Help DnD Leecher Pro vs Norton, lời giải thích rõ ràng + UPDATE chức năng copy BBCODE

iphone4s còn nhớ lời hứa ngày xưa không =))

Nhớ chứ khỏi lo :))=))

---------- Post added at 05:54 PM ---------- Previous post was at 04:23 PM ----------

up cho nó lên nào - mình thấy tools xài tốt mà ít người vào commnet ghê? :m190:

xài good , nhưng chỉ replace chỉ đc 1 host link thôi thì hơi tiếc nhỉ , cố gắng phát triển replace nhiều host nhé bác , vote cho tool nhẹ , dễ sử dụng :D

chào cán bộ
cảm ơn vì đã comment
nhưng mình replace được all host mà
cán bộ xem lại nhé :d

cái bản này gio không cho test nữa mà phải trả phí hả cậu . Mà mình có Lr thôi không có wmz

nếu cậu dùng bản 1.0 có file media.skn thì đó là bản cũ bị bug phần auto update
cậu vui lòng lên trang chủ lấy bản 1.1 về test nhé :D

dndleecher.com

dùng nick của mình đi sao lại dùng nick zerocool hả khánh =.=.
Nên dùng kéo thả thay vì copy paste sẽ nhanh hơn đấy :D.
Bản demo thì nên khóa code + giới hạn thời gian sử dụng là tốt nhất :).

chào cán bộ
cảm ơn vì đã comment
nhưng mình replace được all host mà
cán bộ xem lại nhé :d

ý mình nói là file mình leech chỉ có filesonic thì mình ko thêm đc mirror khác ấy mà , chỉ đc link fsn thui

ý mình nói là file mình leech chỉ có filesonic thì mình ko thêm đc mirror khác ấy mà , chỉ đc link fsn thui

Mình hiểu ý của nium, tại vì bản này bản test nên temp không thể theo ý của cậu được? nếu cậu leech 3X thì mình có thể share bản zero đã code cho mình trước đây (chỉ hỗ trợ 4 host là WU, còn FSN, FS, FJ là mirror) trước khi ra mắt bản chính thức!

mình vẫn chả hiểu như nào :D

Ý bạn ấy là khi replace link xong thì tất cả add vào 1 thẻ code mà không tự chia ra Link chính và phụ (theo mình nghĩ thế :m021:)

sử dụng phần template ở góc trên trong form là chỉnh được mà :(

Khi nào ra bản open vậy cậu? Với lại cậu hok hiệu chỉnh giao diện cho tools nữa à? :m190:

Last edited by a moderator:

Sao mình sử dụng SmartBB Code thì nó hay có mấy cái chữ Â thế? bạn xem giùm mình chút:m190:

:binhsua20: có chức năng replace thêm mirror link vào ko cậu

mua key xong phải mua thêm temp hay temp tự add đc vậy :binhsua56:

Có mà hiệu chỉnh temp khi edit là được :m021:

mình làm đc rồi , tool ngon quá , nhanh nữa, add thêm filejungle vào nữa nhe zerocoolvn , cái này mọi người cũng đang chiến :D

mình làm đc rồi , tool ngon quá , nhanh nữa, add thêm filejungle vào nữa nhe zerocoolvn , cái này mọi người cũng đang chiến :D

abcxyz , tools mình lúc đặt hàng chủ topic có thêm filejungle vào rồi :m021:
-----------------
suỵt , private link nhé :D
nium4ever

Last edited by a moderator:

oh tất nhiên, miễn là cậu để link trùng file name, thì host abc xyz nào cũng replace được tất

mình đã thay đổi cách bán theo góp ý của mọi người, h mua key là có cả temp, như vậy có 3 cách xuất link sau khi replace

1. Cách 1 (default )
Code:
linkhost1
linkhost 2
...

2. Cách 2 (temp 1)
Code:
link host 1

...
Code:
link host n

3. cách 3 (temp 2)
HOST 1
Code:
link host 1

...
HOST N
Code:
link host n

---------- Post added at 08:20 PM ---------- Previous post was at 08:18 PM ----------

abcxyz , tools mình lúc đặt hàng chủ topic có thêm filejungle vào rồi :m021:
-----------------
suỵt , private link nhé :D
nium4ever

ông share lăng nhăng thế tôi cắt quả key của ông nhé
đối với dnd leecher, trong phần edit template , nếu bạn không thấy tên host mình đang chơi
có thể tự add thêm, cách làm như sau :

dùng notepad tạo 1 file text, mỗi dòng đặt 1 host, nhớ bỏ http://www ở đầu đi, file nó sẽ có dạng như này

filesonic.com
fileserve.com
hotfile.com
....

sau đó save file này lại thành tên: hostlist.dnd

vào phần chỉnh temp là load được các host bạn muốn dùng

---------- Post added at 08:23 PM ---------- Previous post was at 08:20 PM ----------

View attachment 4639

Sao mình sử dụng SmartBB Code thì nó hay có mấy cái chữ Â thế? bạn xem giùm mình chút:m190:

cái này là do lỗi font cúa số site, nó hiện thị character theo code nên khi copy nó ra code chứ không ra charater :))
1 số site hay gặp lỗi dấu -

lần update tới mình sẽ thêm bộ lọc, bạn thích bỏ kí tự lỗi thì add kí tự lỗi vào cho bộ lọc làm việc :d

Announcements

Forum statistics

Threads
420,596
172,656
Latest member
truyenbachhop

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back