Diamon-bux, cần tuyển 15 reg, bonus 0.1$ cho 2 ngày click !

Ác,anh toàn giới thiệu site em đang chơi thế này thì sao em ref cho anh dc :(
Em đang có kế hoạch tấn công sang mấy site PTC Brasil,có mấy trang PTC bên đó trả 0.1$ cho 1 click luôn :x,min pay 25$ và 50$.Chơi tầm 2 tháng là có tiền :D Tụi nó có Proof ầm ầm,nhưng mỗi tội nhìn vào đống mem toàn là Brazil ko :(

Kiếm đc bảo anh với nhé :D
UP cái chìm nhanh vậy ta :(

---------- Post added at 02:17 PM ---------- Previous post was at 12:21 PM ----------

Đến công ty rồi, up cái rồi chat chít , upppppppp

hihi. em dk 3 trang hwa cung click du rui. va ca trang buxmish cung du 30 click.
anh bi limit luc nao go duoc thi rb cho em.
pp:[email protected]
chuc anh dong khak.

Hic nguyên nhân chính anh bị limits lần này là vì lúc đó PP về 0 mainbalance, anh vẫn phải giữ chứ tín send PP qua thẻ visa bị trừ phí 0.32$ 1 lần send cho mấy reg là em gái đấy :(. Cho nên dù kể cả PP có không phục hồi đc thì anh cũng ko bao giờ thất hứa, vẫn còn 10$ AP đang đi đổi LR :D

hjhj. cua em hom no nhan tien tu trang kayklick dc hon 1$. pp no bao tien ban nen no limit lun cua em chua verify anh co cah nao giup em go ko

hjhj. cua em hom no nhan tien tu trang kayklick dc hon 1$. pp no bao tien ban nen no limit lun cua em chua verify anh co cah nao giup em go ko

Chưa very file à, mở phần gỡ nó có thông báo gì ko, ko đưa các Step gỡ thì dễ ... forever :(

Dùng ACB là tốt nhất em à, tốt nhất là Master Dynamic, chức năng như một visa ko liên kết với tài khoản ngân hàng mà là tài khoản thẻ luôn, có Internet Banking thuận tiện.

Đúng rồi :D, số thẻ là số tài khoản luôn, rút ở ATM hoặc ở bank đều đc

Anh dùng MT Dynamic với thẻ credit của VCB, PP với AP có phải là 1 đâu mà ko verify đc :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week