Điểm danh anh chị em sau đêm thanh trừng tối qua

trên fb á, tui vừa out cái gr lol đó rồi, dcm nó mỗi vụ block thôi thì cmt chung 1 post tám đi dcm, mạnh đứa lol nào nấy đăng tùm lum, mệt :v

cái này là do bi người nhận tin nhắn RP thôi chứ gửi bt chả sao cả nhé , do bạn bè chơi nhau cả thôi , chứ ai rảnh mà đi soi messenger

nhưng để k bị RP thì cách đơn giản là up lên 1 host nào đó , google driver , mediafire .... rồi gửi link là đc , chả rp được

View attachment 181429
Sau đêm qua thì chắc cũng kha khá anh chị em ra đảo vì lỡ share, chuyển tiếp video các bé lớp 5 lớp 6 đúng hok, những ai điểm danh ở đây xứng đáng có 10 người yêu, các bạn là cả một bầu trời trong sáng :v, đạo đức sáng ngời
❤
❤
❤

p/s: nhưng mà khoá kiểu này hỗ trợ link nào vậy ae :>
cái clip bé lớp 6-7 ngoài huế j đó thôi ,

con nhỏ quá ghê,hậu quả của việc hấp thu chất kích thích tăng trưởng hay sao á

Bác nào nhận mở khóa ko
Lỡ gửi cho thằng bạn xem :popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick:

Bác nào nhận mở khóa ko
Lỡ gửi cho thằng bạn xem :popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick:
sáng nay thấy phần chat có bạn rao mở dịch vuj mở khoá đó. Dù sao cũng nhắc bạn nên cẩn thận. Và ko nên share child sau nữa nha bạn.

Sáng đọc mấy bài hỏi tương tự tiêu đề bài này mà mình chả hiểu gì :popo_pudency:
cái link chia sex click s e x của bé 2k6 đó.... nên ai chia sẽ bị bay màu nick hết, mà nghe nói toàn là mấy bạn gại bị bay màu thôi, nick mấy bạn trai mất đang xem nên không có thời gian chia sẽ nên nick facebook còn sống hết kakakaak

Cái sự kiện Ta Li Ban gì đó còn làm ad bên tê tê bay màu nữa cơ! Nên ACE cũng đừng buồn khi mình năm trong số đó!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,613
170,722
Latest member
CrissCrossedNet
Back
Top Bottom