• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask DNS Domain cho Blogspot...!!!

hai991dk

Junior
Reactions
13
MR
0.220
Xin chào cả nhà, mình chiến 3x bằng blogspot có sử dụng domain riêng, hôm qua nay mình vào bằng mạng FPT ko đc, dùng vps thì vào đc bình thường, ko biết do nhà mạng chặn hay mình dns domain bị sai, pác nào biết thì giúp mình nha, share luôn info DNS luôn càng tốt :D, cảm ơn anh em...!!:binhsua80:

(DNS Domain của mình đây)
attachment.php

Domain ở Enom mà ;)) Cậu tính kêu ng ta đưa domain hã. Để tớ kiếm lại cái IP mới mà add vào.
74.125.71.121
Thử cái này nhé

hôm qua mình ko vào đc. hôm nay thì đc rồi

haizzz, mới mua cái domain yahoo, add vào ste 3x mà nó cũng chặn :((
pro nào có cách khắc phục up cho anh em biết với

hết cách rồi, chia buồn là cả vnpt và fpt đều chặn 4 ip 32.21,34.21,36.21,38.21 của blogspot. mình cũng đang điên đầu làm ăn ở vn khó quá, chắc mua host chơi wordpress thôi

hết cách rồi, chia buồn là cả vnpt và fpt đều chặn 4 ip 32.21,34.21,36.21,38.21 của blogspot. mình cũng đang điên đầu làm ăn ở vn khó quá, chắc mua host chơi wordpress thôi
Đã là ng VN thì không bao giờ ngại khó, luôn biết lách luật mà :binhsua112:

Domain ở Enom mà ;)) Cậu tính kêu ng ta đưa domain hã. Để tớ kiếm lại cái IP mới mà add vào.
74.125.71.121
Thử cái này nhé
cảm ơn pác nhiều, mnhf có 3 domain :D, dùng IP này cho domain thứ 1 thì OK, tiếp tục cho 2 domain tiếp theo thì lại vào ko đc @@

Last edited by a moderator:
zậy càng tốt chứ sao bác. IP VN chặn bp thì ca vn cũng ko vào đc zậy là ngon rồi. 3x muốn cho vn vào xem à :binhsua104:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom