Help DnD Leecher Pro vs Norton, lời giải thích rõ ràng + UPDATE chức năng copy BBCODE

phần mềm này mà bán 7usd quá mắc. huống chi còn đòi lên 10usd. đúng là biết kiếm tiền. cũng có người mua hay thiệt. chụi tìm hiểu tí với Notepad ++ là ok rùi. cần gì phải mua phi tiền. Nếu thich vài bữa nữa mình share 1 phần mềm như kiểu bạn này miễn phí luôn

Last edited by a moderator:
thanks nhé zero, á mà đừng cắt key của mình :m077:

---------- Post added at 10:23 PM ---------- Previous post was at 10:21 PM ----------

phần mềm này mà bán 7usd quá mắc. huống chi còn đòi lên 10usd. đúng là biết kiếm tiền. cũng có người mua hay thiệt. chụi tìm hiểu tí với Notepad ++ là ok rùi. cần gì phải mua phi tiền. Nếu thich vài bữa nữa mình share 1 phần mềm như kiểu bạn này miễn phí luôn

Thực ra, đối với newbie, có phần mềm này có thể kiểm soát bài post và leech nhanh! không cần phải đả kích như vậy, nếu bạn muốn bạn có thể share và đương nhiên là mình sẽ down về :m146: - Mà nói chung không nên đả kích về tools người khác! :m020:

hi , không đắt đâu bạn , đến khi bạn cảm nhận đc sự cần thiết của nó thì bạn sẽ thấy nó không hề đắt :)

ủng hộ vietnammoney ra tool :binhsua20: ae newbie toàn dân nghèo lấy đâu tiền mua tool :binhsua160:

Ôi dào :m020:, nếu được thì ra free đi :m021:, số tiền 10$ đối với newbie tuy là không nhỏ, nhưng có nó rồi thì :m021:, nói là newbie chứ 1 ngày cũng được 1$ chứ không phải ít :m145:! Nếu vietnammoney thực sự ra tools để hỗ trợ newbie thì mình đồng ý thôi! Tools ra thì free nhưng chức năng không thể bằng chủ thớt được vì chủ thớt sẽ update tools chứ còn của vietnammoney là xong thì vứt đó, có thể update không :m021: - Các bạn hãy tự nghĩ xem số tiền bỏ ra có đáng không là biết :m020: - Ai cũng ham free thì... :m020:

up cho ngày mới nào :m020:

Mình down file abc.wmv về thì khi mình cắt ra abc.part1.rar , abc.part2.rar thì nó ko replace file rar đc . có cách nào làm đc không nhỉ

Mình down file abc.wmv về thì khi mình cắt ra abc.part1.rar , abc.part2.rar thì nó ko replace file rar đc . có cách nào làm đc không nhỉ

Tên phải giữ nguyên không đổi so với file gốc đều replace được, tất cả các tools replace đều thế mà? :m190:

chào bạn, cảm ơn những đóng góp của bạn
Tool của mình nặng không đến 1 Mb nhưng nó làm được việc, như vậy là được rồi
10$ hay 100$ nếu người ta cảm thấy cần thiết và và phù hợp người ta chắc chắn sẽ mua.
Bạn không thấy có những phần mềm giá cả trăm nghìn $ mà vẫn bán tốt đó hay sao ?

10$ không chỉ mua cái tool , mình sẽ phải chịu trách nhiệm update cho nó, không ai dám vỗ ngực bảo tool ta viết 1 lần chạy được cả đời
ngay cả không có bug, cũng phải tìm cách mà cải thiện tốc độ xử lí và làm cho nó thông minh hơn trước

Trong 1 phút ngẫu hứng, bạn hoàn toàn có thể viết được 1 cái tool pro hơn tool của mình nếu bạn code giỏi, nhưng nếu bạn không muốn thương mại hóa nó, liệu bạn có phải lăn tăn xem tool nó chạy thế nào, bug này thì fix thế nào không ? hay là "kệ bố chúng mày tool đã share rồi không dùng thì nghỉ ?"

