Waiting for Answer dịch vu vps lenhi426 mập mờ

dù sao mua VPS k đổi là do lỗi cậu giờ ng ta đưa cho vào làm thì vào làm đi còn bắt họ làm nữa thì hơi quá

đọc mà loạn cả lên,
nhưng cũng chỉ hiểu sơ sơ,
bác thớt mua acc thì đổi pass là tất nhiên rồi, service nào chả có cái rule là đổi pass ngay khi nhận hàng,
cả vps cũng thế thôi, cơ mà dân mình lười nhận vps xong rồi dùng luôn, chả đổi gì hết, cứ thế mà dùng,
bác mua acc, không biết tạo vps, người ta tạo cho, còn acc vẫn là của bác, bác muốn đổi lúc nào thì đổi, không đổi thì thôi,
mất thì kêu ai được,

Thiết nghĩ còn trogn time bảo hành thì bắt bảo hành thôi :(. Sơ suất của bên ông lenhi là không giao rules kĩ càng , sơ suất bên ông thớt là không tìm hiểu kĩ mấy topic sell vps đều có nguyên tắc đầu là phải đổi pass vps .
tớ có đồng ý thỏa thuận là tớ giao dedicated tớ sẽ teamview chỉ cách tạo vps để cho cậu ấy hiểu thế nào là tạo vps luôn
Tự cậu ấy delete số vps mất pass xong create lại nhưng cậu ấy không chịu mới khổ

Cậu cũng tham gia mmo lâu rồi mà.. nhận VPS đầu tiên là phải change pass... chứ giờ để pass mặc định của người bán thì có phải họ bán cho mình cậu đâu.. ông nào ông ấy ngứa tay scan cái thì mất là đúng rồi
mình đâu bít luật là nhận vps phải change pass,buy ai nếu có để rules thì mình change,k thì thôi đỡ mất time mà

đọc mà loạn cả lên,
nhưng cũng chỉ hiểu sơ sơ,
bác thớt mua acc thì đổi pass là tất nhiên rồi, service nào chả có cái rule là đổi pass ngay khi nhận hàng,
cả vps cũng thế thôi, cơ mà dân mình lười nhận vps xong rồi dùng luôn, chả đổi gì hết, cứ thế mà dùng,
bác mua acc, không biết tạo vps, người ta tạo cho, còn acc vẫn là của bác, bác muốn đổi lúc nào thì đổi, không đổi thì thôi,
mất thì kêu ai được,
mình buy vps chứ k phải buy acc,ban đầu thỏa thuận nó buy theo vps,giá tất nhiên là cao hơn so với mua acc mà,mình bận việc mình nên chấp nhận thêm $ để cậu ấy làm vps mà

mình đâu bít luật là nhận vps phải change pass,buy ai nếu có để rules thì mình change,k thì thôi đỡ mất time mà

Thôi thì đã mất rồi thì cũng là do mình cậu à. Bỏ chút time ra ngồi tạo cũng được, họ hỗ trợ vậy là tới cùng rồi đó.

đơn giản thôi, bạn mua vps làm việc kiếm tiền thì bạn nhận vps phải đổi pass ngay từ đầu chứ, lỡ như bên sell hay gì đó login vào vps của bạn xem bạn làm gì hay đang học theo tut của bạn làm trên vps rồi sao, đó là chuyện dễ hiểu nhất, ở đây mình ko nghiên về ai hết, mà nói chuyện nhận vps phải đổi pass ngay :)

dù sao mua VPS k đổi là do lỗi cậu giờ ng ta đưa cho vào làm thì vào làm đi còn bắt họ làm nữa thì hơi quá
ví dụ nhé : buy 1acc cre đc 100vps giá 80$,buy 1vps giá 1$.Mình chấp nhận bỏ thêm 20$,chỉ nhận vps r làm việc của tớ thôi mà

theo đúng quan điểm thì để mất pass là thớt đã sai rồi. Thứ 2 ông lenhi cũng ko ghi rõ ràng ra như ông tunvit ấy. mất pass là miễn bảo hành.

seller k để rules trên topic,newbie lần đầu xài nên k bít là phải đổi pass là do newbie ah cậu ?
thì mình bảo vps cũng thế cả thôi mà,
cậu không đổi pass mà giờ lại lên kêu, thì ai giải quyết cho .... :oops:
mà, cậu không biết rule là phải đổi pass ngay khi nhận vps ?

thì mình bảo vps cũng thế cả thôi mà,
cậu không đổi pass mà giờ lại lên kêu, thì ai giải quyết cho .... :oops:
mà, cậu không biết rule là phải đổi pass ngay khi nhận vps ?
mình thấy ai để rules kiu change thì change
còn cậu ấy k để,cứ nghĩ vps loại này bảo mật cao nên k change cho đỡ mất time

Vờ lờ, hơi ghét ông lenhi nhưng nghe bạn nói như vầy thì lỗi phần nhiều là do bạn rồi. Hều hết các seller VPS đều có rule change pass hết, không chú ý kỹ thì chịu thôi :3

Vờ lờ, hơi ghét ông lenhi nhưng nghe bạn nói như vầy thì lỗi phần nhiều là do bạn rồi. Hều hết các seller VPS đều có rule change pass hết, không chú ý kỹ thì chịu thôi :3
cậu ơi cái topic k để rules chứ k phải mình k chú ý kỹ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week