VPS Dedicated OVH, Vultr, AWS AMZ, DO, HMA, PureVPN, Proxy, Envato, Fiverr, Kaspersky, Ahrefs, Course...

Đang xài ké con Vps của ông anh. 3 tháng rùi con này chưa die ;)). Ít bị reset nữa. Khi nào ổng không cho nữa thì lại dùng Vps của bác soonlove thôi

mmo4vn nói thẳng ra thì chỉ có bác soonlove đây làm ăn giữ tiếng và giữ khách, nhiệt tình, đảm bảo chất lượng. Còn những seller khác kẻ thì scam, kẻ thì im ỉm. ;)). Up cho bác cái. Và anh có voucher code Uploadstation chưa :-ss. Em 17 này là hết hạn premium rồi. Thằng US này cắt xén so với các host khác mất 5 ngày cùi mía thật :-ss

mmo4vn nói thẳng ra thì chỉ có bác soonlove đây làm ăn giữ tiếng và giữ khách, nhiệt tình, đảm bảo chất lượng. Còn những seller khác kẻ thì scam, kẻ thì im ỉm. ;)). Up cho bác cái. Và anh có voucher code Uploadstation chưa :-ss. Em 17 này là hết hạn premium rồi. Thằng US này cắt xén so với các host khác mất 5 ngày cùi mía thật :-ss

Thanks e nhé :) Voucher US đã bắt đàu có hàng, e sẽ được ưu tiên :)

---------- Post added at 01:44 PM ---------- Previous post was at 12:00 PM ----------

List thêm 1 số mặt hàng, ae xem qua nhé :)

2 cái mặt hàng này kết hợp với nhau : 3. VPS Mic ( 14 gb Ram, 2Tb hdd) + 4. Key zoom ( File & Image Uploader‏)

Thì được kết quả thế này hả cậu :

2 cái mặt hàng này kết hợp với nhau : 3. VPS Mic ( 14 gb Ram, 2Tb hdd) + 4. Key zoom ( File & Image Uploader‏)

Thì được kết quả thế này hả cậu :

Sặc! Bạn chưa dùng bao giờ à. Còn tùy thuộc vào loại VPS và từng lúc nữa. Lúc thì nhanh, lúc thì chậm.

Mình mua 2 premium voucher, chờ bác ấy từ chiều đến giờ, không biết đi đâu mất tiêu +_+

Đã giao hàng nhé, đi chơi với e nó, kiếm tiền quá e nó giận :-s

Up up up...dùm a Phương. Đang tính mua Premium Voucher FSN. Ko biết a Phương còn hàng ko nhỉ?

Bác soonlove hôm nay bận đi chơi Festival với người iu rùi nhé. Tối bác ý mới về online được. Mọi người có việc gì chờ đến tối để giải quyết nhé :). Có người iu đi sướng thật. Hít :-ss. Mình vẫn thích 1 câu: Gái gú là phù du, thầy u là vĩnh cửu ^^

Announcements

Forum statistics

Threads
420,596
172,656
Latest member
truyenbachhop

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back