Diamon-bux, cần tuyển 15 reg, bonus 0.1$ cho 2 ngày click !

thanks, mình đã nhận đươc bounus 2 trang "diamond và wizbux"..2 này không có RB hả bạn...mình đã reg của bạn 3 trang"diamond và wizbux , buxsmith thì có RB +B=30click=0.25"...

thanks, mình đã nhận đươc bounus 2 trang "diamond và wizbux"..2 này không có RB hả bạn...mình đã reg của bạn 3 trang"diamond và wizbux , buxsmith thì có RB +B=30click=0.25"...

Diamonbux thì cứ 20 click tặng 0.1$, buxsmith thì cứ 30 click tặng 0.25$. Còn wizbux chơi cầm chừng anh em ủng hộ thì click kiếm xiền giúp mình nhé :D, hôm trước gần đủ 2$ nên tuyển reg để đủ 2$ pay thôi :D, ko chiến chủ lực thằng này bạn à, cảm ơn bạn.
Mình sẽ lập hội nên các site các bạn đang reg của mình mình đưa vào hội chiến chế độ bonus và reback sẽ cực kỳ rõ dàng. Các bạn yên tâm rằng mình bonus và reback cao ko phải là không giữ lời hứa :D, và mong các bạn ủng hộ lại mình nhé.
Cảm ơn các bạn !

vậy bạn RB cho mình trang "diamond-bux" mình đươc click được 6 ngày và tổng số click đươc=30..Bạn kiểm tra xem nha.... thanks

www.pacobux.com scam hả gì kg thấy bác chơi nữa nhỉ làm em clcik mãi hic

Hic các bạn reg cần đọc rule lúc đó nhé :D
Lúc đó mình cần tuyển gấp để đủ pay vì gần đủ 2$ thôi, khi reback thì mình có topic reback riêng mà, để mai mình về nhà check và tổng hợp lại những ai đã pay những ai chưa pay. Các bạn kiểm tra PP xem đã nhận đc bonus và reback chưa rồi cũng post yêu cầu nhé. Ko mình lại pay 2 lần mất, có mấy bạn gửi mail bảo mình pay 2 lần rồi :D, thế là đành bảo thôi trừ luôn reback lần sau :(

anh xem xét refback em site apbux đã đủ 100 clik và vcbux đủ đạt 160 clik,refback 100clik vcbux rồi,bây giờ anh ref 50 clik nữa,con seedbux khi nào đạt 1$ sẽ nói anh refback sau,còn diamondbux hôm nay là em clik được 8clik rồi,tại bữa giờ quên mất ko clik được bây giờ chợt nhớ lại và tiếp tục clik
pp:[email protected]
nếu chuyển đươc LR thì quá tốt U6205638

Last edited by a moderator:
anh xem xét refback em site apbux đã đủ 100 clik và vcbux đủ đạt 160 clik,refback 100clik vcbux rồi,bây giờ anh ref 50 clik nữa,con seedbux khi nào đạt 1$ sẽ nói anh refback sau,còn diamondbux hôm nay là em clik được 8clik rồi,tại bữa giờ quên mất ko clik được bây giờ chợt nhớ lại và tiếp tục clik
pp:[email protected]
nếu chuyển đươc LR thì quá tốt U6205638
Đã gửi reback cho các bạn, em chú ý Apbux vì chỉ đc hưởng 30% từ reg nên anh chỉ có thể reback tối đa 30% mainbalance của em. Rule Vcbux là đc bonus 0.25$ đăng ký và chỉ reback 100% cho 100 click đầu tiên, khi có thay đổi anh sẽ thông báo sau.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week