Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
VCB sữa giao diện thì liên quan gì đến API thanh toán internetbanking . Ko biết thì đừng nói gì hết , đừng nói gì hết nhé :D

Site này Auto tay mà ai chả biết , giờ ai ở đây cũng biết hết rồi :D Mấy cai hình check Gmail mà bạn support đưa ra , thấy làm việc thiếu chiên nghiệp . Check mail ko thôi là đã phán chưa nhận dc thông tin :eek: Bản thân site bị lỗi , nó ko gữi mail thông tin giao dịch về thì lấy gì kiểm tra :rolleyes: . Chắc là Host giá rẻ :D

Thím nghĩ mấy site này có API của ngân hàng luôn à, auto trên giao diện người dùng bình thường thôi :D

VCB sữa giao diện thì liên quan gì đến API thanh toán internetbanking . Ko biết thì đừng nói gì hết , đừng nói gì hết nhé :D

Site này Auto tay mà ai chả biết , giờ ai ở đây cũng biết hết rồi :D Mấy cai hình check Gmail mà bạn support đưa ra , thấy làm việc thiếu chiên nghiệp . Check mail ko thôi là đã phán chưa nhận dc thông tin :eek: Bản thân site bị lỗi , nó ko gữi mail thông tin giao dịch về thì lấy gì kiểm tra :rolleyes: . Chắc là Host giá rẻ :D

Ngồi đọc mà "ngứa" quá nên phải comment cái.

1. Cậu có học về CODE ko? VCB sửa giao diện + thay đổi link liên kết nhá. > BIẾT THÌ NÓI , KO THÌ ĐỪNG CHÉM. NG... MÀ TỎ RA.....

2
. Hầu hết Exchange trên forum này mình đều mua Z+BTC rồi. Nên nói thẳng là thích giao dịch qua YM hơn. Nhưng đôi lúc 2-3h AM, cần quá thì AUTO site cậu này thì OK có gì đâu. Mấy bác AUTO, thì nhớ đọc kĩ cái người ta viết hướng dẫn.......đừng cấm đầu mà cứ click OK, CONTINUE......

santienao.com cho nhanh thớt ạ....
P/s: mình ko phải chủ site trên, ko bị report nữa

Do mới nhận thông tin nên mọi thông tin repport là hoàn toàn vô căn cứ @ChuChung vào sẽ lại prefix, nếu ko mình report bạn thớt này tội vu khống.
Lỗi do khách hàng không gửi thông tin vào email.

Ai chịu trách nhiệm và bồi thường tổn thất thời gian + công sức cho khách khi mà site KHÔNG chịu pay cho người ta trước hả?

Ngồi đọc mà "ngứa" quá nên phải comment cái.

1. Cậu có học về CODE ko? VCB sửa giao diện + thay đổi link liên kết nhá. > BIẾT THÌ NÓI , KO THÌ ĐỪNG CHÉM. NG... MÀ TỎ RA.....

Sữa giao diện là sữa luôn link hả bạn :D

Bạn không biết thì đưng nói người khác cười cho. Bạn biết mình có 2 site auto wa cổng này không. Giờ không ai dung API đâu bạn

người ta cần auto là cần ngay lập tức để còn giao dịch. chứ auto gì 1 tuần sau mới có tiền thì còn làm ăn cái gì nữa

link vietcombank IBanking cũ: vietcombank.com.vn/IBanking/
link vietcombank IBanking mới: vietcombank.com.vn/IBanking2015/

Giờ vào link cũ là nó tự chuyển sang link mới
Vậy cho mình hỏi link API có đổi ko vậy :D

report!!!
ko mua bán câu khách trong box này! @ChuChung @danhmay24h @hungtai1900
Report hay quá mod cho 1 gậy rồi, thoả mãn chưa bác.

Nói chung tất cả đều là lỗi của khách hàng hết. Dám dùng từ ngữ xúc phạm hả, hold 1 tuần nhé

o_O đã là site auto--- thì phải pay ngay--- vì người ta cần mới dùng site auto----

:confused: Trục trặc kĩ thuật--- xin lỗi khách hàng vì sự bất tiện này--- khách hàng luôn đúng--- vì nó là thượng đế

@AutoEX -- đôi lời góp ý

:D bác nên đổi tên site bác thành : quaytayexchange.com có vẻ hợp lý hơn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,378
172,481
Latest member
QHa