Diamon-bux, cần tuyển 15 reg, bonus 0.1$ cho 2 ngày click !

0oDaiGaio0

Banned
Reactions
556
MR
0.000
Mình bonus và reback cực kỳ uy tín :D, các bạn nào đã từng reg hay các bạn mới ủng hộ mình test site này nhé :
Thông tin site :
5 ads /ngày, 0.01$ /1 ads, min pay 0.5$, đặc biệt min pay tăng giảm theo chu kỳ 2 payout rất hay , ví dụ lần đầu pay là 0.5$, lần 2 là 1$ thì pay lần 3 minpay là 0$. Cứ như thế nên có thể solo đc :D

Các bạn đăng ký theo link :
http://www.diamond-bux.com/?ref=tranhieu0510

Post ID và PP, mình sẽ bonus 0.1$ cho 2 ngày click liên tiếp.

Thêm 1 site nữa là wizbux, đăng kí và click 2 ngày, bonus 0.1$
Link đăng ký:
https://www.wizbux.com/index.php?ref=tranhieu0510
Nếu bạn nào reg đủ 2 site, sau 2 ngày click mình sẽ bonus 0.2$
Cảm ơn các bạn, mong các bạn ủng hộ mình nhé !
Proof 2 site nè :(
Diamon- Bux:

Last edited by a moderator:
Cảm ơn tình cảm của các bạn :D, mai chủ nhật cả một ngày rảnh dỗi send bonus :D, PP của mình sử dụng cực kỳ cẩn thận, ko bao giờ log ngoài, verified cả 3 phương pháp, tiền sạch tuyệt đối vì vậy các bạn yên tâm nhận bonus của mình ko bao giờ sợ vấn đề limits hay gì cả :D
UPPPPPPPPPPP

---------- Post added at 10:07 AM ---------- Previous post was at 09:53 AM ----------

Up lên tí chìm quá :D

Đã reg 3 trang ủng hộ bác nhé
User: mayman27k5
PP: [email protected]
Yahoo: mayman27k5

Toàn reg ruột thế này :D, cảm ơn bạn nhé, uppppp

---------- Post added at 11:05 AM ---------- Previous post was at 10:52 AM ----------

Lại chìm rồi :(

---------- Post added at 11:34 AM ---------- Previous post was at 11:05 AM ----------

:(:(:(:(:(:(:(

Anh Hiếu tuyển ref diamond-bux à =))
Limit direct ref là 15 đó anh Hiếu,kẻo tí nữa tuyển lố thì khổ :D Em đạt limit rồi này,chỉ nhận dc 15 người đăng ký đầu tiên thôi.
Site diamond-bux nó up free membership đến tháng 6/2011 lận,tha hồ mà chiến nhé :x

Anh Hiếu tuyển ref diamond-bux à =))
Limit direct ref là 15 đó anh hiếu,kẻo tí nữa tuyển lố thì khổ :D Em bị lố rồi này,chỉ nhận dc 15 người đăng ký đầu tiến thôi.
Site diamond-bux nó up free membership đến tháng 6/2011 lận,tha hồ mà chiến nhé :x

Anh kết hợp thêm 2 site ở dưới, test thử tí xem cho vui thôi :D, up anh 2 site dưới đi :D, đủ 15 reg anh bỏ link site này là đc khà khà

---------- Post added at 11:41 AM ---------- Previous post was at 11:40 AM ----------

tình hình la đã reg 3 trang rùi

Reg,post ID off site and PP,click and clawn bonus :D
Thanks !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week