Dò IP yahoo và địa chỉ của bạn chat thông qua yahoo Messenger

lấy 10 IP động của ID gần nhất và thời gian tương ứng --> nhờ ông nào có đủ tiếng nói hoặc quen biết trên ISP thì lấy được là bình thường . C15 sẽ thăm tận nhà bạn luôn

hizz, =)), ko có quyền can thiệp vào các nhà mạng, cho dù bạn có quen đến mấy. Đó là bảo mật thông tin của khách hàng, <= anh mình làm, cái khoản này mình rõ
Chỉ có quyền được tìm kiếm địa chỉ IP của người khác khi bạn mở tranh chấp, hoặc kiên cáo ,...
Còn lại nếu bạn cố tình hack tới máy chủ để xem IP của thằng đó, ngược lại, bạn sẽ bị c15 tùm cổ, Còn mấy em bên Nhà mạng chả bjk đàng lòi gì đâu, Đội ngũ quản lý Là đội ngũ riêng <= hầu hết là con trai, rất ít con gái ^^

hizz, =)), ko có quyền can thiệp vào các nhà mạng, cho dù bạn có quen đến mấy. Đó là bảo mật thông tin của khách hàng, <= anh mình làm, cái khoản này mình rõ
Chỉ có quyền được tìm kiếm địa chỉ IP của người khác khi bạn mở tranh chấp, hoặc kiên cáo ,...
Còn lại nếu bạn cố tình hack tới máy chủ để xem IP của thằng đó, ngược lại, bạn sẽ bị c15 tùm cổ, Còn mấy em bên Nhà mạng chả bjk đàng lòi gì đâu, Đội ngũ quản lý Là đội ngũ riêng <= hầu hết là con trai, rất ít con gái ^^

Về nguyên tắc là bạn đúng
Nhưng bạn đang ở Việt Nam mà
Nơi nguyên tắc chỉ tồn tại trên giấy tờ và được người ta lấy ra khè nhau mỗi khi ganh đua thôi

ko nên chơi có trò rẻ tiền này. ko biết có chuyện gì xảy ra nếu mà tin lời ông thớt

ko nên chơi có trò rẻ tiền này. ko biết có chuyện gì xảy ra nếu mà tin lời ông thớt

Thời gian rồi sẽ chứng minh tất cả :)

Update code !!! bạn sẽ chỉ nhìn thấy cái hình khi gửi link và đổi cái link thành iLoveU.jpg !!!
Về bản chất thì code chẳng có gì khác cả ?!

Last edited by a moderator:
Update chức năng mới :
- Tùy chọn link ảnh
- Lấy IP nhiều mục tiêu cùng lúc
- Forum Tracker (Theo dõi website hoặc topic/forum có bao nhiêu lượng truy cập - đến từ đâu - IP nào)
- Tối ưu hóa hiển thị kết quả
--------------------------------------------
Test ở địa chỉ
test.vngoogle.com
Địa chỉ cũ vẫn hoạt động bình thưởng nhé
tools.vngoogle.com

đánh dấu để khi nào cần sẽ dùng,em không spam nhé mod :binhsua163::binhsua163::binhsua163:

YOUR IP : xxxxxxxxxxxxxx
IP VICTIM : Victim is not online or using 3rd software
Dùng PC và laptop thử =))

trò xưa như trái đất, trang này có lâu rùi mà
trên mang ng ta share đầy tool check IP gần nhất của YH và facebook kìa
chỉ cần nhập nick là sẽ hiện ngay IP mới truy cập
mà lấy dc IP để làm gì???
Ip của tớ đó ai hack giùm cái
[h=1]My IP Address Is 113.162.204.249[/h]mà hỏi thiệt nek "Ai trả công cho bạn để làm việc này???"

My IP Address Is 113.162.204.249

mà hỏi thiệt nek "Ai trả công cho bạn để làm việc này???"

ví dụ bạn scam người ta, người ta chỉ biết mỗi cái ip và tên bạn thôi, thì cũng khoanh vùng được bạn ở đâu mà tìm kiếm chứ

My IP Address Is 113.162.204.249
Cho mình xin cái link tool bạn vừa nói nhé :). Cảm ơn nhiều

mà hỏi thiệt nek "Ai trả công cho bạn để làm việc này???"
Google Adsense (I'm MMOer)
----------------------------------------------------
Trang này có lâu rồi. Mình viết nó từ năm ngoái mà (cách đây hơn năm rưỡi). Lần này chỉ thêm tính năng cho anh em nào bán hàng qua các topic muốn theo dõi tình hình bán hàng của mình thế nào thôi :)

Cảm ơn các bạn đã quan tâm :)

- - - Updated - - -

Check cái này có tìm đc nhà không nhỉ các bác ;))
Nếu bạn ở Mỹ thì có thể. Còn ở Việt Nam thì trời đất lắm :|

- - - Updated - - -

YOUR IP : xxxxxxxxxxxxxx
IP VICTIM : Victim is not online or using 3rd software
Dùng PC và laptop thử =))
Đây là lỗi của mình (tuy nhiên rất hiếm gặp nên mình không sửa).
Nếu IP của bạn trùng với IP của victim (Trường hợp của bạn xài cùng modem nên cả 2 sẽ có IP giống nhau) thì hệ thống nhận diện chỉ có duy nhất 1 IP liên lạc với server (IP của người check) và nhầm tưởng target (PC/laptop của bạn) cũng là người check --> Not online or using 3rd software

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week