Điểm danh anh chị em sau đêm thanh trừng tối qua

Reactions
695
MR
17.523

Sau đêm qua thì chắc cũng kha khá anh chị em ra đảo vì lỡ share, chuyển tiếp video các bé lớp 5 lớp 6 đúng hok, những ai điểm danh ở đây xứng đáng có 10 người yêu, các bạn là cả một bầu trời trong sáng :v, đạo đức sáng ngời
❤
❤
❤

p/s: nhưng mà khoá kiểu này hỗ trợ link nào vậy ae :>

mấy cái trẻ em này chả ham hố nên fb còn nguyên :D, lớn chút thì xem rồi :D

tui ở trong cái gr ối dồi ôi, hóng những vụ án hay tin tức nóng thôi, mây bữa gần đây thấy đăng xàm xàm là thấy ko ưa xém tý out gr, nhưng thôi lướt qua. kk vao đó mới thấy chẳng ai là dạng vừa kk

toàn mấy video tởm ở mấy site gì.... trước có lướt 1 lần, để câu view câu like thôi, chứ có phải ở vn đâu. gì chứ sau loạt block này tui dừa lòng lắm....nhố cũng vừa thôi, để bị lùa như vịt :v

toàn mấy video tởm ở mấy site gì.... trước có lướt 1 lần, để câu view câu like thôi, chứ có phải ở vn đâu. gì chứ sau loạt block này tui dừa lòng lắm....nhố cũng vừa thôi, để bị lùa như vịt :v
bữa cũng có 1 đợt video chơi D.O.G nữa cũng đi 1 mớ . kaka

hê hê qua mình xem mà may ko share lại, giờ nghĩ lại hên vờ lờ, hê hê

mấy loai video này trên Deep web đầy ra. nhìu chiện ham hố , câu like view bị lùa thôi. virus tùm lum, khoá acc còn may kk. tối qua coi siêu cúp thấy im ắng là cũng nghi nghi rồi, vì cái gr nó ko xàm xàm :3
ở vn thì cũng hóng xem có gì gây cấn, chứ video thể loại này xem thêm ám thị.

up cho pro vào giúp

mình tối cổ thật rồi. 2-3 ngày trước kêu có clip 2 đứa con nít gì đó rồi sáng giờ là fb khoá acc. Chả hiẻu cái gì, hic

rất là nhiều acc bay màu trong đêm :)

ai share thì xoá clip đó đi là ko sao bác :v
mình tối cổ thật rồi. 2-3 ngày trước kêu có clip 2 đứa con nít gì đó rồi sáng giờ là fb khoá acc. Chả hiẻu cái gì, hic

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom