Đợi câu trả lời từ SCAMER mrjohson

Status
Not open for further replies.

minhduc2113

Banned
Reactions
246
MR
0.000
Tình hình là em chính thức report SCAMER mrjohson số tiền 55$ bán site DLE.
Sau khi bán site xong đến nay đã hơn 20 ngày, và mất liên lạc hoàn toàn đã hơn 1 tuần.
Pm yahoo boy_poor1 ko thấy hồi âm. Acc mmo4 đèn sáng pm ko trả lời lại.
=> H` em mới hiểu đc tình hình là bị scam :( nể cùng là người Đà Nẵng, nói năng ko đến nỗi tệ nên e đã cho mượn.h`thì phải lập report thế này kể cũng hơi buồn và thất vọng.
Proof quá dài nên em kết mỗi cậu nó chấp nhận chịu nợ 55$, có gì vào đối chất cho ra lẽ.

- Tình hình là e cũng biết đc site chiến 3x của nó nên nhờ a KAI giữ tiền nó lại (tại tối nay a kai pay) chờ khi đối chất xong.
Chờ câu trả lời từ mrjohson...

P/s: tiền mồ hôi công sức làm ra, đừng nghĩ scam người ta cái là sống yên ổn đâu. sẽ có báo ứng thôi :)

Last edited by a moderator:
Cái tít thế thì bị cáo sao dám vào :binhsua72:

- Tình hình là e cũng biết đc site chiến 3x của nó nên nhờ a KAI giữ tiền nó lại (tại tối nay a kai pay) chờ khi đối chất xong.
Chờ câu trả lời từ mrjohson...

kai mà cũng lo việc thu nợ hộ nữa à :-ss

kai mà cũng lo việc thu nợ hộ nữa à :-ss

kai cũng là người, cũng biết đúng sai nhé cậu :) nếu là tôi, tôi cũng làm thế. 55$ mồ hôi công sức, còn cứu vãn đc thì phải làm. nếu ko thì chấp nhận :)

vậy kai đã đồng ý chưa ? nếu kai đồng ý nó ko nhận đc tiền rồi đi rêu rao là kai scam $ mem :-" rồi kai lại phải đi thanh minh là do biết "đúng sai" nên ko pay $ cho nó à :|

anh kai cũng chịu chơi nhỉ :"> hi vọng cậu nhận lại đc $ của mình :-*

up cho bác kia vào giải quyết

anh kai cũng chịu chơi nhỉ :"> hi vọng cậu nhận lại đc $ của mình :-*

không phải chịu chơi mà là công minh không muốn người làm ăn lương thiện mất tiền từ scammer

Up cho bạn cũ, rất nhiệt tình và dễ tính......
Hi vọng lựm lại được $

ôi má ơi..ngủ dậy thấy cái tin giật cả mình...xưa nay ăn ở có đụng chạm đến ai đâu nhỉ...có 55$ thui mà anh kai pay tớ zả send ngay
Mang tiếng xấu rồi!
giờ đi học trưa về pmm qua yahoo nha đại ca:binhsua87:

- - - Updated - - -

ôi má ơi..ngủ dậy thấy cái tin giật cả mình...xưa nay ăn ở có đụng chạm đến ai đâu nhỉ...có 55$ thui mà anh kai pay tớ zả send ngay
Mang tiếng xấu rồi!
giờ đi học trưa về pmm qua yahoo nha đại ca:binhsua87:

- - - Updated - - -

Giật mình thật hả cậu..Chuyện gì xảy ra nếu tôi ko biết đc cái link ref của cậu mà báo cáo với bác KAI.
+ Sao yahoo tôi pm cậu ko trả lời cả tuần trời bặt vô âm tín.
+ Sao acc mmo4 đèn sáng pm cũng ko thèm trả lời luôn, sau thấy a KAI giam $$ mới vào đây comment.
Tôi tưởng cậu đau ốm gì hay trục trặc gì nên ko online đc cả tuần trời.Vậy mà zô site 3x thì ngày nào bài mới cũng được update =)).
Tôi cũng chẳng phại loại đòi dai dẳng gì mà cậu phải tránh cả. Mỗi lần cậu nói đang chờ tiền tôi vẫn vui vẻ ừ thì lần sau :)
Vậy ko có lý do gì tránh mặt ngoài cái mục đích của mình cả :)

P/s: Tưởng là bằng hữu ai ngờ Lý Thông :(

Giật mình thật hả cậu..Chuyện gì xảy ra nếu tôi ko biết đc cái link ref của cậu mà báo cáo với bác KAI.
+ Sao yahoo tôi pm cậu ko trả lời cả tuần trời bặt vô âm tín.
+ Sao acc mmo4 đèn sáng pm cũng ko thèm trả lời luôn, sau thấy a KAI giam $$ mới vào đây comment.
Tôi tưởng cậu đau ốm gì hay trục trặc gì nên ko online đc cả tuần trời.Vậy mà zô site 3x thì ngày nào bài mới cũng được update =)).
Tôi cũng chẳng phại loại đòi dai dẳng gì mà cậu phải tránh cả. Mỗi lần cậu nói đang chờ tiền tôi vẫn vui vẻ ừ thì lần sau :)
Vậy ko có lý do gì tránh mặt ngoài cái mục đích của mình cả :)

P/s: Tưởng là bằng hữu ai ngờ Lý Thông :(

Tùy cậu 10 ngày vừa rồi tớ ít online..đang bệnh..còn thjx làm gì thỳ làm..ko nói nhìu nữa...xưa nay chẳng quỵt của ai cái gì cả
1 số ae pik tớ bệnh ko online..cũng là thành viên lâu năm của MMO4VN nhé

bác mrjohson làm ăn uy tín mà
mấy hôm nay bác ấy bệnh nên chậm chễ chút thôi
chủ thớt làm căng quá :D

bác mrjohson làm ăn uy tín mà
mấy hôm nay bác ấy bệnh nên chậm chễ chút thôi
chủ thớt làm căng quá :D

thank cậu!!
Xong chuyện out khỏi mmo..co gì ae ll qua yahoo nha

chém nó đê chiến hữu của tôi , gét nhất là pm ko trả lời còn bày đăt nữa :binhsua06:

không phải chịu chơi mà là công minh không muốn người làm ăn lương thiện mất tiền từ scammer
mình khẳng định với bạn đây không phải là 1 scammer đây cũng là 1 người làm ăn chân chính, cậu này đã từng ủng hộ anh em làm ptu rất nhiều, đã từng share tool trên mmo. đây chắc chắn là sự chậm trễ ngoài ý muốn của cậu ấy. không phải hiển nhiên mà anh kai lại trả $ thay cho cậu ây, 1 người tốt sẽ được xem xét lâu dài chứ không phải là sự chậm trễ co 1 tuần đâu cậu ah.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,628
170,737
Latest member
RevinfotechInc
Back
Top Bottom