Các công ty lớn người ta đều đưa ra 2 bản, 1 bản free, 1 bản premium. Người ta làm bản free không phải là để vỗ ngực "mấy cái soft này ta dư sức làm được", mà làm ra bản free để thúc đẩy việc bán bản pre

Còn với bạn, nếu bạn có nhiệt huyết, hãy cạnh tranh lành mạnh với mình, bạn viết tool free đi, làm cho nó tốt hơn, nhanh hơn, thông minh hơn , tiện lợi hơn tool của mình đi
đến lúc đó thì chả cần bạn làm gì, mình và sản phẩm của mình cũng sẽ tự tiêu đời

---------- Post added at 01:26 PM ---------- Previous post was at 01:22 PM ----------

có, đặt hàng tool riêng chuyên xử lí cái kiểu đó :))
hiện tại mình mới đang hỗ trợ replace trùng số part
ví dụ nếu bạn leech 3 part, bạn không tác động gì đến file và remote ngay sang host, add lại đúng 3 part thì sẽ replace ngon
nhưng bạn rar lại thành 5 part thì tất nhiên part4 part5 sẽ không nhận
hoặc bạn down file abc.wmv nhưng lại chuyển sang abc.rar thì sẽ nhận
nhưng nếu chia part để thành abc.part1.rar thì không nhận :D

có, đặt hàng tool riêng chuyên xử lí cái kiểu đó :))
hiện tại mình mới đang hỗ trợ replace trùng số part
ví dụ nếu bạn leech 3 part, bạn không tác động gì đến file và remote ngay sang host, add lại đúng 3 part thì sẽ replace ngon
nhưng bạn rar lại thành 5 part thì tất nhiên part4 part5 sẽ không nhận
hoặc bạn down file abc.wmv nhưng lại chuyển sang abc.rar thì sẽ nhận
nhưng nếu chia part để thành abc.part1.rar thì không nhận :D

Tools DND sau này có update chức năng đó hok Zerocool? :m190:

Topic tool ngon mà sao chìm nghỉm thế này -đá lên phát nào :m077:

Kẻ tung người hứng cứ như đúng rồi, cậu iphone4s hình như được trả côg nên đi pr dữ thiệt he he

bàn nhìn lại profile của chính mình với profile này trước khi phát biểu nhé

iphone4s

Thanks
60

Tools DND sau này có update chức năng đó hok Zerocool? :m190:

có chứ
2-3 hôm nữa sẽ update bản 1.2 gồm :
- nhận link thông minh hơn : không yêu cầu trùng số part và đuôi
ví dụ leech file abc.wmv, nhưng add link abc.part1.rar abc.part2.rar ... vẫn nhận

- cho phép edit template khi soạn bài vì đã có 1 số bạn góp ý nên cho user có thể tùy chọn để thay template lúc soạn bài
ví dụ : trong bài hiện mình đang fix sẵn tiêu đề 3 mục là : INFO , SCREENSHOTDOWNLOAD LINK, nhưng 1 số bạn lại thích thay title đó = 3 cái ảnh cho nó hoàng tráng, vậy lần update tới sẽ cho các bạn tùy biến 3 cái đó = cái gì bạn thích

- Thêm bộ lọc để loại bỏ các kí tự linh tinh xuất hiện trong bài

- Bổ sung file hostlist.dnd để bạn tùy ý thêm các host ngoài các host mặc định của tool (file này các bạn edit = notepad nhẹ nhàng :) )

- 1 số cải tiến giao diện và xử lí

COMING SOON ...

