SCAM vnexmoney.com SCAM

Status
Not open for further replies.
Mình cũng đang chờ anh @danhmay24h trả lời xem thế nào. Bạn cho anh thấy thêm 24h tính từ reply này nhé.

Chuyện này trước giờ chưa từng có tiền lệ nên forum cũng chưa có rule rõ ràng để xử lý ngay. Cũng may là giá trị đơn hàng tương đối nhỏ nên rồi cũng sẽ được giải quyết thôi, nếu mà x100-1k lần giá trị đơn hàng khéo lôi nhau lên phường mất :popo_ah: up.. hóng tiếp.

Đã quá 24h mà mình vẫn chưa có câu trả lời và tiền vẫn chưa về . Nhờ bạn xử lý giúp mình . Mình cảm ơn
Mình đang đưa vào BQT để thảo luận. Có kết quả sẽ thông báo tới bạn sớm nhé.

Chuyện này trước giờ chưa từng có tiền lệ nên forum cũng chưa có rule rõ ràng để xử lý ngay. Cũng may là giá trị đơn hàng tương đối nhỏ nên rồi cũng sẽ được giải quyết thôi, nếu mà x100-1k lần giá trị đơn hàng khéo lôi nhau lên phường mất :popo_ah: up.. hóng tiếp.
Mình nghĩ nhiều người bị rồi mà họ không biết tố cáo ở đâu , hoặc nó đang chắt lọc đơn . Chờ mẻ to

Mình cũng là nạn nhân, chuyển tiền xong đợi cả ngày cũng không thấy gì?
Screenshot 2023-08-14 at 8.36.28 PM.png

Screenshot 2023-08-14 at 8.37.26 PM.png

Em cũng bị lừa từ mồng 2 tháng 6, đến giờ gọi vẫn ko được, cần lắm pro nào DDOS trang đó đi để người khác không bị lừa
Số tài khoản nó thay đổi liên tục 2 tháng nay, chứng tỏ là chủ đích scam chứ không phải site bỏ ko hoạt động
View attachment 228369View attachment 228370View attachment 228371View attachment 228372View attachment 228373
khéo tiền chảy hết sang campuchia rồi

Chào bạn ! bạn xem cập nhật mới tại đây nhé. Mình sẽ sét các toppic report vnexmoney về scam hết để mong các bạn khác đừng có vào mà giao dịch vì support của nó quá tệ hại

@danhmay24h Bạn xử lý gấp giúp mình .Gần cả tháng sau bài post sẽ giải quyết mà mình vẫn chưa nhận được tiền

lỗi tại thừng đánh máy là có thật :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077:

Thời điểm kinh tế khó khăn anh em cũng nên cẩn thận . Không nên mua qua site auto nữa , mà hãy inbox trực tiếp và mua với số lượng nhỏ chia ra nhiều lần

Bạn nào còn chưa được giải quyết thì vào toppic này làm theo giúp mình nha. Cảm ơn các bạn

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,665
170,767
Latest member
CrypTJek
Back