VPS Dedicated OVH, Vultr, AWS AMZ, DO, HMA, PureVPN, Proxy, Envato, Fiverr, Kaspersky, Ahrefs, Course...

Khổ thân anh Phương! Chưa vợ con gì mà ốm đau nhiều thế :):binhsua156:. Bị ốm thế nào vậy anh? Em thời tiết thay đổi chỉ cần 1 viên Tiffy hay 2 viên Panadol là lại yêu đời trở lại ngay ^^

Bác soon ơi bảo hành hộ em với ạ. Nó thông báo thế lày ạ. Untitled.jpg

up cho bác soon, không biết VPS sống lâu không chứ con VPS mới nhận về down bên Jdownloader nhanh gấp 10 lần cái VPS 40$/1month hồi xưa :| cấu hình cao lại rẻ, cầu trời cho nó sống khoảng hơn 10 ngày thôi :x:binhsua79:

Bác soon ơi bảo hành hộ em với ạ. Nó thông báo thế lày ạ.View attachment 2116

Bác Soon bảo hành cho em cũng lỗi tương tự... hay là 2 ID này cùng 1 key... hixx Đã Pm trong YM mà chưa thấy bác onl

---------- Post added at 10:55 AM ---------- Previous post was at 10:54 AM ----------

up cho bác soon, không biết VPS sống lâu không chứ con VPS mới nhận về down bên Jdownloader nhanh gấp 10 lần cái VPS 40$/1month hồi xưa :| cấu hình cao lại rẻ, cầu trời cho nó sống khoảng hơn 10 ngày thôi :x:binhsua79:

loại nào thế bạn .. vps loại nào

Đã đc bảo hành.
Up hộ cho bác soonlove.
Bác nào muốn mua gì thì vào xúc ủng hộ bác soon nhé.
Hết.

Last edited by a moderator:
Bác Soon bảo hành cho em cũng lỗi tương tự... hay là 2 ID này cùng 1 key... hixx Đã Pm trong YM mà chưa thấy bác onl

---------- Post added at 10:55 AM ---------- Previous post was at 10:54 AM ----------

loại nào thế bạn .. vps loại nào
oh, mình đang xài loại 14GB của bác soon, thấy rất hài lòng :)

sao mình dùng VPS bị lổi upload bằng FPT thì nó cứ lập đi lập lại file đang upload đó hoài luôn, dùng hai host FSn và FS điều bi. nó cứ lập file đả upload liên tục. Còn cài webhost để leech file thì không được nó cứ báo lổi
Service Unavailable

--------------------------------------------------------------------------------

HTTP Error 503. The service is unavailable.

ai bị như mình không vậy chỉ cho mình cách fix đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,790
Latest member
tuynh3740

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week