Waiting for Answer dịch vu vps lenhi426 mập mờ

giờ làm gì còn sell vps scan đâu bác:D
xúc con vps khác đi bác, không chuyển em ít cho đủ 1 plan 30 day :p:p

à cái con ấy em xúc từ cái đời thởu bác ấy mới bán vps ấy. lâu quá rồi. mới scan đc 1 ngày đã die nên bác ấy mới bỏ plan đó đi đó.

đây là cậu nói nhé.

đây là cậu đã buy acc rồi bỏ tiền ra cho bác ấy tạo thành 27 con vps sẵn cho cậu nhé. chứ vps nào mà có giá đấy.

và cậu cũng nói rõ
hình như cậu k hiểu
lúc đầu thông wa topic sell acc nên buy acc
sau thấy live k đúng như cậu ấy đảm bảo,mất time làm vps qá nên tớ chuyển sang buy vps,và topic report này bắt đầu từ thỏa thuận buy vps,ok ?

hình như cậu k hiểu
lúc đầu thông wa topic sell acc nên buy acc
sau thấy live k đúng như cậu ấy đảm bảo,mất time làm vps qá nên tớ chuyển sang buy vps,và topic report này bắt đầu từ thỏa thuận buy vps,ok ?
vậy xin hỏi bác ấy có nói sẽ bảo hành cho số vps đc create từ acc ko bảo hành ko vậy chỉ đảm bảo live 5 day.

vậy xin hỏi bác ấy có nói sẽ bảo hành cho số vps đc create từ acc ko bảo hành ko vậy chỉ đảm bảo live 5 day.
chỉ đảm bảo live 5 days,nếu thế thì treo đầu dê bán thịt chó ah,live k đc 5 ngày mà dám hô đảm bảo live 5 ngày để lừa khách mua ah ?

cậu ấy k ghi,2011 chứ chơi vps mới đây thôi,làm sao bít là nhận vps phải change pass,mua ai thấy để rules thì mình change,k thì thôi đỡ mất time,vps sll mà

câu này mâu thuẫn vãi ra, thấy ông chơi bên box PTU từ 1 2 năm trước mà nói mới chơi vps, thế trc giờ up file = web à :)))

lỗi của chủ thread rồi. Vì VPS khi mua đều phải change pass hết :) Nói chung là giờ 2 bên thương lượng hỗ trợ nhau đi :)

lỗi của chủ thread rồi. Vì VPS khi mua đều phải change pass hết :) Nói chung là giờ 2 bên thương lượng hỗ trợ nhau đi :)
sự việc sau khi sảy ra thì ông kia kêu đưa acc cho ông thread vào tạo và cài lại đương nhiên ông thread tự làm nhưng ông thread k chịu và kêu bên kia làm, ông kia ko làm thế là mọc ra topic này, theo tớ hiểu là vậy :D

Vừa vào xem 3 topic bán hàng của LeNhi thì không thấy ghi rule là phải change pass sau khi nhận VPS, nếu log chat 2 người chat với nhau LeNhi có nói là phải change pass thì LeNhi đúng, chủ topic sai, còn nếu LeNhi không nói thì rõ ràng là không có rule phải change pass => LeNhi phải chịu trách nhiệm hoàn toàn. Đừng nói là VPS khi mua phải change pass hết nhé, change hay không do rule của seller đưa ra. Đằng này seller không đưa rule thì seller phải chịu trách nhiệm

Vừa vào xem 3 topic bán hàng của LeNhi thì không thấy ghi rule là phải change pass sau khi nhận VPS, nếu log chat 2 người chat với nhau LeNhi có nói là phải change pass thì LeNhi đúng, chủ topic sai, còn nếu LeNhi không nói thì rõ ràng là không có rule phải change pass => LeNhi phải chịu trách nhiệm hoàn toàn. Đừng nói là VPS khi mua phải change pass hết nhé, change hay không do rule của seller đưa ra. Đằng này seller không đưa rule thì seller phải chịu trách nhiệm
nhưng topic có 1 cái thế này ko change pass sẽ ko BH thì phải
RULE dành cho VPS chính hãng ngoài trừ những chú thích cho phép ở sever thì ở đây : Không được ddos, atttack, sock, scan ssh, scan vps, không cài máy ảo or c.tr diệt virrus, VPN cho những sever còn lại, mất pass k chịu trách nhiệm, không refund dưới mọi hình thức. chỉ refund khi không đúng plan yêu cầu

nhưng topic có 1 cái thế này ko change pass sẽ ko BH thì phải
RULE dành cho VPS chính hãng ngoài trừ những chú thích cho phép ở sever thì ở đây : Không được ddos, atttack, sock, scan ssh, scan vps, không cài máy ảo or c.tr diệt virrus, VPN cho những sever còn lại, mất pass k chịu trách nhiệm, không refund dưới mọi hình thức. chỉ refund khi không đúng plan yêu cầu

Last edited: Today at 2:34 AM

Cái này phải nhờ Mod check, nếu edit lại rule thì seller phải chịu

Đọc cả toppic mới thấy một cmt hay :)
Chuẩn mợ nó luôn

Vps crae 1 con ra roi copy 50 con . Nhanh ko ay ma :). Thoi moi nguoi 50/50 di. Hang ko chính hãng. Số lượng vps lớn như vậy đổi psss lam gì. Đổi pass xong vps die luôn. :D. Vps tốt nhất đăt pass ramdon di mấy bác .

Last edited:
@pokervn2012 cái topic lẫn logchat k hề kiu change pass,nếu có bảo cậu ấy up.Nếu nhận vps phải change pass ngay là bắt buộc thì cậu ấy phải để trên topic chứ
@boss_zp uh lúc đó tớ xài rdp,k change pass

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week