VPS Dedicated OVH, Vultr, AWS AMZ, DO, HMA, PureVPN, Proxy, Envato, Fiverr, Kaspersky, Ahrefs, Course...

sao mình dùng VPS bị lổi upload bằng FPT thì nó cứ lập đi lập lại file đang upload đó hoài luôn, dùng hai host FSn và FS điều bi. nó cứ lập file đả upload liên tục. Còn cài webhost để leech file thì không được nó cứ báo lổi
Service Unavailable

--------------------------------------------------------------------------------

HTTP Error 503. The service is unavailable.

ai bị như mình không vậy chỉ cho mình cách fix đi

cái này do vps bi dump file, thay vps khác.

bác soonlove đi đâu mấy ngày ròi
ko thấy online bào hành con thema :(

Ông sergio này ko spam DLE nữa à. Giờ đi spam forum à. Hồi tôi bắt đầu theo PTU thì có lẽ biết tên ông đầu tiên. Đc 8 tháng rồi đấy

---------- Post added at 02:43 AM ---------- Previous post was at 02:42 AM ----------

sao mình dùng VPS bị lổi upload bằng FPT thì nó cứ lập đi lập lại file đang upload đó hoài luôn, dùng hai host FSn và FS điều bi. nó cứ lập file đả upload liên tục. Còn cài webhost để leech file thì không được nó cứ báo lổi
Service Unavailable

--------------------------------------------------------------------------------
Bỏ 5$ mà của key của thằng z-o-o-m mà xài chương trình của nó. Đến bây giờ mà cậu vẫn còn upload qua ftp.

thằng z-o-o-m này up nhanh hơn à @_@
nhanh hay ko là do vps chứ ???

thằng z-o-o-m này up nhanh hơn à @_@
nhanh hay ko là do vps chứ ???
Dùng chung 1 vps thì thấy filezilla nhanh hơn :)

---------- Post added at 10:00 AM ---------- Previous post was at 09:58 AM ----------

p/s: bác lên bảo hành cho em 2 acc pre với id key zoom với, đang add acc của em vào jdownloader xài tạm nên sợ nó die lun quá, lên bảo hành cho ae tí rồi out nào :)

Bỏ 5$ mà của key của thằng z-o-o-m mà xài chương trình của nó. Đến bây giờ mà cậu vẫn còn upload qua ftp.
Thằng này nói câu ngu vãi. FTP là phương thức truyền file kinh khủng hơn HTTP nhiều. Chẳng biết ********* gì cũng to mồm.
Key zoom chỉ cho thằng nào VPS bị lỗi đúp file thôi. 3$ đây bán cho luôn nè!

up cho ngày mới cho soonlove bán hàng uy tin vãi cả lìn

up cho moi ngưởi thấy bản chất của soon là như thế nào

Ko phải bản chất,mà lão ấy lẫn lộn cái folder key,nên đưa nhầm chứ còn gì nữa. :m020:

---------- Post added at 12:13 PM ---------- Previous post was at 12:10 PM ----------

Thằng này nói câu ngu vãi. FTP là phương thức truyền file kinh khủng hơn HTTP nhiều. Chẳng biết ********* gì cũng to mồm.
Key zoom chỉ cho thằng nào VPS bị lỗi đúp file thôi. 3$ đây bán cho luôn nè!
Rất tiếc là mình up ftp chỉ dc 5m/s và còn giới hạn 5 slot(fsn,wu) .Còn qua z-o-om thì 40mb/s bạn à. :)

Rất tiếc là mình up ftp chỉ dc 5m/s và còn giới hạn 5 slot(fsn,wu) .Còn qua z-o-om thì 40mb/s bạn à. :)
Đặt 10 file 1 lúc. Lúc đầu host chi cho up 5 file cùng lúc, tầm 1 phút sau thì cả 10 file lên đều. (Cái này ko biết vì seo nhưng hình như là bug nhỏ của tất cả các host)
keyzoom up 100 file cùng lúc nhưng thử hỏi sẽ lỗi bao nhiêu file? Ko đúp mới là lạ:binhsua112:

làm ăn chán quá đi, mua vps thì bị reset liên tục, support thì bảo ko đc dùng IDM chuyển qua xài Jdownload , qua xài lại reset tiếp, rồi bây giờ reset liên tục, thái độ support rất khó chịu, giống như mình làm sai gì đó. pm 2 ngày rồi ko đc. acc fileserve die nốt(đừng nói là ko đc add vô vps nhé)
bực mình quá đi mất. mấy $ chẳng đáng gì nhưng đã bán cho người ta thì phải cho đàng hoàng x-(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,475
172,472
Latest member
kaquy1102
Back
Top Bottom