dich vụ của trustcash đây anh em

duchaiyb

Senior
Reactions
117
MR
0.000
đây là log mình chát với nó anh em xem cho ý kiến nhé

đây là hình ảnh thẻ

thế này mà nó bảo mình còn 7.9k

Last edited by a moderator:
Ai lấy giùm cái kính hiển vi @@
Ca này khó, chuyển xuống #3 :|

mình mua cái thẻ trustcard về vứt đó, trong balance có 150k, ai mua tớ nhượng lại cho

up lại rồi ok chắn đọc được

- - - Updated - - -

đã không ver được pp dịch vụ lại còn kém hỗ trợ khách hàng bảo cậu không tin thì thôi vậy :)) chắc là vứt không cái thẻ :)) mọi người đừng ngu gì mà dính vào thằng này
mua thẻ 89k thì có 50k sử dụng được giờ nó bảo còn có 7,9k :))

Bó tay với thớt. Nạp 50k, làm sao verify được chứ.
Khi mà add card, dù có lỗi hay ko, cũng bị trừ ít nhất 1$.
Đến đoạn nó gửi mã code. thì ko đủ tiền, nên nó báo lỗi, ko add được. Bạn nạp lại 65k nữa đi.
Còn trustcard nó báo là bạn gọi tổng đài thì đó là số tổng đài của Sacombank. Gọi và làm theo hướng dẫn là được chứ sao nữa.

mình mua cái thẻ trustcard về vứt đó, trong balance có 150k, ai mua tớ nhượng lại cho

:m122: giảm 1 nửa giá còn 75k thì ta mua cho,mà quan trọng là xài dc hay ko thoi

- - - Updated - - -

đã không ver được pp dịch vụ lại còn kém hỗ trợ khách hàng bảo cậu không tin thì thôi vậy :)) chắc là vứt không cái thẻ :)) mọi người đừng ngu gì mà dính vào thằng này

bạn phải tìm hiểu cách ver bằng pp chứ :| sao nói người ta thế đc ... người ta sell thẻ chứ bít gì ver đâu ...

support mà chat ko dấu, toàn nói "ko biết được" =.=!!!!

còn viết kiểu teen nữa

- - - Updated - - -

sao ta ver dc pp+ pz ai bảo mua thẻ ít tiền,bèo nhèo cũng phải 150k trong balance thì mới ver dc chứ ...nói ra biết gà :m122:

support mà chat ko dấu, toàn nói "ko biết được" =.=!!!!

còn viết kiểu teen nữa

con sp sinh năm 91 hay 92 gì đó, ko teen mới lạ. cả cty chỉ có 1 con sp thôi. pm 2 ông admin mà hỏi cho nhanh. gái cần thơ thì nổi tiếng, sp chi cho mệt

con sp sinh năm 91 hay 92 gì đó, ko teen mới lạ. cả cty chỉ có 1 con sp thôi. pm 2 ông admin mà hỏi cho nhanh. gái cần thơ thì nổi tiếng, sp chi cho mệt

điều tra ghê thật ;))

mà thớt mua hẳn 200k đi, 50k mà veri cái gì =.=!!

xài cũng ok mà

điều tra ghê thật ;))

mà thớt mua hẳn 200k đi, 50k mà veri cái gì =.=!!

xài cũng ok mà
tiền thì không đáng bao nhiêu nhưng lại rước cái bực mình vào người à cậu :S

bạn phải tìm hiểu cách ver bằng pp chứ :| sao nói người ta thế đc ... người ta sell thẻ chứ bít gì ver đâu ...

Mở cái dịch vụ trustcard trên đây ghi rõ là phục vụ ver pp, pz to chà bá mà bảo ko biết thì dẹp luôn cho rồi. Con support hỏi cái khỉ gì cũng ko biết, ko biết đc....hài =))

tổng cộng tiền bạn mua thẻ là bao nhiêu, 50k thì ko very dc ac pp, vì khi very, pp giữ 1$=21,..k + 1.95$=45 đến 46k vậy nên bạn cần 65k mới có thể very dc.

:binhsua01: chủ toppic sai ùi ;)) lỗi add ko dc nên vẫn bị trừ tiền moi lần 21k đó thớt à ;))

Thiệt tình, để mình nói bạn nghe.
Paypal nó sẽ trừ tiền để chắc rằng số card có thật trước, nếu bạn để ý xài VCB nó sẽ charge 1VNĐ, lần trước cũng có lần mình sử dụng VCB thì cũng bị charge 1$.
Số tiền tối thiểu để verify 1 cách an toàn là 70.000VNĐ.
Trustcard bị lỗi hiện balance bạn à, và nó update khoảng trưa lúc 1 2h gì đó, lúc đó bạn sẽ thấy balance thật của mình, cũng là lúc các sao kê hoàn tất.
Thêm vào đó, support người ta đâu có biết verify paypal. Và không phải support nào cũng thế, hôm qua mình cũng dùng dịch vụ và gặp 1 support chat khá là dễ thương (chả biết nam hay nữ nữa '___')

Announcements

Forum statistics

Threads
418,674
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom