Đôi điều cần hỏi về Paypal, mong các bạn giúp đỡ

kbt0000

Junior
Reactions
10
MR
0.162
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Minh có 2 tk Paypal, một TK paypal us là TK của mình, ko phải đồ hack tất nhiên thông tin là fake dùng để nhận tiền từ các site nước ngoài và 1 tk Việt Nam. Nay mình muốn chuyển tiền từ TK US về TK VN để rút tiền về, nhưng lại nghe nói TK VN ko cẩn thận hay bị paypal limit. Vậy cho mình hỏi khi mình chuyển tiền thì nên như thế nào để đỡ bị paypal để ý, chuyển bao nhiêu, với lí do gì. Mong các bạn bật mí. Cảm ơn trước

ai bảo pp us đem bán chỉ 5k ,pp us chuyển tiền cho pp vn chuyển bình thường cách hay chuyển thui, có gì mà phải có cách chủ yếu nguồn tiền có sạch hay ko,hiện tại mình có khoảng 15 em pp ú, cứ cuối tuần dồn về 1acc pp us sau đó chuyển về acc pp vn, sau đó with về bank thui,còn phí pp us chuyển về cho pp vn chỉ 0,05% thui tức chuyển 100 pp us mất có 0,5 $ thui
ban chuyen the nao co phai giai trinh hay khong

Upvote 0
Đùa chứ mấy bác comment mà cứ để hỏi vặn mãi.
@Chủ thớt :
Chính sách của PP luôn ưu tiên hàng đầu bảo vệ dân mỹ nhà nó trước, vì thế tất cả các gd lớn bé nếu không phải acc đã thâm niên hay GD nhiều thì khi chuyển từ pp US sang VN đều không chuyển đc và dính limit.
Có 2 cách giải quyết cho vấn đề của bạn :
1. Vào PP US gửi tiền sang PP VN, nếu tiền sạch thì có cơ hội gỡ limit đc, tiền bẩn thì xác định.
2. Bán tiền từ PP US cho mấy bác thu mua.

Hết.

Upvote 0
Send tiền tỷ lệ limit là vô cùng :))

Upvote 0
giờ lại có vụ tiền sach, tiền bẩn nữa...
không biết tiền từ HYIP sạch không nhỉ

Upvote 0
co cach chuyen nay mong cac ban gop y, minh dung trang gofundme.com, 1 trang chuyen nhan donate bang paypal. Minh se dung paypal us donate cho paypal vietnam nhu vay co bi dinh limit hay ko

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back