VPS Dedicated OVH, Vultr, AWS AMZ, DO, HMA, PureVPN, Proxy, Envato, Fiverr, Kaspersky, Ahrefs, Course...

Hình như hôm nay chưa có ai đặt hàng bác Phương nhỉ. Up cái cho hên nào ^^

---------- Post added at 09:49 PM ---------- Previous post was at 09:49 PM ----------

giao dịch qua webmoney hả anh?thema poster update được chứ,em thấy trên trang chủ 1.23;Không biết có gì mới hơn 1.19

Giao dịch qua webmoney hoặc VCB, anh Phương ko có Đông Á ^^!. À Themaposter cứ thoải mái đi bạn. hihe

Hình như hôm nay chưa có ai đặt hàng bác Phương nhỉ. Up cái cho hên nào ^^

---------- Post added at 09:49 PM ---------- Previous post was at 09:49 PM ----------

Giao dịch qua webmoney hoặc VCB, anh Phương ko có Đông Á ^^!. À Themaposter cứ thoải mái đi bạn. hihe

Chính xác 100% :-s

Ngày mới nhe', trời vào mùa gió tây nam rùi, nóng chịu ko nổi :-s

---------- Post added at 01:10 PM ---------- Previous post was at 01:06 PM ----------

nếu gd qua webmoney thì đặt hàng 1 em themaposter nha anh

pm yahoo: nguhanhson_startlovehere

hoặc để lại ya`hu' cho mình chứ đặt kiểu đó biết tìm đâu :-s

Giao dịch chưa nhỉ? Thường 6h sáng đi ngủ và 12h trưa dậy :-s

Ô là lá... 6 giờ sáng đi ngủ :-ss. Người thì thì 6h là dậy, mình thì đi ngủ. hehe. Em nghĩ anh nên 12h đi ngủ. 6 hay 7 giờ dậy là tốt nhất. Làm việc buổi sáng hiệu quả lắm. Thức đêm nhiều hại người cho lắm. Còn phải nghĩ tới bà xã nữa chứ hehe. Vẫn chưa có hàng vps hả anh :-ss. Tối nay tiền em về rồi. Anh còn loại vps nào cũng đc sell cho em ^^!. Con 1,75GB như hôm nọ give cho em cũng đc ^^!. Up cái rồi đi ngủ trưa hehe. Nóng quá, nóng quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom