Waiting for Answer dịch vu vps lenhi426 mập mờ

RDP hay VPS thì sau khi nhận việc đầu tiên là change pass, mang cả đống đồ lên đó mà giữ nguyên pass mặc định không sợ mất mát hay lộ site à

RDP hay VPS thì sau khi nhận việc đầu tiên là change pass, mang cả đống đồ lên đó mà giữ nguyên pass mặc định không sợ mất mát hay lộ site à
hình như lúc đó rdp rules của can1doithu k đc change pass thì phải,down up = mấy chương trình ai chơi PTU cũng bít,mình cũng reup thôi nên có gì mà sợ lộ =.=

thôi, lượn.
từ lúc tham gia vào mmo, chưa từng thấy cái topic nào mọc ra với cái lí do vớ vẩn thế này.
tôi mua vps của bạn, không đổi pass, lí do không đổi pas là bạn không ghi rule phải đổi pas ngay khi nhận vps nên tôi không đổi :D hoặc tôi mới sử dụng vps lần đâu, không biết việc đổi pass vps là việc đầu tiên ngay khi nhận vps, :p ( đọc mấy comment của chủ thớt em thấy mâu thuẫn quá, nên không biết là lí do nào, nhưng lí do thứ 2 thì có nghi vấn là không biết bác thớt làm PTU bấy lâu nay như thế nào trong khi không dùng vpso_O ) và sau 84 ngày, tôi bị mất pass một số lượng lớn vps, giờ bạn phải chịu hoàn toàn mọi trách nhiệm.... :oops::oops:
up cho các mod vào giải quyết nhanh

P.s: Newbie chưa sử dụng vps bao giờ, mà mua 1 phát hơn trăm con vps, cũng khủng :eek:

bữa mua vps die nhiều quá bảo cậu này refun thì cậu bảo bận rồi bảo mình mail refun, mail xong cả tháng nay ko thấy đâu, tiền ít mình có thể bỏ nhưng thái độ làm việc chán quá :(

Tạo VPS ra làm gì mất time nhỉ ? Tầm 10-15p để cấu hình. Copy ra thì chỉ mất 1-5p thôi -> ngồi chờ mà cấu hình nó chứ có mất nhiều time đâu nhỉ :))
Tớ bán server, đôi lúc khách hàng bị ddos. Ngồi hỗ trợ gỡ dùm. Mất time thấy bà luôn =))

Tạo VPS ra làm gì mất time nhỉ ? Tầm 10-15p để cấu hình. Copy ra thì chỉ mất 1-5p thôi -> ngồi chờ mà cấu hình nó chứ có mất nhiều time đâu nhỉ :))
Tớ bán server, đôi lúc khách hàng bị ddos. Ngồi hỗ trợ gỡ dùm. Mất time thấy bà luôn =))
tớ cũng đâu bít vps cậu ấy là loại gì,h bảo del r cre new lại mất time nhìu nên k làm,tớ có cậu ấy nói "k mợ chợ vẫn đông",xem khách k ra gì

thôi, lượn.
từ lúc tham gia vào mmo, chưa từng thấy cái topic nào mọc ra với cái lí do vớ vẩn thế này.
tôi mua vps của bạn, không đổi pass, lí do không đổi pas là bạn không ghi rule phải đổi pas ngay khi nhận vps nên tôi không đổi :D hoặc tôi mới sử dụng vps lần đâu, không biết việc đổi pass vps là việc đầu tiên ngay khi nhận vps, :p ( đọc mấy comment của chủ thớt em thấy mâu thuẫn quá, nên không biết là lí do nào, nhưng lí do thứ 2 thì có nghi vấn là không biết bác thớt làm PTU bấy lâu nay như thế nào trong khi không dùng vpso_O ) và sau 84 ngày, tôi bị mất pass một số lượng lớn vps, giờ bạn phải chịu hoàn toàn mọi trách nhiệm.... :oops::oops:
up cho các mod vào giải quyết nhanh

P.s: Newbie chưa sử dụng vps bao giờ, mà mua 1 phát hơn trăm con vps, cũng khủng :eek:
nếu hợp tác ổn định thì có thể lên hơn cả 1k vps ấy chứ 100 mà khủng gì,thấy làm có ăn thì bay vào thuê vps làm thôi,k đặt rules thì ai bít mà làm theo

nếu hợp tác ổn định thì có thể lên hơn cả 1k vps ấy chứ 100 mà khủng gì,thấy làm có ăn thì bay vào thuê vps làm thôi,k đặt rules thì ai bít mà làm theo

nếu tới 1k sao ko mua của tunvit, đc giảm tiền dữ à.