---------- Post added at 10:42 AM ---------- Previous post was at 10:30 AM ----------

Kẻ tung người hứng cứ như đúng rồi, cậu iphone4s hình như được trả côg nên đi pr dữ thiệt he he

chào bạn
iphone4s là 1 trong những khách hàng đầu tiên của mình, trước cả khi tool DnD Leecher ra đời , hồi đó mình còn làm tool theo yêu cầu (bạn xem box tool ptu sẽ rõ).
Như mình đã nói có 2 điểm bạn cần xem cho rõ :

- Tool này hỗ trợ newbie leech tay nhanh, hoặc hỗ trợ leech tại các site cấu trúc đặc biệt mà auto leech khó khăn, hỗ trợ replace link và quản lí bài dễ hơn. Đã là newbie mình cam đoan 90% đều quanh quẩn ở các portal to như DA, FW, Hero,Avaxhome ... và công việc cũng chỉ đơn giản là thấy bài mới thì leech. Vậy thay thì cứ phải copy paste liên tục (đau tay - hỏng chuột) thì dùng tool hỗ trợ 1 chút đâu có sao :p

- giữa mình và iphone4s, không hề quen biết, 1 bên giao tiền, 1 bên giao tool, bạn ấy cảm thấy tool chạy tốt với yêu cầu của bạn ấy thì bản ấy vào xúc cho topic lên, ngoài ra không có thỏa thuận hay ữu đãi gì để về mặt tài chính để bạn ấy cố tính PR cho mình

--> Mỗi người một tính cách và 1 phong cách làm việc, đáp ứng người này sẽ làm thất vọng người kia. Mang tool này rao bán cho các pro, người ta cười cho thối mũi, nhưng với những bạn mới bắt đầu vào ptu, cái gì tiện, cái gì có sẵn, người ta dùng là đúng thôi có gì đâu mà phải PR

---------- Post added at 10:45 AM ---------- Previous post was at 10:42 AM ----------

Profile nói lên điều gì thế cậu? Những ai biết và đọc qua cái topic này thì sẽ rõ nhất xem có phải kẻ tung người hứng không, cậu xem một topic có bao nhiêu bài của cậu ấy thì rõ nhất đến một đứa trẻ con nhìn cũng biết chứ trả cần nói tới người lớn đã đi học và có nhận thức rõ ràng

nói lên nhiều điều chứ cậu, nhất là trong thế giới ảo
nhìn số thank/ post chứng tỏ người ta cũng có uy tín trên diễn đàn
chứ người ta không phải cái loại xỏ lá ba que hoặc ném đá hội nghị
không lẽ 1 thằng chuyên xỏ xiên spam xằng bậy 1 cách thô thiển cũng nhận được từng đấy thanks ?
I dont think so !!!

Nhàm thế kéo thả thể khôgn phải mất tình đấy bước à Kéo thả title một phát tương tự cho các box khác có khác gì nhau ý nói ở đây là bài nào cũng phải lặp lại đi từng đó bước, hàng ngày cậu làm đi làm lại mỗi vệc đó cậu không thấy chán à, các bước đó nên gọi nó là bán auto có gì sai không mà báo chém lung tung. Còn đây leech a-z về trình bày temaple đàng hoàng nhé không phải đơn giản lấy về thay link rồi spam nhé

3da485b079a93d792a5c4d6e60c223f1_37768008.screenshot20111109at18.png

Thôi không chém gió với cậu nữa đi ăn đã =))

đây không phải chỗ cậu ăn nói linh tinh nhé
Cậu show cái tool nào lên kia mình không quan tâm
nhưng mình hỏi cậu nếu trong bài nó có câu "dkmm" auto leech của cậu có lọc được không
hay cũng bê nguyênn xi vào , đừng nói với mình là tool của cậu lọc đọc các câu chửi bậy như thế trong đoạn info nhé
chính vì leech auto nên độ tùy biến không cao bằng leech kéo thả, 1 đằng bê nguyên xi từ a-> z, 1 đằng kéo cái gì mình thích, cậu nghĩ thế nào ngon hơn

tool của mình, mình đã nói từ đầu là không phải auto leech, mà là giúp leech nhanh, cậu xem lại mình nói auto leech khi nào, nên dĩ nhiên so về tốc độ, mình thua, nhưng nói về chất lượng bài, đừng tưởg kéo thả không ăn được auto

còn việc kéo thả hoàn toàn là do ý thích của cậu, trong bài có câu "tiên sư mày" mà cậu cũng bôi đen và kéo vào làm info được thì cái đó không phải tool phò mà là do cái não hơi phẳng 1 tí, mình làm tool này cái chính là để mọi người làm chủ những cái gì mà họ muốn kéo, những cái ba lăng nhăng chẳng nhẽ người ta không kéo mà nó tự vào tool đc hay sao ?

