• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.

doithay0903

Junior
Reactions
167
MR
0.182
Chào các bạn,
Đợi chờ lâu quá vẫn ko thấy có câu trả lời nào mặc dù vẫn online 4r. Nay mở topic report him.
Đôi lời đến bạn @m0neypp : mặc dù ko hiểu lý do tại sao biệt tăm vậy, nhưng dù sao cũng phải ra dáng 1 con người chứ :D
Hậu quả: Anh ấy nợ mình $50 PM.

Edit:

Mình xin lỗi @m0neypp vì đã ko kiểm tra kỹ trước khi kết luận nên đã vu oan cho scam PP.

Còn bây h tao nói thằng thớt thế này này , tao chả nợ nần mầy ccc gì , còn mày bảo tao scam 50$ của mày thì mày show log chát , proof đầy đủ việc tao vay mượn hay mua bán gì liên quan đến mmo ( Còn mày show máy cái bill chuyển tiền thì làm gì ) mày dùng site vba của tao từ 2015 , và mày cũng nạp vào ko ít credit cho nên chả có cơ sở gì mà bảo show cái đấy ra và bảo tao scam mày cả . Còn tao nói cho mày biết , mày phân biệt đc đâu là cơm . đâu là *** thì mày nên có lời xl tao về việc mày vu oan cho tao là scam paypal của mày . thì Ok tao cũng ko nhỏ nhặt gì mà ko chấp nhận lời xin lỗi của mày . và viêc gì tao cân làm tao sẽ làm . OK

Ko biết nói gì hơn khi nghe câu này :rolleyes:

Last edited:

vnReturn

Pre-verified
Reactions
179
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mình làm ăn với bạn @m0neypp nhiều năm nay rồi, thấy bạn ấy cũng uy tín và nói chuyện khiêm tốn.
Chắc bạn ấy đang bận việc gì đó nên chưa rep đc. bạn thử đợi vài hôm nữa xem sao

Mình làm ăn với bạn @m0neypp nhiều năm nay rồi, thấy bạn ấy cũng uy tín và nói chuyện khiêm tốn.
Chắc bạn ấy đang bận việc gì đó nên chưa rep đc. bạn thử đợi vài hôm nữa xem sao
Vâng, nếu là bro ấy thì chắc ko có topic này.
Nhưng gần đây VBA khó, từ Y!M bro ấy mọc ra 1 tên bảo là @m0neypp uỷ quyền làm VBA. Từ đó chán hẳn :(
Toàn hứa hẹn với đợi mòn mỏi vài tuần nay rồi. Forum thấy vẫn onl đều đều.

m0neypp

Junior
Reactions
64
MR
0.028
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Ui giời mấy hôm ko online đã loạn quá nhỉ
Ok ông anh trước khi off có nói lại là còn cầm của đồng chí 50$ , khi nào đồng chí cần nạp thì nạp vào cho đồng chí . Xong bank fix nên tôi ko sell nữa , có chủ động nói về việc refund cho đồng chí . ( Xin nhắc lại là tôi chủ động nhắc đến việc sẽ refund nhé ) . Xong nhà có ít việc bận nên ko on đc . OK lỗi do tôi . done 1 vấn đề

Còn đồng chí gom cả 208$ pp của đồng chí vào đây là ntn . Thấy đồng chí có vài trăm pp rao mãi ko ai with cho thì nghĩ làm hộ cho đồng chí . Xong đợt này pp nó fix ko add nổi bank , tôi đã pm cho đồng chí . Đồng chí mắt có toét ko mà ko thấy tôi nói rõ là pp dạo này không add đc bank đấy à , tôi hỏi đồng chí còn con vps của con pp đấy ko , đồng chí có trả lời kek đâu ( Nhìn lại log chát đi ) mà dám kêu là tôi nợ của đồng chí 208$ . Thử xem cái pp của đồng chí nó có suy chuyen đồng nào không ( Sau cmt này đồng chí change hộ tôi ngay và luôn cái pp nhé )

Thôi nói vậy thôi chứ việc của ông anh trước khi off có nhờ thì tôi vẫn cứ làm
Đồng chí online thì send Z vào inbox để tôi chuyển lại 50$ cho đồng chí .

Last edited:
Tao nói cho mày hiểu nhé , việc nào ra việc đấy , tao chậm rèfund cho mày thì tao đã nhận Ok là tao sai . Nhưng *** phải maỳ thích lỗi cái lọ đá sang cái chai thế nào cũng được nhé . Mày kêu tao scam của mày 208$ . mày kêu mày ko log đc vào này nọ . Không log đc là thế nào . Từ lúc mày đưa acc tao còn chưa thèm sờ vào nó cơ , tao đưa bọn dịch vụ acc pp để chúng nó làm chứ tao ko đưa cả mail pp cho chúng nó . và acc của mày cũng chưa bị change pass bao giờ cả . Còn khi tao thấy topic này tao mới log vào pp mày kiểm tra xem ntn . thì pp nó bắt ver phone rồi bắt change pass thì tao mới change . Chứ tao change pass pp mày làm ccc gì mà mày kêu mày ko vào đc . Mày mở to mắt mày ra xem trong mail pp và gvoice của mày đây này
Còn mày kêu mày ko sửa topic vê việc tao scam của mày cả pp thì mày đưng hòng nhận của tao 1 đồng nào hiểu chưa con lợn

tôi mua của cậu vào đầu tháng 6 với 40Z. Get tất cả 5 bank nhưng 2 bank bị block nên cậu refund lại cho tôi 10 credit, là acc vẫn còn 25 credit. cậu có thể check acc chimen99 nhé :)

Ah rồi, tao nhận t sai khi chưa check mà nói vậy. Ok?
T thấy m off nên cũng éo rảnh đi check làm gì cho tốn time nên việc này t sai.
Thế mày *** rảnh check mà mày cho là tao scam á , mày là ccc gì mà mày thích check thì check maỳ ko thích check thì mày kêu người ta scam của mày á , Quên cm mày đi

Thế mày *** rảnh check mà mày cho là tao scam á , mày là ccc gì mà mày thích check thì check maỳ ko thích check thì mày kêu người ta scam của mày á , Quên cm mày đi
Oh. Tiền t chưa nhìn thấy đâu thì chả là scam ah :rolleyes:
Còn việc kia t sai, t nhận.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,970
176,443
Latest member
ww88sevents