Đời tôi cô đơn !

vậy phải kiếm hội nào mmo gần đó, lâu lâu offline cho đỡ buồn thôi bạn
mmo mãi cũng trầm cảm đó, ko thì chơi 1 môn thể thao nào đó

Trước mình cũng vậy cứ cắm đầu học lập trình hoài bạn bè, ny nó tránh hết vì mình chả quan tâm tới ai.
Giờ mới biết, mình đã cố gắng sắp xếp time đi chơi vui cùng lũ bạn, ko nói quá nhưng gái cứ gọi là 3-5 e lúc nào cũng có.
Cố gắng học cách sắp xếp time đi bạn tiền, sự nghiệp... tất nhiên là quan trọng nhưng niềm vui bên bạn bè, gia đình, nhất là người con gái bạn yêu sẽ là niềm hp nhất trong đời đó bạn.
Đừng lún sau vào đồng tiền mà quên mất niềm vui, hp mà mình đang có.
Đừng đánh mất chính bản thân mình là thằng đàn ông sát gái.hihi.

Chúc bạn hp và thành công.
Cần lắm 1 ít kinh nguyệt sát gái:( 24 mùa xuân chưa sát 1 ai nghĩ mà đắng lòng:(:(:(

À mà HN có chỗ nào thuê nhà riêng , cấp 4 thôi , hẹp hẹp tí cũng dc , tầm 2 củ ko các bác nhỉ !

Vừa học vừa làm. Thấy ngứa ngứa thì kiếm vài em chơi :D. 29-30t kiếm vợ sau :D

Cần lắm 1 ít kinh nguyệt sát gái:( 24 mùa xuân chưa sát 1 ai nghĩ mà đắng lòng:(:(:(
Tán gái dễ thui bạn.
Cái quan trọng là thời gian để đi chơi, chứ nc hoài lâu gấu cũng thấy chán.
Mình thì tán gái từ hồi lớp 5 lần đầu trèo lên gái xàm mà run sắp xỉu.
Mãi năm lớp 7 mới biết sex.

tớ cũng đang có mâu thuẫn với nhà đây. Đang có ý định dọn ra ngoài thuê phòng ở 1 mình làm MMO như bác vậy.

Tính em thích ở 1 mình. Yên tĩnh...
bác giống em rồi cũng đang tính như vậy...

Mấy bữa HN mưa lạnh , bật nhạc ko lời nghe đúng buồn não lòng :)) , ở 1 mình nên mấy chuyện quần áo cơm nước cũng bê tha, có mỗi mấy cái áo cộc mặc , quấn chăn nghĩ về tương lai , thấy nó hơi xa xôi :(
ở HN à? chỗ nào thánh? thi thoảng gặp nhau riệu chè tí cho vui thôi.. tớ thì vợ (con chưa có) đề huề rồi :D. Nhưng mà tính ham vui, thích GIAO lưu kết HỢP :D

Có đâu bác :)) , học hết cấp 3 thì 4 năm ở nhà phụ việc ông 3` già , suốt ngày ăn chửi , mấy tháng trước thì thoát li ra ngoài :D
bác thế đỡ hơn em.em thoát khỏi nhà ko dc.điều ko có.buồn ngỉ quẩn hòai.đói ko có vốn cày mmo :(

Đang thuê cái phòng trọ cày MMO các bác ợ, mấy ngày mới ra khỏi phòng mua thức ăn 1 lần, khổ cái phòng trọ tầng dưới thì có mấy đứa sinh viên( cả nam vs nữ), suốt ngày mua đồ về ăn uống cười đùa, cười rúc rích mà thấy sầu vãi,
mình thì ăn uống 1 mình cũng dăm bảy năm rồi, ở nhà mâu thuẫn với ông già nên ăn cơm 1 mình, h ra ngoài dc vài tháng cũng vậy. Mí hôm trước thì có mấy đứa con gái đi làm ở phòng bên mua đồ về liên hoan, rủ trai về hò dô ầm ầm, ăn dc gần tiếng thì sang gọi mình( mình cho chúng nó xài chung mạng free, thỉnh thoảng xin đồ lặt vặt nữa) :D, mình cũng xin kiếu.
Sầu ghê các bác ạ.
thế nhà tắm có bị BỤC tường không cậu ơi !

làm cái nghề này dễ bị sa vào đồng tiền mà quên đi các mối quan hệ xung quanh lắm. nhất là lúc đầu mới biết làm. nhưng mà mình nên cân bằng 1 chút thì cuột sống sẽ vui vẻ và màu sắc hơn nhiều.

Có đâu bác :)) , học hết cấp 3 thì 4 năm ở nhà phụ việc ông 3` già , suốt ngày ăn chửi , mấy tháng trước thì thoát li ra ngoài :D
em cũng cai nhau vs bố mà chua có $ để thoát li :D, chắc do đến tuổi tự lập nên có xu hướng khác vs bố :D
Tích cóp được hơn 100 rồi, ko biết kinh doanh nhỏ cái j đc nhỉ? :oops:
bác đầu tư vào em đi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,452
Latest member
33wimvip
Back
Top Bottom