Đi xe Dream thì đừng theo đuổi em!

cho cái con bé viết status này ra ngoài đời đi làm xem có tích nổi tiền mà mua xe dream ko mà chê. xe gì cũng là công sức người ta làm ra mà có được. giỏi chê được thì làm đc xem sao đã rồi hẵng chê. ghét nhất mấy con ranh làm ko làm đc mà còn đòi người yêu đi xe sang với chả có điều kiện zzz. chảnh như mấy con cá cảnh

:D đúng rồi, theo mấy thằng SH, EX, AB. đến khi chúng nó chơi chán, chúng nó đá, lại lên mạng chửi đổng, đàn ông toàn 1 lũ khốn nạn :rolleyes:
Ai chả thế, đàn ông mà không có kỹ năng cao cấp về chuyện đó thì đàn bà nó cũng đá vì nó chán, nó thích kiếm thằng tập Gym, đập trai khoai to hơn.

Mà con đàn bà cũng kịp đào mỏ 1 đống tiền rồi, tìm cách được thêm động viên và thương "hại"

Đừng trách con gái họ như vậy vì con trai chúng mình cũng như vậy thôi! Con trai ai mà ko thích con gái mặt xinh, dáng chuẩn! Mà nếu con gái như vậy thì họ luôn đòi hỏi bạn trai của họ phải đi xe đắt tiền, lo được cho họ! :)
Ra đường có bao giờ các bạn thấy 1 đứa đẹp thật đẹp đi với 1 thằng chạy xe đạp hay wave tàu đâu phải ko? :D Cách đây 5 năm mình từng bị gấu phũ vì mình đi xe đạp! sau đó thì nó quen với 1 thằng chạy AB :D Mình cũng ko trách nó được
Vì thế xin đừng trách con gái đòi hỏi này nọ mà hãy trách mình ko đáp ứng được nhu cầu của họ thôi!
Xấu trai SH năng tương ngộ
Đẹp trai đi bộ bất tương phùng

Đừng trách con gái họ như vậy vì con trai chúng mình cũng như vậy thôi! Con trai ai mà ko thích con gái mặt xinh, dáng chuẩn! Mà nếu con gái như vậy thì họ luôn đòi hỏi bạn trai của họ phải đi xe đắt tiền, lo được cho họ! :)
Ra đường có bao giờ các bạn thấy 1 đứa đẹp thật đẹp đi với 1 thằng chạy xe đạp hay wave tàu đâu phải ko? :D Cách đây 5 năm mình từng bị gấu phũ vì mình đi xe đạp! sau đó thì nó quen với 1 thằng chạy AB :D Mình cũng ko trách nó được
Vì thế xin đừng trách con gái đòi hỏi này nọ mà hãy trách mình ko đáp ứng được nhu cầu của họ thôi!
Xấu trai SH năng tương ngộ
Đẹp trai đi bộ bất tương phùng
mình chả đồng ý với mod, vì người yêu mình đi wave ghẻ, cũng k vấn đề gì với mình :))

mình chả đồng ý với mod, vì người yêu mình đi wave ghẻ, cũng k vấn đề gì với mình :))
Xã hội bây giờ thực tế lắm bạn ah! 1 mái nhà tranh 2 quả tim vàng bây giờ chỉ còn trong bài hát mà thôi! Sinh viên ko làm ra tiền mà người yêu họ cũng vậy thì sao họ chấp nhận được! Bạn làm ra tiền rồi thì với bạn wave tàu hay xe đạp cung ko thành vấn đề nhưng với họ thì sao? Bạn ko chú ý hình thức bên ngoài nhưng với họ lại khác! :)

Xã hội bây giờ thực tế lắm bạn ah! 1 mái nhà tranh 2 quả tim vàng bây giờ chỉ còn trong bài hát mà thôi! Sinh viên ko làm ra tiền mà người yêu họ cũng vậy thì sao họ chấp nhận được! Bạn làm ra tiền rồi thì với bạn wave tàu hay xe đạp cung ko thành vấn đề nhưng với họ thì sao? Bạn ko chú ý hình thức bên ngoài nhưng với họ lại khác! :)
theo mình ấy, xã hội ko thực dụng mà là con gái bây giờ thực dụng thôi. lúc nào họ cũng gân cổ lên đòi bình đẳng nam nữ, nhưng đi ăn bạn trai trả tiền, đi chơi bạn trai trả tiền, lo lắng cho từng chút một mà còn đỏng đảnh đòi xe sang với chả có điều kiện thì tốt nhất họ nằm xuống đi ngủ mà mơ về cái anh hoàn hảo đấy :). còn mình chỉ thấy thật mừng cho cái anh chàng đi dream bị em kia đá thôi. lỡ mà cưới phải em đó về nhà chắc cũng tổn thọ sớm :oops:

klq nhưng mới tậu em này :D
độ lên nào :D

theo mình ấy, xã hội ko thực dụng mà là con gái bây giờ thực dụng thôi. lúc nào họ cũng gân cổ lên đòi bình đẳng nam nữ, nhưng đi ăn bạn trai trả tiền, đi chơi bạn trai trả tiền, lo lắng cho từng chút một mà còn đỏng đảnh đòi xe sang với chả có điều kiện thì tốt nhất họ nằm xuống đi ngủ mà mơ về cái anh hoàn hảo đấy :). còn mình chỉ thấy thật mừng cho cái anh chàng đi dream bị em kia đá thôi. lỡ mà cưới phải em đó về nhà chắc cũng tổn thọ sớm :oops:
bình đẳng nam nữ là đúng,bạn trai đi chơi trả tiền cũng là đúng,hoặc góp vào trả chung cũng được,con gái đòi hỏi cũng là đúng,nhưng đòi hỏi sao ko quá đáng,ko riêng gì con gái mà con trai cũng rất thực dụng,tính toán từng đồng lẻ một,bởi mói nói đó không phải là yêu đâu,nên mong giới trẻ hạn chế bớt từ ngữ đó lại.

sống thế nào là quyền của người ta.

ai cũng có những yêu cầu tối thiểu , người thì yêu cầu xinh , người thì yêu cầu đảm đang. .. .

con bé nó có yêu cầu riêng kệ nó chứ. Những con cừu , chỉ biết đi theo số đông.

hết trò, rỗi việc đi chỉ trích 1 con bé chỉ vì sở thích của khác với những người đó ?

Mấy bác làm em ngại em éo cá xe đạp mà đi nè :( 19+ Mà chưa đc có gấu đi bộ chở gấu bằng lưng đc không nhỉ

sống thế nào là quyền của người ta.

ai cũng có những yêu cầu tối thiểu , người thì yêu cầu xinh , người thì yêu cầu đảm đang. .. .

con bé nó có yêu cầu riêng kệ nó chứ. Những con cừu , chỉ biết đi theo số đông.

hết trò, rỗi việc đi chỉ trích 1 con bé chỉ vì sở thích của khác với những người đó ?
Hãy là thằng đi xe dream, là thằng nhận nguyên cái stt ấy của con nhỏ rồi tự cảm cmn nhận bác ợ. Đứng ngoài sao thấy được sự đau cmn đớn như ong vò vẻ cắn vào tờ rym của người trong cuộc.

Tiện đây nhắc đến Dream, có bác nào biết hoặc vô tình thấy chiếc Dream BKS: 35F1-7041 thì làm ơn báo cho em với ạ, xin chân thành cảm ơn và hậu tạ :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,548
Latest member
hcmcevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back