Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
Đến mình đoán nhé

Mình nghĩ như bạn trong thời gian này
Giờ mình ko còn làm AMZ. Nhưng trước kia mình ko có khái niệm bị lock AMZ account. Những ngày đó mình creat acc AMZ add code xài VÔ TỘI VẠ, creat tràn lan US, UK, JP đủ các loại, mà mỗi loại nhiều account trên cùng 1 máy tính với 3 trình duyệt mà ko cần quan tâm cookies hay IP gì cả !!!

VÔ TỘI VẠ cỡ đó nhưng mình khẳng định KHÔNG BỊ LOCK 1 ACCOUNT NÀO. Tất nhiên clone liên tục để ăn cái trail prime free dành cho account new

Nên xin phép phỏng đoán vấn đề lock acc và yêu cầu verify xuất hiện từ khi gift bẩn tràn lan, khi bị lock thì liên tiếp clone add xài tiếp, làm số lượng lớn nên buộc AMZ nó phải nâng mức security lên cao => thành ra như bây giờ
Cái vấn đề verified account này nó xuất hiện từ khá lâu rồi bác ạ. Bọn Tây nó gặp trước mình lâu rồi từ 201x.
Chém gió tý cho vui: Nếu bác la liếm nhiều ở forum và tinh ý một tý bác sẽ thấy nhiều người bán gift với số lượng lớn gía tầm 20.x nhưng lại đi mua gift với giá 21. Và checkout thì ngày cũng chỉ được ngày vài trăm hoặc vài k ===>>> Suy ra một điều là chính các ông ấy cũng ko dám dùng code của mình bán ra.(E nói rõ thế này chắc bác hiểu :D)

Nói chung chắc do không đập chai nên nó lock cho bỏ ghé. Mua rẻ thì chịu ngu chết chứ bệnh tật gì đâu. Mà bản thân mấy bác mua rẻ cũng toàn xài refund nên nó lock cũng phải :D
Đã nhận tracking AMZ của em. Đó giờ mua gift bên em xài rất chuẩn

Chỉ có mấy mối lớn họ thừa khôn để sinh lời và giải quyết vấn đề mới mua đc GIÁ ĐÚNG của thể loại này qua kênh chat private. Còn trên tổng thể toàn forum cào bằng all đâu có phân biệt đâu em

Còn nếu rõ ràng công khai gift nào giá đó thì sẽ chả có ai than, và cũng ếch có ai bênh đâu em ạ

Đến mình đoán nhé

Mình nghĩ như bạn trong thời gian này
Giờ mình ko còn làm AMZ. Nhưng trước kia mình ko có khái niệm bị lock AMZ account. Những ngày đó mình creat acc AMZ add code xài VÔ TỘI VẠ, creat tràn lan US, UK, JP đủ các loại, mà mỗi loại nhiều account trên cùng 1 máy tính với 3 trình duyệt mà ko cần quan tâm cookies hay IP gì cả !!!

VÔ TỘI VẠ cỡ đó nhưng mình khẳng định KHÔNG BỊ LOCK 1 ACCOUNT NÀO. Tất nhiên clone liên tục để ăn cái trail prime free dành cho account new

Nên xin phép phỏng đoán vấn đề lock acc và yêu cầu verify xuất hiện từ khi gift bẩn tràn lan, khi bị lock thì liên tiếp clone add gift "bỉn" xài tiếp, làm số lượng lớn nên buộc AMZ nó phải nâng mức security lên cao => thành ra như bây giờ

Phỏng luôn là cái tút restored account cũng từ mấy ông chơi loại này bị lock, tìm cách gỡ gạc mà ra :rolleyes:
bác cho e hỏi ngu cái, có tut restored acc nữa hả @@

Bây giờ muốn xài amz bắt buộc phải fax cái bank statement quá cho nó verify hết.
Reínstall acc cũng sẽ làm như thế, còn xài gìft invalid nó có cho cơ hội lần nữa ko thì hên xui tùy thằng đang xét duyệt :D

Tất nhiên clone liên tục để ăn cái trail prime free dành cho account new
Đây cũng là 1 trong những nguyên nhân thằng amz nó khó như bây giờ.
Tội những thằng cho thuê kho US, bị amz nó gọi chửi sao có nhiều acc trial về địa chỉ của mày thế =))

Bây giờ muốn xài amz bắt buộc phải fax cái bank statement quá cho nó verify hết.
Reínstall acc cũng sẽ làm như thế, còn xài gìft invalid nó có cho cơ hội lần nữa ko thì hên xui tùy thằng đang xét duyệt :D
Câu này chuẩn đấy. Vì thế mà nhiều ông dùng gift invalid hên qua được thì lấy cái đó đi lòe gà.

