Dò IP yahoo và địa chỉ của bạn chat thông qua yahoo Messenger

Mình nghi ngờ bạn này hack pass yahoo.Sau khi mình làm thử thì bị mất pass.Mới khôi phục lại được.A e cẩn thận.

Bạn nên xem xét lại vì nếu :

Gửi 1 cái link
không click
mà bay pass

Bạn report lên Yahoo Inc chắc chắn mình sẽ có việc làm và nổi tiếng tòan thế giới

Lần sau mình có viết tool không giới thiệu trên này nữa ... Tòan dính tiếng oan

http://vms.drweb.com/online/?lng=en

Bạn nào rảnh scan mà có virus mình xin donate 10 $ mới kiếm đc bên adf.ly

Last edited by a moderator:
Không phải biện minh bạn ạ.Từ trước đến nay t chưa bị mất pass bao h.Vừa nghich trò của bạn xong thì bị mất pass.Chả nhẽ đi hack rùi lại giải thích cho người ta là hack như thế nào ak.Bạn rảnh quá ak mà bày trò này ra chỉ có làm trò gì mờ ám lợi dụng a e mmo.

Không phải biện minh bạn ạ.Từ trước đến nay t chưa bị mất pass bao h.Vừa nghich trò của bạn xong thì bị mất pass.Chả nhẽ đi hack rùi lại giải thích cho người ta là hack như thế nào ak.Bạn rảnh quá ak mà bày trò này ra chỉ có làm trò gì mờ ám lợi dụng a e mmo.

Trừ khi bạn chứng minh đc mình hack của bạn hoặc bất kì 1 chương trình diệt virus nào báo là Không ổn (từng component) nhé.

Còn bạn bị mất pass hay không sao đổ thừa cho mình đc !!! bạn làm mình oan quá !!!

Còn nếu có người thứ 2 report mất pass mình chấp nhận xóa topic và hủy luôn website check tool trên vì mình không muốn làm ảnh hưởng đến mọi người và không muốn mang tiếng là HACK CỦA AI BAO GIỜ

Sorry bạn mình hơi nặng lời ...

Edit : IP của bạn vẫn public khi bạn truy cập bất kì máy chủ nào nhé ... từ vnexpress.net dantri.com.vn hay gì gì đi nữa... có điều họ có public cho bạn hay không thôi !! và nếu nói như bạn thì bạn có thể bị hack từ bất kì đâu !!! không đâu an tòan cả ...

---------- Post added at 10:08 AM ---------- Previous post was at 09:57 AM ----------

àh !! mình bổ sung thêm 1 số ý nữa ...
Mình từng rất rảnh ... vì
làm 1 site freesms gửi hộ gần 1 triệu tin nhắn ... bạn lên google search 2 ways sms vngoogle.com sẽ rõ
và rất nhiều tool khác nữa
khi bạn truy cập vào http://vngoogle.com bạn có thể thấy nguyên team làm web của mình ở đó -- mình còn đang đi học và thông tin cá nhân mình có public lên luôn) nếu hack mình đã không public thông tin cá nhân mình ở đó.

Thân chào

bác này nói cứ như thật :binhsua101:

chủ thớt lấy đc IP nick mình thì hãy sharenhé.NHìn cái nick biết là hacker tập tọe rùi.Pm yahoo:thiendangxanh_2007 lấy IP thử coi.Nếu 2 tiếng nữa ko lấy đc nhờ mod xóa dùm bài này kẻo có ng chết oan

thử 2 cái, 1m áy tình ở nhà, máy tính ở quán, dều hiện daklak, chém vừa thui chủ thớt hizz

thử 2 cái, 1m áy tình ở nhà, máy tính ở quán, dều hiện daklak, chém vừa thui chủ thớt hizz

Rât nhiều bạn đều đề cập đến Đắc lắc

Mình xin nhắc lại -- Cái city nhỏ ở dưới mới là Thành phố / Tỉnh
cái Chữ ĐAK LAK đó là Region Code và nó chẳng có liên quan gì cả

Bạn nhìn trên bản đồ --> minh đã cố ý map tọa độ địa lý lên bản đồ rồi mà ??

nếu mình dùng IP động thì nó sao cho chính xác đc hả bác. ? nếu dùng đc thì cái này có lợi lắm đây

dò chơi thôi

như mạng vnpt 2 đầu số chính là 222.253 (HCM) và 123.20 (HN) dc cấp random, cho nên cũng ko biết dc chính xác là ở đâu

mình ở SG mà IP dc cấp là 123.20

nếu mình dùng IP động thì nó sao cho chính xác đc hả bác. ? nếu dùng đc thì cái này có lợi lắm đây

IP Động thì muốn biết chính xác chắc chỉ có xem log của ISP thôi bạn ah !!! của mình chỉ chính xác được 80% trong phạm vi "Thành Phố/Tỉnh".

@ : mình đã fix cái region code để khỏi ai thắc mắc về cái vụ daklak nữa

---------- Post added at 11:25 AM ---------- Previous post was at 11:24 AM ----------

dò chơi thôi

như mạng vnpt 2 đầu số chính là 222.253 (HCM) và 123.20 (HN) dc cấp random, cho nên cũng ko biết dc chính xác là ở đâu

mình ở SG mà IP dc cấp là 123.20

sao mình không thanks được bạn này nhỉ :))
Trả lời câu này đúng hết ý :))

Nói chung ko phải là C15 thì khó có thể tìm được IP VN chính sác ở khu nào và chỗ nèo, nên ko có cách nào dò được đâu, có dò thì cũng sai thôi =))

Tuy ip VN la động nhưng tìm info chính xác không phải là không có cách. Nếu bạn có 1 số ip và thời gian vs 1 em quen nhà cung cấp mạng đó thì vấn đề tìm info cũng không quá phức tạp trừ khi cố tình fake thôi

Nói chung ko phải là C15 thì khó có thể tìm được IP VN chính sác ở khu nào và chỗ nèo, nên ko có cách nào dò được đâu, có dò thì cũng sai thôi =))

nhà mạng cũng có thể tìm đc.Dù c dùng Ip động ,proxy hay VPS thì vẫn có thể tìm đc địa chỉ (cái này khó phải dân trong ngành mới biết cách làm)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back