Help Đôi điều mình muốn tâm sự với các admin offer

Status
Not open for further replies.
tóm lai củng vì sợ mất miếng ăn thôi, chứ tâm huyết gì, đạo đức giả

chuẩn....tôi nghĩ những người cùng ý nghĩa như ông thớt thì làm dân Việt Nam xấu hổ quá.

Theo mình nghĩ thì bạn 1nguoitamhuyetvoioffer cũng muốn tốt cho cộng đồng thôi

Có thể mình share nhưng ko share public , làm ăn cận thận thì mới lâu dài đc . Mình vì mọi người , mọi người vì mình >>

Mới làm hàng mà đã clone :D nick. Thất bại từ trong trứng nước rồi. a e bây giờ người ta tinh lắm phỏng có phải con gà con vịt đâu mà ai chăn cũng được:confused:

chuẩn....tôi nghĩ những người cùng ý nghĩa như ông thớt thì làm dân Việt Nam xấu hổ quá.
Vãi cả làm việt nam xấu hổ. Có mà Share rồi đổ xô nhau cheat thì vừa xấu mặt vừa đói . Offer thế hệ trc xem mem làm dở củng tháng 6-7 tr Còn bầy giờ giông bảo không đoán được ngày nào :D. Bác Duong90 pro bên cạp củng xem tình hình cạp bây giờ đi :D thấy site nào dể tính đâm đầu cheat :p

:) Các bạn nói mình xấu tính vậy các bạn thử share cách reg net , share cách lập site làm admin cho mọi người cùng làm nào . Ai dám share nào . Hay chỉ ngồi đấy nói mình ăn mảnh . Nếu đã share thì cả 4rum sẽ cùng làm admin :) ai sẽ làm mem đây. cuối cùng cũng phải thuê người bên ngoài thôi.

:) Các bạn nói mình bóc lột. Các bạn đã suy nghĩ kỹ chưa. Hay vì đồng tiền các bạn kiếm dc dễ quá nên các bạn ko biết quý trọng. Thử hỏi ra ngoài đời kia. 1 người chưa có bằng đại học thử xin 1 công việc làm 3h mà tháng dc 3 triệu xem có dễ dàng không. Mình hiểu sẽ có nhiều bạn khó chịu với những lời của mình. Nhưng mong các bạn thử suy nghĩ kỹ 1 chút xem những lời mình nói đúng hay sai. :) Thân

-Không ai nói cậu làm được thì im lặng mà làm ah ? chư lên đây thẻ hiện tâm huyet éo je không thấy chỉ thấy bản chất cậu như 1 thang bóc lột, lợi dụng cả người thân để kiếm tiền cho mình
-Còn ai share cái j ra hay không thì cũng thế cả, chỉ đc 1 -2 hôm rồi nó cũng nát khi mà chỉ sống bằng cách chờ sung rụng thì chết sớm cho đỡ chật đất

Nếu các bạn thích mai mình lập topic share cách reg hơn 20 net offer web và 10 net android luôn .( Toàn bộ đều là net ngon mình nhận thanh toán đều )
Cho nát cả làng. :)

:) Các bạn nói mình xấu tính vậy các bạn thử share cách reg net , share cách lập site làm admin cho mọi người cùng làm nào . Ai dám share nào . Hay chỉ ngồi đấy nói mình ăn mảnh . Nếu đã share thì cả 4rum sẽ cùng làm admin :) ai sẽ làm mem đây. cuối cùng cũng phải thuê người bên ngoài thôi.
cái này ko cần cậu share nhé nếu họ thích thì tự họ tìm hiểu họ làm cũng như c thôi

1. Clone nick vì sợ mấy người đang làm thuê biết
2. Sợ mất miếng ăn vì nhà nhà cùng cheat
3. ....................
==> Đạo đức giả.

Nếu các bạn thích mai mình lập topic share cách reg hơn 20 net offer web và 10 net android luôn .( Toàn bộ đều là net ngon mình nhận thanh toán đều )
oai quá cơ ... troll nhau ak thích thì cứ làm đi mình cũng chả cần . chả quan tâm điều đó . chỉ thấy bức xúc khi cậu khinh rẻ và coi thường những mem đang làm cho c . coi họ là công cụ kiếm tiền rẻ mạt cho c thôi . còn cậu làm gì thì làm ai cấm

Cứ share thoải mái đi, thằng này nát thì có thằng khác lên và cái chính cậu share cũng đc mấy hôm rồi đâu lại vào đó, ai đã biết tìm lối đi thì cậu không share họ cũng tìm ra, còn thằng ăn sẵn thì nó die thì cũng die theo nó. Hành động giống trẻ trâu thì có chứ tâm huyết éo je

Vãi cả làm việt nam xấu hổ. Có mà Share rồi đổ xô nhau cheat thì vừa xấu mặt vừa đói . Offer thế hệ trc xem mem làm dở củng tháng 6-7 tr Còn bầy giờ giông bảo không đoán được ngày nào :D. Bác Duong90 pro bên cạp củng xem tình hình cạp bây giờ đi :D thấy site nào dể tính đâm đầu cheat :p

keek ! tớ cũng đang hướng anh em qua offer từ từ đi ! thấy anhe m trong group cap hoài chỉ đủ tiền đt,, nhìn mà nản....
nhưng tớ k như thớt, anh em nào có thể tự nhận tiền trực tiếp tớ đều share cách đăng ký hoặc đăng ký giùm panel..vì captcha k bao giờ nát....vì nó đã nát. hjhj

Mình thuê mem bên ngoài làm chả có ý gì coi họ là công cụ kiếm tiền rẻ mạt cả. Cũng chả có ý coi thường gì họ. Chỉ là 1 người cần thuê người làm hộ 1 công việc thôi. Có lẽ mình nói các bạn cũng không chịu hiểu :)

cái ông này bị troll nên ức chế đây mà....rãnh rỗi sinh nông nổi.. anh em ném gạch xây nhà nên nhận không hết..hjh

mấy nét ông nói chắc anh em ở đây người ta reg nát hết rùi....

tôi hi vọng người thân và những mem của ông sẽ đọc được những dòng chữ này...

đáng tiếc không MOD nào soi thử ai đang clone nick. :D

share thử xem co 1 nát kô, off chỉ nát với nhửng new thui, chứ với mấy pro thì còn khối đường mà làm ăn,chả cần làm admin cũng kiếm dư ca 3 tháng, đâu phải cứ làm admin mới nhiều, off có nhiều loại off lắm...tự mà tìm hiểu thêm đi

Cứ share thoải mái đi, thằng này nát thì có thằng khác lên và cái chính cậu share cũng đc mấy hôm rồi đâu lại vào đó, ai đã biết tìm lối đi thì cậu không share họ cũng tìm ra, còn thằng ăn sẵn thì nó die thì cũng die theo nó. Hành động giống trẻ trâu thì có chứ tâm huyết éo je
cậu nói chuẩn cần gì nó shase thì ng ta mới làm dc chứ . nếu họ muốn thì họ còn nhiều cách đâu phải việt nam mình chỉ có mình anh ta làm dc . anh ta ko shase thì ng ta chết hết ấy

Đơn giản cậu sợ mất miếng ăn thôi
Ngay cả việc account chính chủ cậu còn không dám login viết bài mà phải clone thì nói ai nghe.
Tô khinh dạng người như cậu..
cùng suy nghĩ.

mình hiểu ý cậu ,làm ăn mà ai chẳng muốn kiếm được nhiều tiền , mình nói ra thì ng ta bảo này nọ kia, rồi ném đá vậy thôi. ở trên đây nhiều người biết mà có khi nào share gì đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,033
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week