Để trở thành Anonymous on a Website?

AprilLJan

Banned
Reactions
507
MR
2.992
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Dự là em chưa thể tìm hiểu ra hết được là một Website thì khả năng đọc Info của nó đối với mình đến đâu :

Vì em có lập một cái Auto Reg của một trang PTC nhưng vẫn bị đọc Info dù ssh Fresh , fake TimeZone, fake Mac, Computer name....

Nhưng khi thử hàng loạt ssh fresh thì đều bị nó biết Multiaccount ? Nhưng nếu thử bằng máy chưạ hề đăng ký nó bằng ssh mình dùm và bị lỗi thì nó lại được ?

Search trên mạng thi chẳng biết thông tin nào có thể tin tưởng?

Có bác nào hay code web cho em hỏi , hay ai có kinh nghiệm cho em hỏi là : Website nó có thể đọc được những thông tin gì từ máy mình ?

mình thấy quan trọng nữa là webrtc . fake kiểu mà ko dísable đi thì nó vẫn đọc được ip của cậu 1 cách đơn giản .

mình thấy quan trọng nữa là webrtc . fake kiểu mà ko dísable đi thì nó vẫn đọc được ip của cậu 1 cách đơn giản .
Mình không hiểu vừa code xong cái idhardware :D
Ý bạn là Díabale???

Thằng này đỉnh ! :(
mình cũng muốn biết được bọn nó đọc vị id của mình kiểu gì, mình nghĩ là nó ko thể đọc được fake Mac, Computer name của mình đâu (hoặc có thể thì cậu chỉ mình biết với ). mình còn nghe phong phanh là phải dísable cả abobe gì gì nữa + với cả javacript gì gì đó , nó thả 1 mã js đó vào là nó đọc được . Tóm váy lại mình cũng bị banned nhiều cùng thắc mắc giống cậu

Dự là em chưa thể tìm hiểu ra hết được là một Website thì khả năng đọc Info của nó đối với mình đến đâu :

Vì em có lập một cái Auto Reg của một trang PTC nhưng vẫn bị đọc Info dù ssh Fresh , fake TimeZone, fake Mac, Computer name....

Nhưng khi thử hàng loạt ssh fresh thì đều bị nó biết Multiaccount ? Nhưng nếu thử bằng máy chưạ hề đăng ký nó bằng ssh mình dùm và bị lỗi thì nó lại được ?

Search trên mạng thi chẳng biết thông tin nào có thể tin tưởng?

Có bác nào hay code web cho em hỏi , hay ai có kinh nghiệm cho em hỏi là : Website nó có thể đọc được những thông tin gì từ máy mình ?
đây là tất cả những gì bạn bị đọc
bạn fake đi xong vào link này xem sẽ biết bạn bị đọc hết
http://whoer.net/extended

đây là tất cả những gì bạn bị đọc
bạn fake đi xong vào link này xem sẽ biết bạn bị đọc hết
http://whoer.net/extended
Bỏ cái thằng whoer này sang một bên đi Fake ssh nó vẫn ok ! :( Thông tin vẫn đọc ra thành của ssh ! :(

mình fake xong tắt webrtc đi thì trang đấy ko đọc được gì của việt nam nữa cả. có vẻ còn cái gì khác nữa
Trang webrtc dùng STUN qua trình duyệt ! Nó gửi một file ảo về máy nhưng máy sẽ gửi lại 1 file về server không qua 2 port 80 và 8080 đồng thời chặn port 22 và port 3128 !
Tóm lại là cái Java nó viết thấy ảo ảo , tiệc là demo! :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,470
Latest member
gnohpcntt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week