Ask Die GÀ vì video bị gắn cờ - Cần hướng đi mới

alopay

Senior
Reactions
203
MR
0.001
Thôi, chắc là từ nay cạch mặt tài khoản việt nam ra, không làm nữa, giờ việt nam mình nổi tiếng quá, nó quét ngày quét đêm cứ canh me là cho die, giờ bác nào cho em biết giờ tạo acc gmail trên vps mỹ, xác minh số điện thoại ảo bên mỹ, rồi tạo kênh, không liên quan gì tới infp việt nam nữa, thì liệu có ổn không ạ, mấy bác có acc chơi trên vps có an toàn không cho xin ý kiến ạ, em xin cảm ơn

Video của bro là content hay là reup ?. Nếu bị cắm cờ thì mạnh dạn kháng cáo đi, điên cuồng mà kháng.

Bây giờ content nó cũng cho ra đảo hết :( Reup nhiều quá ảnh hưởng đến những người làm content chân chính :(

Theo em thì vps có thể sống dc nếu ip sạch, chứ mấy vps như vultr mấy pro xài bot view hay spam... thì khả năng lên thớt cao.
Hóng tiếp :D

Reup thì có qua mỹ hay lào campuchia gì ko biết cách chơi cũng tạch :D Chơi đc thì VN cũng sống
Còn content thì cứ kháng mạnh đi sợ bố con thằng nào

Ko hiểu các bác kháng sao chứ em có kênh game, tự chơi tự quay mà nó cũng block. Kháng 2 tháng toàn nhận dc email tự động. Nản bỏ luôn :(
Chơi trên ip us chắc ko bị mấy trường hợp "giết nhầm còn hơn bỏ sót" của youtube.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom