Help Đôi lời tâm sự ( Newbie PTU cần phải đọc )

từ khi chuyển từ box captcha qua box PTU chưa thấy ai share ít kn gì! cứ thấy toàn ném gạch với nhau! lập topic nào ra cũng thấy có gạch!

Tình hình là tham gia MMO cũng đc hơn tháng nay....nhưng mừ gõ capcap thôi....dạo này Mạng chậm quá ( Bão, đứt cáp, Pix bị điên) nên chiến ko ổn định như trước....qua đây mò học cách chơi PTU....mấy pro cho mình hỏi 1 số thắc mắc nhé.
VD: - Có cần Tool gì ko ( Free hay $)
- Mới vô nên đăng kí Host nào dễ làm.
Xin mấy pro chia sẽ chút Exp.....mình hiện đg là SV thui....chỉ cần kiếm ít $ (Nếu nhiều càng tốt :D, ước mơ cao sang).....có sự phụ nào nhận đệ ko hehe.....:binhsua38:

Tình hình là tham gia MMO cũng đc hơn tháng nay....nhưng mừ gõ capcap thôi....dạo này Mạng chậm quá ( Bão, đứt cáp, Pix bị điên) nên chiến ko ổn định như trước....qua đây mò học cách chơi PTU....mấy pro cho mình hỏi 1 số thắc mắc nhé.
Xin mấy pro chia sẽ chút Exp.....mình hiện đg là SV thui....chỉ cần kiếm ít $ (Nếu nhiều càng tốt :D, ước mơ cao sang).....có sự phụ nào nhận đệ ko hehe.....:binhsua38:

vốn hả? newbie thì cần thema trước khoảng 30$ , mới chơi cứ wup và fsn mà chiến thôi.vps thì chưa cần cũng đc :D. tốc độ remote nhanh như điện :D. cần forum bài viết nữa là đủ chiến ptu rồi.

Tool chắc chắn phải có, phải có tiền mới được, mà cũng mắc mỏ gì đâu, mua 1 lần xài hoài mà.

Thanks ý kiến của 2 pác....chắc mới zô post tay trước....từ từ có xiền rùi đầu tư Tool nhỉ.....à mà 2 Host Wup vs Fsn là ok nhứt hả bác....tình hình là chắc sẽ post "xxx":binhsua16: ....ko biết mấy bác biết 4r nào ngon ko :binhsua72:

Thanks ý kiến của 2 pác....chắc mới zô post tay trước....từ từ có xiền rùi đầu tư Tool nhỉ.....à mà 2 Host Wup vs Fsn là ok nhứt hả bác....tình hình là chắc sẽ post "xxx":binhsua16: ....ko biết mấy bác biết 4r nào ngon ko :binhsua72:

nếu khi nào chơi thì pm mình =))...kiếm thêm ref :D

Dạo này box PTU chẳng có gì ngoài những ý kiến như thế này.Được rồi.Biết rồi.Khổ lắm.Nói mãi
Có mỗi việc newbie với pro mà phân tích nhận định mãi.Khổ.

thôi mới sưu tầm được mấy câu thơi hay! mấy bác đọc sả trét nhé! việc ai người nấy làm!
Mọi việc trên đời
Chớ làm đại khái
Khi bạn đi đái
Tụt hẳn quần ra
Nếu không sợ ma
Tắt đèn khi ngủ
Mụn đang mưng mủ
Chớ có nặn liều
Cô bạn mới yêu
Ðừng đòi … ấy vội
Gặp thằng sởi lởi
Cẩn thận bị lừa
Gặp con đong đưa
Cài quần cho chặt
Có em thắc mắc
Mười bảy tuổi rồi
Mà sao núi đồi
Vẫn chưa thấy nhú
Có cậu lại cú
Người thì lớn lên
Mà nhìn thằng em
Vẫn như ca-tút
Gặp nhau là gut
Sẽ ổn cả hai
Ca tút sẽ dài
Núi đồi sẽ mọc
Hãy đừng hấp tấp
Mọi việc trên đời
Chớ làm đại khái...

bài viết rất hay, thank cậu :)
PTU lúc bắt đầu dễ nản lắm

PTU là gì

là phải có tiền đầu tư + nguồn ngon + forum nào chất ( làm MOD ) càng tốt + có ref chiến ác liệt thì ngon , chứ mem mới post tay cũng khổ đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,536
170,631
Latest member
v9betcomde
Back
Top Bottom