự chịu.
Còn cậu nói như đúng rồi , vết nhơ ko dính gì tới cái acc mà là cái việt nam này cậu web us nào cậu ko nhơ. Nó vốn là đen nguyên cái quốc tịch nhá.

ồ thế thằng khắc phục đền tiền cho khách tư cách bẩn , còn thằng ko khắc phục thì tư cách sạch .Quá khiếp sợ , mà sao ban biết amz chú ý, bạn có ng thân với amz ko??? Tớ thì ko có nhưng tớ chỉ thấy acc nào mở ra đều xài đì đùng chả thấy chết, mà có chết cũng fix nhanh hơn.Thế cậu có cái acc mở chưa mà nói như đúng rồi. Hay có ông chú amz, cho nguồn tin ngầm. Xin lỗi thật sự ra thì cậu cứ hỏi bất kỳ ai mua tớ , tớ đều quy định rất rõ ,còn rõ hơn cả ông seller này nhưng khi có chuyện tớ vẫn xử lý đền tiền và ôm cái acc đó tự mở hoặc hướng dẫn khách mở nếu tớ làm biếng. Chứ tớ ít khi đôi co lắm chỉ có mấy thằng khách nghĩ nó là ông nội thì tớ cho ăn cám hoặc cậu chơi acc thông tin ảo thì cậu tự chịu.
Còn cậu nói như đúng rồi , vết nhơ ko dính gì tới cái acc mà là cái việt nam này cậu web us nào cậu ko nhơ. Nó vốn là đen nguyên cái quốc tịch nhá.

này ông nãy giờ tôi có nói ông đâu mà ông xồn lên, hay tự mình nhột lên, còn tôi bảo đảm 100% 1 khi đã dính invaliad sẽ là vết nhơ trong acc ông, acc nhìu thì không nói, 1 acc đàng hoàng mới là vấn đề, còn đền nếu muốn làm ăn lâu dài, còn scam thì khỏi nói

UP lên cho có thêm không khí nào:D

@fastnsafe3007 ! đã được unlock accout và gift của @nhapamz không có vấn đề ! Close topic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,294
170,423
Latest member
Glock66
Back
Top Bottom