Đôi điều cần hỏi về Paypal, mong các bạn giúp đỡ

kbt0000

Junior
Reactions
10
MR
0.162
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Minh có 2 tk Paypal, một TK paypal us là TK của mình, ko phải đồ hack tất nhiên thông tin là fake dùng để nhận tiền từ các site nước ngoài và 1 tk Việt Nam. Nay mình muốn chuyển tiền từ TK US về TK VN để rút tiền về, nhưng lại nghe nói TK VN ko cẩn thận hay bị paypal limit. Vậy cho mình hỏi khi mình chuyển tiền thì nên như thế nào để đỡ bị paypal để ý, chuyển bao nhiêu, với lí do gì. Mong các bạn bật mí. Cảm ơn trước

chuyển bằng niềm tin. MÌnh có cách chuyển tiền từ pp us sang pp vietnam. Yêu cầu: có 2 tk pp đã ver, 1 pp us, 1 pp vietnam.
cách làm thế nào ko chia sẻ suông đc. có tính phí ( phí cao) vì pp us đem bán chỉ đc 5k/$ thui. nếu bạn quan tâm thì để lại yahoo

Upvote 0
Minh có 2 tk Paypal, một TK paypal us là TK của mình, ko phải đồ hack tất nhiên thông tin là fake dùng để nhận tiền từ các site nước ngoài và 1 tk Việt Nam. Nay mình muốn chuyển tiền từ TK US về TK VN để rút tiền về, nhưng lại nghe nói TK VN ko cẩn thận hay bị paypal limit. Vậy cho mình hỏi khi mình chuyển tiền thì nên như thế nào để đỡ bị paypal để ý, chuyển bao nhiêu, với lí do gì. Mong các bạn bật mí. Cảm ơn trước

Pm chữ ký bên dưới :binhsua38:

Upvote 0
chuyển bằng niềm tin. MÌnh có cách chuyển tiền từ pp us sang pp vietnam. Yêu cầu: có 2 tk pp đã ver, 1 pp us, 1 pp vietnam.
cách làm thế nào ko chia sẻ suông đc. có tính phí ( phí cao) vì pp us đem bán chỉ đc 5k/$ thui. nếu bạn quan tâm thì để lại yahoo
Minh qua la hoi ga ve paypal, nhung paypal co chuc nang send money giua cac tai khoan co ma, sao lai ko chuyen duoc, ip paypal us thi minh co, chi 1 ip duy nhat

Upvote 0
Dùng site trung gian để rửa tiền à :))

Upvote 0
Minh qua la hoi ga ve paypal, nhung paypal co chuc nang send money giua cac tai khoan co ma, sao lai ko chuyen duoc

hơi gà mà có PP us hả bạn , pp đâu phải muốn send là send

Upvote 0
ko chuyen duoc thi de ra vi dien tu lam cai gi, 2 tk cua minh deu da verified, van de la o dau ban chi minh cai
Nguyên tắc là chuyển được, nhưng vấn đề là Paypal luôn bảo vệ người dùng một cách thái quá bằng cách limit các giao dịch bất thường (auto bot) và chờ giải trình. Bạn chuyển từ TK US --> VN đối với Paypal đây là giao dịch bất thường ---> LIMIT, nếu đây là tiền sạch, bạn giải trình với nó đi, nó tháo limit luôn cho bạn.

Upvote 0
Log in -> sent payment -> điền Email ng nhận và Amount -> sent -> xong. Quá đơn giản

Upvote 0
nêu có giải trình còn phải chuẩn bị pp us đó là của ai, tại sao lại cho. nếu ko cho thì mua bán hàng gì, hóa đơn đâu ... chứ ko nói "đó là tài khoản của tui tui send qua cái kia" được :D

Upvote 0
Log in -> sent payment -> điền Email ng nhận và Amount -> sent -> xong. Quá đơn giản

Mình đã làm theo cách này, và giờ đang ngồi comment bằng máy của các anh C15

Upvote 0
Lúc mới làm offer,cũng làm acc pp us,nhan được 10$ mà không send được về VN,ức quá close nó,ít ngày sau dùng mail đó reg acc info VN,vậy mà nhận và send vẫn ok,cũng k hiểu sao :binhsua27:

Upvote 0
Các bác cho em hỏi tý. Em mới dùng PP nên chưa biết paypalvn và paypalus là sao vì reg nick thì reg ở trang paypal.com thôi chứ có trang nào paypal vn đâu.

Upvote 0

ai bảo pp us đem bán chỉ 5k ,pp us chuyển tiền cho pp vn chuyển bình thường cách hay chuyển thui, có gì mà phải có cách chủ yếu nguồn tiền có sạch hay ko,hiện tại mình có khoảng 15 em pp ú, cứ cuối tuần dồn về 1acc pp us sau đó chuyển về acc pp vn, sau đó with về bank thui,còn phí pp us chuyển về cho pp vn chỉ 0,05% thui tức chuyển 100 pp us mất có 0,5 $ thui

Upvote 0
Hỏi ngoài lề tí các bác. paypal của em đã bị limit. bây giờ tạo lại acc mới. add bank cũ vào lại có with đc về bank ko các bác

- - - Updated - - -

Hỏi ngoài lề tí các bác. paypal của em đã bị limit. bây giờ tạo lại acc mới. add bank cũ vào lại có with đc về bank ko các bác

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,358
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back