Đi xe Dream thì đừng theo đuổi em!

Đừng trách con gái họ như vậy vì con trai chúng mình cũng như vậy thôi! Con trai ai mà ko thích con gái mặt xinh, dáng chuẩn! Mà nếu con gái như vậy thì họ luôn đòi hỏi bạn trai của họ phải đi xe đắt tiền, lo được cho họ! :)
Ra đường có bao giờ các bạn thấy 1 đứa đẹp thật đẹp đi với 1 thằng chạy xe đạp hay wave tàu đâu phải ko? :D Cách đây 5 năm mình từng bị gấu phũ vì mình đi xe đạp! sau đó thì nó quen với 1 thằng chạy AB :D Mình cũng ko trách nó được
Vì thế xin đừng trách con gái đòi hỏi này nọ mà hãy trách mình ko đáp ứng được nhu cầu của họ thôi!
Xấu trai SH năng tương ngộ
Đẹp trai đi bộ bất tương phùng
Em ko chê anh đâu cục cưng à, hí hí.

Nói qua nói laị vẫn là khác biệt trong cách nhìn nhận giá trị cuộc sống thui, mình ko thích mấy người chạy theo hình thức phù phiếm thì né họ ra mất công cưa cẩm làm gì ha :D tâm sự từ đáy lòng của 1 người đi xe của Bộ

Ôi dào, mình vẫn đi super cup 50 kim vàng giọt lệ mỗi khi về quê .....
Nói thẳng ra chị em đa số "yêu bằng tai" ko quan trọng lắm mấy thứ khác đâu, mấy con yêu = hiện vật thì xếp vào loại 4` hết :p

Hãy là thằng đi xe dream, là thằng nhận nguyên cái stt ấy của con nhỏ rồi tự cảm cmn nhận bác ợ. Đứng ngoài sao thấy được sự đau cmn đớn như ong vò vẻ cắn vào tờ rym của người trong cuộc.

vãi cả tâm hồn trong sáng nhẹ nhàng như thủy tinh vậy ?

nghèo thì nhận nghèo chứ sao ? mình nghèo nhưng người khác ko được nói là mình nghèo à ? phải tôn mình lên như bill gate chắc ?

phải biết mình là ai , mình đang đứng ở đâu trong xã hội mới tiến lên được chứ ?

đã mộng mơ thì mộng chiếc 4 bánh, còn không thì cứ dream thẳng tiến....
P/s: đã từng đi dream của bố chở người yêu đi dạo phố, và bây giờ kết cục là đã vợ của mình...:D DREAM là thần tượng của tôiiii

thời sinh viên mới đi nhận lớp ,đi xe đạp về bỗng dưng bị lủng lốp giữa chừng.trời mưa như bánh xe bò tát vào 2 bên má ,tiền thì còn vài ngàn trong túi,dắt qua mấy chỗ sửa xe nói 1 câu rất phũ phàng:"Không có sửa xe đạp em ơi",Bụng đói thía cố lun,mà dắt cái xe dắt cũng ko nổi nữa,ngồi trách ông trời sao cho con nghèo dữ vậy trời,lang thang 1 lúc thì 1 em nhóc lấm lem sửa giúp và cười tươi rói,còn thằng chú em ấy thì cũng bảo ko sửa xe đạp,,nhưng em ấy vẫn hối thúc vào và sửa lun ngay tại chỗ.Cảm động ko thành lời,sửa xong mừng muốn té khói,vậy nên người có vẻ ko giàu thì sẽ dem đến niềm vui cho bạn,còn người giàu thì toàn....ko phải đa sô nhưng gần hết một nửa rồi :oops:.
/Đi xe đạp mà đèo bạn dù mệt nhưng ko than,ko bao giờ cho bạn đẩy xe và đi bộ,còn vui gấp mấy lần được người yêu đèo bằng xe máy rồi đột nhiên hết xăng khi ko có chỗ bán xăng =]] ;)

Vào facebook đập ngay tấm hình này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,446
172,449
Latest member
nobleklassecomvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back