Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
chứ fb làm gì đó mà gửi email. có mấy Pm đốivoiwsi bạn ko lớn nhưng lớddosiso vóitoi
chứ fb làm gì đó mà gửi email. có mấy Pm đốivoiwsi bạn ko lớn nhưng lớddosiso vóitoi
bạn đọc kỹ bằng tiếng việt nhá trên này ghi gì?: https://www.facebook.com/autoexmmo4me

Ai còn đơn hàng nào kẹt thì đọc kỹ hướng dẫn rồi làm theo nhé! Phải gửi đầy đủ thông tin vào email: [email protected] mới hỗ trợ và trả lời! http://www.ex-pm.com/contact.html

cmm tao gui roi do, may le le tra tien tao di
Xin xác nhận là mình mới nhận thông tin từ @phongkt và sẽ xử lý cho bạn ấy đúng như leadtime trên site.
Do mới nhận thông tin nên mọi thông tin repport là hoàn toàn vô căn cứ @ChuChung vào sẽ lại prefix, nếu ko mình report bạn thớt này tội vu khống.
Lỗi do khách hàng không gửi thông tin vào email.
@danhmay24h@hungtai1900 mình đã cố gắng xử lý một cách lịch sự nhất có thể đối với thằng thớt dùng từ ngữ mất dạy này rồi nhé.

Xin xác nhận là mình mới nhận thông tin từ @phongkt và sẽ xử lý cho bạn ấy đúng như leadtime trên site.
Do mới nhận thông tin nên mọi thông tin repport là hoàn toàn vô căn cứ @ChuChung vào sẽ lại prefix, nếu ko mình report bạn thớt này tội vu khống.
Lỗi do khách hàng không gửi thông tin vào email.
@danhmay24h@hungtai1900 mình đã cố gắng xử lý một cách lịch sự nhất có thể đối với thằng thớt dùng từ ngữ mất dạy này rồi nhé.

tạo cónt trên fb dàng hoàng nhà, máy còn hỏi chưa thấy thông tin gì trên fb nữa, tao đưa bằng chứng lên h kiếmcosws nữa hả

tạo cónt trên fb dàng hoàng nhà, máy còn hỏi chưa thấy thông tin gì trên fb nữa, tao đưa bằng chứng lên h kiếmcosws nữa hả
nó ko scam bạn đâu, chẳng qua thái độ của nó khốn nạn quá mà thôi, bình tĩnh đi bạn, lần sau đừng làm ăn với nó là được.

thằng này nó luôn đúng nhá. Ai rảnh làm topic up liên tục tẩy chay cho nó cút khỏi 4rum đi. LÀm ăn như cc vậy nên đóng có 55$ bảo hiểm có ngày scam ý chứ :D

trên FB bạn có gửi link + logbank cho mình check ko vậy?!
cho cái link facebook xem nào?!

Các site auto đang trong quá trình phải fix lại vì vcb thay đổi giao diện. Nói chung trong giai đoạn này cổng này phải xử lý tay.
Ngày 6 ngày 7 phải xử lý tay và đã giải quyết xong hết đơn mà khách hàng đã gửi email!
ngày 08-10 site http://ex-pm.com đã fix lỗi auto VCB!

site như lờ ảo tưởng vãi :D

Ngày 6 ngày 7 phải xử lý tay và đã giải quyết xong hết đơn mà khách hàng đã gửi email!
ngày 08-10 site http://ex-pm.com đã fix lỗi auto VCB!
Blocked!!!!
0381000384135 ( NGUYEN DANG NHUT PHONG )
U4156989 ( thanhthao )

site auto bằng tay :d

Các site auto đang trong quá trình phải fix lại vì vcb thay đổi giao diện. Nói chung trong giai đoạn này cổng này phải xử lý tay.
VCB sữa giao diện thì liên quan gì đến API thanh toán internetbanking . Ko biết thì đừng nói gì hết , đừng nói gì hết nhé :D

Site này Auto tay mà ai chả biết , giờ ai ở đây cũng biết hết rồi :D Mấy cai hình check Gmail mà bạn support đưa ra , thấy làm việc thiếu chiên nghiệp . Check mail ko thôi là đã phán chưa nhận dc thông tin :eek: Bản thân site bị lỗi , nó ko gữi mail thông tin giao dịch về thì lấy gì kiểm tra :rolleyes: . Chắc là Host giá rẻ :D

VCB sữa giao diện thì liên quan gì đến API thanh toán internetbanking . Ko biết thì đừng nói gì hết , đừng nói gì hết nhé :D

Site này Auto tay mà ai chả biết , giờ ai ở đây cũng biết hết rồi :D Mấy cai hình check Gmail mà bạn support đưa ra , thấy làm việc thiếu chiên nghiệp . Check mail ko thôi là đã phán chưa nhận dc thông tin :eek: Bản thân site bị lỗi , nó ko gữi mail thông tin giao dịch về thì lấy gì kiểm tra :rolleyes: . Chắc là Host giá rẻ :D
site này dùng tay mà!
mai rảnh quay clip quay tay trên site này cho xem! :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,727
172,794
Latest member
storiesigapps