VPS Dedicated OVH, Vultr, AWS AMZ, DO, HMA, PureVPN, Proxy, Envato, Fiverr, Kaspersky, Ahrefs, Course...

Mọi người thông cảm bác soonlove bị gái nó hành suốt từ tối đến đêm và đến tận sáng nay mới thôi nên còn sức đâu mà dậy mà support đc nữa :))

các bác cứ bình tĩnh.cứ đặt hàng đi.tối anh phương sẽ pm với mọi người.

---------- Post added at 04:14 PM ---------- Previous post was at 04:13 PM ----------

anh soon có sell hosting với domain ko thằng bạn em hình như cần mua

có đấy.anh phương cái gì chả có=))

---------- Post added at 04:16 PM ---------- Previous post was at 04:14 PM ----------

vẫn còn.có gì pm sau nha. thay mặt anh soon sorry mọi người vì sự chậm trễ này.Mọi người thông cảm nha:)

---------- Post added at 04:17 PM ---------- Previous post was at 04:16 PM ----------

còn themaposter ko bác? pm yahoo từ hôm qua mà chưa thấy trả lời

vẫn còn.có gì pm sau nha. thay mặt anh soon sorry mọi người vì sự chậm trễ này.Mọi người thông cảm nha

---------- Post added at 04:18 PM ---------- Previous post was at 04:17 PM ----------

còn themaposter ko bác? pm yahoo từ hôm qua mà chưa thấy trả lời

vẫn còn.có gì pm sau nha. thay mặt anh soon sorry mọi người vì sự chậm trễ này.Mọi người thông cảm nha

Up hộ bác, nhân tiện hỏi luôn: tháng sau e cần 1 con VPS, bác có nhận thanh toán qua AP ko hay e phải đổi qua lr

thằng Thema bảo hành bao lâu vậy bác soonlove :D

Mọi người cứ bình tĩnh, anh Phương sẽ giải quyết từng người 1, cháu nào cũng có phần :">

Thanks tất cả mọi người, 2 hôm nay chưa về nhà, hiện đang wifi ở coffee. Tối nay về hotel giải quyết cho tất cả mọi người nhé :)

Bác Phương có điều kiện quá. Đi chơi Festival mà nghỉ ở Hotel hehe. Up cho bác cái rồi đi ngủ cho lành :>. Muộn rùi chờ mai bác support vậy. Em đặt hàng Voucher code UploadStation nhé, có Vps loại nào cũng đc. :D. Giảm giá cho em chút nhá hihe. À nhân tiện hỏi luôn là anh urgrade acc uploaded.to lên premium đc ko :-ss.

Last edited by a moderator:
thằng Thema bảo hành bao lâu vậy bác soonlove :D

1y nhé :)

Up hộ bác, nhân tiện hỏi luôn: tháng sau e cần 1 con VPS, bác có nhận thanh toán qua AP ko hay e phải đổi qua lr

Chưa có tk AP :-s

anh soon có sell hosting với domain ko thằng bạn em hình như cần mua

Có em :), kêu bạn check domain cần reg rùi pm a nhé

Anh soonlove có hàng này ko: http://www.senuke.com/x/
Cũng là tool SEO luôn đó anh.

+++++++++++++++++++++++++++++++++

Ai rảnh thì viết cách xài scrape box zới :)

Để a nghiên cứu thử xem :)

Đang đợi bac soon giải quyết con vps :) cố gắng sớm sớm nha bác :D

Yahoo là gì nhỉ :)

khi nào onl thì pm yahoo langtubiencuong_mklc phát anh nhé. em đặt hàng 1 themaposter

Giao dịch thành công :)

Bác Phương có điều kiện quá. Đi chơi Festival mà nghỉ ở Hotel hehe. Up cho bác cái rồi đi ngủ cho lành :>. Muộn rùi chờ mai bác support vậy. Em đặt hàng Voucher code UploadStation nhé, có Vps loại nào cũng đc. :D. Giảm giá cho em chút nhá hihe. À nhân tiện hỏi luôn là anh urgrade acc uploaded.to lên premium đc ko :-ss.

E sẽ được giảm giá nhìu nhất :), uploaded.to để a xem

hỏi các bác xài Voucher code tí
tỉ lệ die là bao nhiêu vậy :D để xin lão soon vài code :))

Announcements

Forum statistics

Threads
420,800
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back