Chuyên ngành mình là IT , nên bao giờ bán tool cho ai mình đều nói 1 câu rõ ràng : "tool thì tool, cái chính vẫn là yếu tố con người. Cậu kéo image mà thả vào info thì bố tool cũng thua cậu". mình không phải bác sĩ phẫu thuật nên ko biết sửa não như nào cho người thấy "tiên sư mày" mà vẫn kéo vào bài

Nói chung kết thúc tại đây, cậu không mua cũng không nên nói lời cay đắng, nói về ptu và code, mình có thể không bằng cậu, nhưng chắc gì cậu đã làm được như mình. Trong thế giới internet này, nếu so quy mô , mức độ ... thì thằng lập trình viên nào qua được microsoft, apple ... Nhưng so với từng cá nhân, trưởng dự án của microsoft chả là cái đinh gì. Người xưa nói "cao nhân tắc hữu cao nhân trị" mà, muốn cạnh tranh lành mạnh với mình, muốn chứng tỏ mình tài giỏi, cứ viết tool đi, cứ rao bán đi, cậu pro hơn, ngon hơn, mình tự biết đường rút lui, hoặc chuyển hướng khác.

P/s: nhắc cậu 1 câu : nghệ thuật che giấu sự bất tài cũng đòi hỏi không ít tài năng

Mặc dù chưa dùng tool nhưng nhìn vào cái hình nó là thấy thứ nhất cái text box Title phải copy paste bằng tay tương tự cho các text box còn lại Image, Info, Screenshot, Downlaoa Link như vậy mỗi lần như vậy có phải làm tay các bước đó không mà bảo sai. Khi xong một bài không phải mở link khác ra để nó copy tiếp sao mà sai
Còn không đọc à mà phán như thánh thế trong phân info copy nội dung bài viết nhé nếu mem nó trình bày láo trả hạn ngay trên đoạn Screenshot mem nó táng phát "cho vào câu Tiên sư mày" thì cậu copy paste nội dung nó có phải sửa không hay tempale của cậu auto xóa dòng đó
Còn file xuất ra tự động ghi ngay tháng chỉ 3 dòng code là nó xuất ra ngay nhé tool auto của tớ hay kai cũng có rồi nhé nhưng dân trả biết code như cậu không biết có nói chắc cũng không hiểu chả khác gì đem đàn gảy tau trâu. Còn cậu chửi tui ngu tui chấp nhận vì chưa sài tool này lần nào cả nhưng còn cậu chắc chắn ngu hơn tô ở ít nhất một điểm không tự code nổi cái tool mà sài mà phải đi mua người khác mỗi lần muốn sửa cái gì, hay update cái gì thì phải đi nhờ vả người khác =))

6ec7912a78864d5fa0d7a79900824b24_37968822.screenshot20111114at05.png

và đừng bao h chê bai người khác là ngu khi họ không biết code

hàng ngày cậu đi làm bằng gì ? xe máy hay xe buýt hay xe đạp

cậu tự làm ra cái xe đạp, xe máy mà đi không hay là đi mua ? không làm ra cậu ngu phải không

cậu tự khoan lấy dầu mỏ - > lọc - > chế ra xăng để đi hay ra cây xăng mua ? không làm ra xăng cậu ngu phải không

đồ ăn thức uống hàng ngạy cậu tự lo chứ, tự nuôi lơn lấy thịt, nuôi gà lấy trứng, làm vườn lấy rau hay đi mua ngoài chợ ? ngu tập 3 phải không ?
...

Mình đã không muốn nói cậu đừng có spam linh tinh nữa nhé
chào cậu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back