Waiting for Answer dịch vu vps lenhi426 mập mờ

ví dụ nhé : buy 1acc cre đc 100vps giá 80$,buy 1vps giá 1$.Mình chấp nhận bỏ thêm 20$,chỉ nhận vps r làm việc của tớ thôi mà
cậu biết nghĩ thế thì cậu nên hiểu họ cũng sẽ nghĩ thế, hàng họ đã giao cho bạn nhưng bạn ko chịu đổi pass nên mất giờ kêu họ làm lại hết cho họ khác gì họ mất X2 thời gian .

cậu ơi cái topic k để rules chứ k phải mình k chú ý kỹ
=))
ban đầu cậu mua account nhưng sau âccount chết hoài và cả 2 thương lượng cậu mua thêm vps
là tổng 100con 100$ = 1 tuần chứ làm gì có account nào :)) ta
tớ sell vps
chứ k hề sell account :))
Có gì nói nấy đi :p

thôi tóm lại chủ thớt còn nợ nhiêu tiền vô thanh toán đủ luôn đi!

=))
ban đầu cậu mua account nhưng sau âccount chết hoài và cả 2 thương lượng cậu mua thêm vps
tớ sell vps
tớ bít cậu wa topic sell acc đó,thì lúc đầu buy acc,sau đổi wa buy vps mà,cậu nói k sell acc là sao ?

cậu biết nghĩ thế thì cậu nên hiểu họ cũng sẽ nghĩ thế, hàng họ đã giao cho bạn nhưng bạn ko chịu đổi pass nên mất giờ kêu họ làm lại hết cho họ khác gì họ mất X2 thời gian .
do cậu ấy k đặt rules nên tớ lầm tưởng vps bảo mật cao này nọ,cứ như topic những seller khác có đặt rules thì tớ đã change

=))
tớ sell vps

:p:p:p
lâu không gặp bác, giờ mới nhớ ra ....
hình như mình còn 1 vps 2 mấy ngày nữa bên bác thì phải, từ lúc bảo lưu nsd để đi chơi ấy ;)
mình cũng không để ý lắm, nên lâu lâu quên mất... :D
bác check lại xem phải không nhé, :D để lúc nào mình bù thêm xúc con khác

tớ bít cậu wa topic sell acc đó,thì lúc đầu buy acc,sau đổi wa buy vps mà,cậu nói k sell acc là sao ?

lời cậu nói mâu thuẫn quá . " Đổi qua buy vps " . Đã đổi qua buy vps rồi thì ko change pass bị mất vps . Đáng nhẽ cậu phải chịu 100% . Đằng này bên lenhi đã chịu đưa cho cậu account để cậu xoá đi tạo lại mà còn ko chịu .

do cậu ấy k đặt rules nên tớ lầm tưởng vps bảo mật cao này nọ,cứ như topic những seller khác có đặt rules thì tớ đã change
khổ,
vps làm gì có bảo mật này nọ, có ip|user|pass thì ra hết ấy mà,
cậu sang bên service nào chả có cái rule change pass đầu tiên

k bít là rule mới cập nhật hay sao nhưng tớ xem thì thấy rule có ghi pass ko change mất k chịu trách nhiệm mà hình như vậy

hình như mình còn 1 vps 2 mấy ngày nữa bên bác thì phải, từ lúc bảo lưu nsd để đi chơi ấy ;)
riêng bác thì e nhớ mà hehe

giải quyết cho rõ đi r tính,số $ tớ send trước vẫn nhìu hơn time đã sử dụng vps nhé
mai k thanh toán đủ 82 con vps 82 = 82$ !mới thanh toán có 1.445.000 còn thiếu 277k :))
tớ delete số vps còn thiếu nợ tiền
khỏi nói năn lăn tăng dài dòng

lời cậu nói mâu thuẫn quá . " Đổi qua buy vps " . Đã đổi qua buy vps rồi thì ko change pass bị mất vps . Đáng nhẽ cậu phải chịu 100% . Đằng này bên lenhi đã chịu đưa cho cậu account để cậu xoá đi tạo lại mà còn ko chịu .
mâu thuẫn gì cậu,lúc đầu buy acc như topic của cậu ấy,ghi "đảm bảo live trên 5 ngày",rốt cuộc k tới 2 ngày đã die,thấy làm vps mất time nên tớ đổi wa buy vps cho gọn,cứ nhận vps mà phang,1acc cre đc 27vps,live 5 ngày giá 15$,tính ra 0.11/vps/ngày.Còn buy vps 1con 1$/tuần,tính ra 0.14$/vps/ngày,tớ chấp nhận bỏ thêm $ để cho cậu ta đảm nhận phần làm vps,tớ chỉ việc nhận vps r làm việc của tớ

mâu thuẫn gì cậu,lúc đầu buy acc như topic của cậu ấy,ghi "đảm bảo live trên 5 ngày",rốt cuộc k tới 2 ngày đã die,thấy làm vps mất time nên tớ đổi wa buy vps cho gọn,cứ nhận vps mà phang,1acc cre đc 27vps,live 5 ngày giá 15$,tính ra 0.11/vps/ngày.Còn buy vps 1con 1$/tuần,tính ra 0.14$/vps/ngày,tớ chấp nhận bỏ thêm $ để cho cậu ta đảm nhận phần làm vps,tớ chỉ việc nhận vps r làm việc của tớ
nếu vậy thì càng đúng nữa, ông lenhi kêu đưa acc cho tự cài win là đúng rồi. vì cậu chỉ bỏ tiền để ổng cài sẵn vps lần đầu thôi, chứ đâu phải bỏ tiền để cài mãi mãi.

nếu vậy thì càng đúng nữa, ông lenhi kêu đưa acc cho tự cài win là đúng rồi. vì cậu chỉ bỏ tiền để ổng cài sẵn vps lần đầu thôi, chứ đâu phải bỏ tiền để cài mãi mãi.
mình buy vps,vps có gì thì làm cho mình,có phải buy acc đâu mà đưa acc cho mình tự làm

bác ấy cũng còn nợ em 8z tiền con vps japan scan ssh mà. :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

mình buy vps,vps có gì thì làm cho mình,có phải buy acc đâu mà đưa acc cho mình tự làm

đây là cậu nói nhé.

cứ nhận vps mà phang,1acc cre đc 27vps,live 5 ngày giá 15$,tính ra 0.11/vps/ngày.Còn buy vps 1con 1$/tuần,tính ra 0.14$/vps/ngày,tớ chấp nhận bỏ thêm $ để cho cậu ta đảm nhận phần làm vps,tớ chỉ việc nhận vps r làm việc của tớ

đây là cậu đã buy acc rồi bỏ tiền ra cho bác ấy tạo thành 27 con vps sẵn cho cậu nhé. chứ vps nào mà có giá đấy.

và cậu cũng nói rõ

tớ chấp nhận bỏ thêm $ để cho cậu ta đảm nhận phần làm vps,tớ chỉ việc nhận vps r làm việc của tớ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week