Help DnD Leecher Pro vs Norton, lời giải thích rõ ràng + UPDATE chức năng copy BBCODE

các bạn lưu ý , topic của người khác , hiện tại đang share free, vì thế ai dùng thì dùng , ai cần gì thì góp ý , không dùng đừng nói lời cay đắng, ko gây gỗ , nói sock, gây mất nội bộ đoàn kết , mình tạm thời xóa 1 ít post dùng lời lẽ ko hay , hy vọng các bạn thận trong khi ăn nói.

Đời nhiều người thích đi phá phách nhỉ. Người ta làm ăn kệ người ta. Có nhờ PR hay không thì kệ họ. Sao cứ phải vào mà phá. Nếu giỏi thật thì làm thử cái tool xem có hơn người ta không? hay chỉ biết chém gió phun mưa thôi. Đừng chê bai người khác khi không biết mình có giỏi hơn người khác không.
:binhsua56:

Chú kia thích chọc gậy bánh xe nhỉ. Zerocool đã nói từ đầu đây ko phải là "Auto leech" mà chỉ là "Tool hỗ trợ cho việc leech bài = tay" rồi mà còn cố tình ko hiểu hay là ko biết đọc chữ ^^!
Mỗi người có 1 sở trường, 1 chuyên ngành, công việc khác nhau nên đừng có chửi những người ko biết code là ngu. Chú có dám vỗ ngực hét to ta đây biết làm và tự làm được tất cả mọi thứ ko (nếu ko thì là ngu rồi) ^^!
Còn việc người ta có PR hay ko thì chả liên quan gì đến chú cả. Đọc mấy comment thấy chú này nói hoài cốt cũng chỉ vì 1 mục đích muốn khoe cái tool của mình code pro. Nếu muốn cho mọi người biết mình code pro thì code rồi lập topic sell tool đi. Nếu tool của chú pro thật và đáp ứng được nhu cầu của người mua hơn tool của Zerocool thì chẳng có cớ gì ngta bỏ tiền ra mua tool của Zerocool mà ko mua tool của chú cả. Sao phải đi chọc gậy bánh xe, ném đá hội nghị như thế. Còn nếu ko muốn publish tool thì giữ lại mà tự kỷ với cái tool của mình đi, khoe khoang làm cái gì ^^!

Last edited by a moderator:
Chú kia thích chọc gậy bánh xe nhỉ. Zerocool đã nói từ đầu đây ko phải là "Auto leech" mà chỉ là "Tool hỗ trợ cho việc leech bài = tay" rồi mà còn cố tình ko hiểu hay là ko biết đọc chữ ^^!
Mỗi người có 1 sở trường, 1 chuyên ngành, công việc khác nhau nên đừng có chửi những người ko biết code là ngu. Chú có dám vỗ ngực hét to ta đây biết làm và tự làm được tất cả mọi thứ ko (nếu ko thì là ngu rồi) ^^!
Còn việc người ta có PR hay ko thì chả liên quan gì đến chú cả. Đọc mấy comment thấy chú này nói hoài cốt cũng chỉ vì 1 mục đích muốn khoe cái tool của mình code pro. Nếu muốn cho mọi người biết mình code pro thì code rồi lập topic sell tool đi. Nếu tool của chú pro thật và đáp ứng được nhu cầu của người mua hơn tool của Zerocool thì chẳng có cớ gì ngta bỏ tiền ra mua tool của Zerocool mà ko mua tool của chú cả. Sao phải đi chọc gậy bánh xe, ném đá hội nghị như thế. Còn nếu ko muốn publish tool thì giữ lại mà tự kỷ với cái tool của mình đi, khoe khoang làm cái gì ^^!

:m121: :m121: :m121: bạn này nói hay quá :m121: :m121: :m121:

up cho ngày mới :m020:

đã sài rồi,thấy Demo ngon ghê lắm :D,chủ tool hướng dẫn tận tình nữa chứ :D,leech công nhận là nhanh,thích nhất cái khoảng Replace :)

Mở hàng sáng sớm, đá em nó lên cao nào :m021:

================================================

đá thằng em này về trang 1 nào :binhsua79:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,596
172,656
Latest member
truyenbachhop

Most viewed of week

Most discussed of week