• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.

phongkt

Senior
Reactions
82
MR
0.000
Tình hình là mình mua Pm của thằng admin này, support trên fb thì cũng không trả lời coi như không có chuyện gì xảy ra, http://www.ex-pm.com/tracking/0da506c769023ee318071d496024585e
đây là phần giao dịch của mình đến giờ vẫn pending, có 8.5PM ko là gì mà nó cũng đi scam,mod vào xử lí dùm em.
đây là thông tin đơn hàng của mình trên ex-pm.com, http://www.ex-pm.com/pay/0da506c769023ee318071d496024585e
@AutoEX vào đây đi mày

Last edited:
haizza, trước có mấy người dính phốt rồi, sao vẫn đâm đầu vào vậy

nó bảo có lỗi phải gửi mail mà. tóm lại là ko dùng trang này. thớt coi chừng bị nó hold 1 tuần :D

report 1 lần hold 1 tuần nhé :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

nó bảo có lỗi phải gửi mail mà. tóm lại là ko dùng trang này. thớt coi chừng bị nó hold 1 tuần :D
nó hold 4 ngày rồi cậu,minh sp trên Fb nó bảo xong rồi nhưng vẫn pending

Thằng này gạch đá nhiều quá , mua auto nên tránh site này ra;)

@ChuChung vào làm việc tích cưc nào . Hôm trước mới khen vài câu hôm nay sao ko thây đâu nhỉ :p:D:rolleyes:

Các site auto đang trong quá trình phải fix lại vì vcb thay đổi giao diện. Nói chung trong giai đoạn này cổng này phải xử lý tay.

Các site auto đang trong quá trình phải fix lại vì vcb thay đổi giao diện. Nói chung trong giai đoạn này cổng này phải xử lý tay.
4 ngày rồi chẳng lẽ xử lí tay vẫn chưa xong nữa hả bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back