Câu này chuẩn đấy. Vì thế mà nhiều ông dùng gift invalid hên qua được thì lấy cái đó đi lòe gà.
vậy mà đòi ăn 50% =))
ko qua thì thôi coi như ko có gì, qua thì lời 50% ko tốn vốn... à quên tốn công pts

thế nếu đã mở hơn 20 account trong 4 tháng thì đó là hên hay xui nhỉ .Chắc hên quá hahah

vậy mà đòi ăn 50% =))
ko qua thì thôi coi như ko có gì, qua thì lời 50% ko tốn vốn... à quên tốn công pts
bác còn fax ấy chứ , em nói thật e chả fax làm gì cả .Em chẳng cần trừ cái nó yêu cầu bank fax nhá. Còn lai khỏi fax haha

Mình khẳng định với bạn gift từ offers or app từ năm 2015 min 19 ko có giá 17, 18 đâu bạn, trừ khi bán ít quá or cận tết. Ngoài ra thời điểm đó trên các forum UG đã có vài thương gia đóng BH thu AMZ rate 1X
Trong cái forum này lúc đó mua gift còn đòi view proof code trong email xác minh rõ nguồn

Ở đây chắc ace nhiều người biết rõ site topcashback nhỉ. Site này miễn phần pay out avaiable là get đc gift AMZ. Năm 2015 mình thường xuyên get code AMZ loại vài trăm ra xài và ko có chuyện lock acc AMZ nhé. Cài này bạn hỏi khách lớn của bạn là @linhami sẽ rõ
A nói đúng ko ? @TieuBaNhan@animax1991 . Tất nhiên về cơ bản thì gift AMZ 1000 từ topcashback thì cũng đồng nghĩa với code chính mình mua

Chỉ từ khi Bing tèo, cơn bão AMZ code 500 nguồn " thẻ + billing " xuất hiện và từ khóa lock AMZ nhan nhản

=> Tiếp theo cơn bão code 500 kéo theo vấn đề lock acc AMZ liên tiếp, và sau này tức là bây giờ code nào cũng có thể bị lock bắt verify.
ôi bing! cả cuộc đời, cả cuộc sống của em giờ trôi dạt nơi đâu:(

vậy mà đòi ăn 50% =))
ko phải tôi nhé. quocte comment làm mình giật mình tưởng mình comment thế :D

bác còn fax ấy chứ , em nói thật e chả fax làm gì cả .Em chẳng cần trừ cái nó yêu cầu bank fax nhá. Còn lai khỏi fax haha
uh thì chat support gửi billing info để nó foward cho team khác, hên thì qua, xui thì làm lại tới khi nào qua thì thôi =))

vấn đề bây giờ là quá khó để biết nguyên nhân account lock do lí do gì ngoài cái mail tự động của amazon.
còn hiện nay thì việc add gift sạch thì khả năng bị lock account cũng không kém gift bẩn
chat với bọn customer service để ra code bẩn thì có lẽ là không bao giờ
Nên vụ này phải nói là khá đau đầu

mấy cái gift này làm gì mới có vậy mấy rồ:eek:

cảm ơn các bác đã đóng góp ý kiến, hiện vấn đề vẫn đang được các mod giải quyết và chưa có kết luận cuối cùng nên mong các bác đừng vội chốt điều gì

mấy cái gift này làm gì mới có vậy mấy rồ:eek:
qua US rồi cầm ÚSD ra mấy tiệm tạp hóa mua nha b, easy money

uh thì chat support gửi billing info để nó foward cho team khác, hên thì qua, xui thì làm lại tới khi nào qua thì thôi =))
Vớ vẩn làm gì có verified support mà account team chấp nhận . Mở đc 1-2 cái acc của mình là như đúng rồi .
Bác nói 50% quá đáng đúng ko?? Tớ có cái acc 100$ thôi cậu mở ra tớ cho cậu 300$
information đầy đủ nhá, quan trọng bác nhắm mở đc hay ko??
Time cậu cần bao lâu nếu mở ko đc tớ lấy 100 thôi vì cậu nói dễ mà

vấn đề bây giờ là quá khó để biết nguyên nhân account lock do lí do gì ngoài cái mail tự động của amazon.
còn hiện nay thì việc add gift sạch thì khả năng bị lock account cũng không kém gift bẩn
chat với bọn customer service để ra code bẩn thì có lẽ là không bao giờ
Nên vụ này phải nói là khá đau đầu
Sure. Vì thế những ông nào mà bảo khi bị lock yêu cầu chat với support để tìm ra code nào là code bẩn là ko khả thi. Khi acc bị lock hoặc hold thì bọn support live nó sẽ ko có quyền truy cập vào tài khoản để kiểm tra balance hoặc order. Vì thế ae cần cảnh giác cao độ với những hành vi lùa gà này.

Sure. Vì thế những ông nào mà bảo khi bị lock yêu cầu chat với support để tìm ra code nào là code bẩn là ko khả thi. Khi acc bị lock hoặc hold thì bọn support live nó sẽ ko có quyền truy cập vào tài khoản để kiểm tra balance hoặc order. Vì thế ae cần cảnh giác cao độ với những hành vi lùa gà này.
ai nói ko kiểm tra đc xì 500$ đi tớ kiểm cho cái code xài bao nhiu còn bao nhiu lun

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,568
170,658
Latest member
BaoTram123456
Back
Top Bottom