Sáng giờ không vào
Giờ không thương lượng gì cả
Tóm lại tới chiều không thanh toán đủ số tiền còn nợ đừng trách tui xóa vps
cứ kêu mod đi
nói nhẹ nhàng không chịu cứ đòi gọi mod

Vãi thật :d
mình còn thiếu kinh nghiệm
tạo vps từ promox thì copy kiểu gì :)
cài win 15p đi cho 50 con bác ngồi mấy tiếng tính đi :)
trong khi khách khác còn mua cả 300-400vps thuê người cài win 1 lần thôi
làm gì có chuyện tạo vps lại lần 2 khi mất pass
cho nguyên account dedicated tạo không tạo thôi giờ kêu mod
=))
Mod mod =))

Last edited:
Trước có trúng event được tặng con vps của bác lenhi , có vào topic xem xét kĩ càng , xác nhận là cái câu :" Mất pass không bảo hành " có cũng lâu rồi chứ chắc không phải mới edit đây đâu . Không mua vps của bác này , thấy sao nói vậy :) .

Sáng nay có không vào mmo
tớ có pm yahoo lại vì thấy cậu ta nc qua yahoo nhẹ nhàng
ok tớ bảo là tớ giờ sẵn sàng help cậu lại
vậy mà giờ vô mmo đòi gọi mod vô xử lý
kêu đi kêu cho nhiều mod vào
giờ gắt cái thái độ đó rồi
tối nay mà không gởi tiền nợ thì delete vps rồi tính

Tớ đòng ý nói nhẹ nhàng là giao nguyên acc dedicated tự delete số vps mất pass và tạo lại để lấy lại pass
vì tạo vps cài win mất khá nhiều thời gian
không chịu thì thôi
cho mất vps :))
Bác nói thế mà dc. Lúc bán vps cho người ta thì crea dc. Giờ vps có vấn đề thì lại ko làm cho khách.

Bác nói thế mà dc. Lúc bán vps cho người ta thì crea dc. Giờ vps có vấn đề thì lại ko làm cho khách.
đừng clone nick vào nói bạn
Bạn không hiểu vấn đề vps thì thôi
bác ngồi cài win như máy tính ngoài đời cậu mất bao lâu phút nhân lên 56 con đi sẽ ra thời gian thôi
đằng này vps không chết nếu chết e sẽ tự làm bảo hành
bác ấy để pass mất thì tự chịu
cho 1 bài học thôi

Sáng nay có không vào mmo
tớ có pm yahoo lại vì thấy cậu ta nc qua yahoo nhẹ nhàng
ok tớ bảo là tớ giờ sẵn sàng help cậu lại
vậy mà giờ vô mmo đòi gọi mod vô xử lý
kêu đi kêu cho nhiều mod vào
giờ gắt cái thái độ đó rồi
tối nay mà không gởi tiền nợ thì delete vps rồi tính
nhìn lại cái time tớ gọi mod và time cậu pm thương lượng,cái nào sau ?

Trước có trúng event được tặng con vps của bác lenhi , có vào topic xem xét kĩ càng , xác nhận là cái câu :" Mất pass không bảo hành " có cũng lâu rồi chứ chắc không phải mới edit đây đâu . Không mua vps của bác này , thấy sao nói vậy :) .
Cái này phải đẻ mod check. Cậu biết dc hả mà nói

Thấy bác thớt bảo newbie mới sài vps nên không biết , nãy giờ rãnh quá vô mò những topic mà bác up trước đây

1. https://mmo4me.com/threads/acc-ebesucher-500d-acc.208913/ -> Chơi ebe rồi đọc mấy cái cmt thì chắc hẵn là có sài vps rồi ạ .
2. https://mmo4me.com/threads/copy-paste-giua-rdp-voi-pc-k-dc-x-x.110381/ -> Từ năm 2013 rồi nhé.

Có vẻ hơi mơ hồ cái khái niệm newbie mới biết sài vps nha . :confused::confused::confused::confused:
mình có nói đã làm ptu = rdp và xài azr của tunvit trước đó mà ?
ở trên đó đã nói là thấy rules k kiu change,nghĩ vps cậu ấy bảo mật cao hay sao mà k kiu change,với change pass sll mất time nên tớ k làm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom