• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Dep rồi mà không thấy $ trong ACC

balamo123

Junior
Reactions
24
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Mình vừa dep 10LR vào winter-finance.com, ấy thế mà vào ACC không thấy 1 xu nào @.@ Bây giờ phải làm sao?? Ai biết chỉ mình với :binhsua04:

02/03/2013 05:23130100583U0229429 (winter finance)- $10.00

Từ từ mới cập nhật, còn k bạn có thể viết ticket gửi cho admin

có 2 hướng giải quyết
1.gửi ticket, admin nó add vào acc
2.gửi ticket, admin nó scam

cứ gửi mail và chở đợi nhé :)

1 là nó sẽ cập nhật sau 2 là scam vậy thôi tớ cũng dang bị trong trang strong-relations.com :binhsua28:
đó

90% là scam..........

atn-finance hôm nay vẫn còn pay instant mà, cậu gửi ticket đến admin đi, trong form support đó

đưa nó username, số batch, plan bạn chọn. nó nhận dc email nó active bằng tay cho :D

atn-finance hôm nay vẫn còn pay instant mà, cậu gửi ticket đến admin đi, trong form support đó

đưa nó username, số batch, plan bạn chọn. nó nhận dc email nó active bằng tay cho :D

atn-finance gì bác. Chủ thớt nói là winter-finance mà .:binhsua02:

@thớt : gởi mail support cho nó nhé

site này chả hiểu bị gì mà mấy lần cũng bị vậy, nhưng mình đợi gần 1 ngày kêu nó add tiền vốn lẫn lãi vô balance luôn :binhsua03:

chờ đợi hoặc support ticket thôi b ơi.............:binhsua16:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,064
171,110
Latest member
dobaco

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom