Spotlight Để tiết kiệm thời gian và tiền bạc hãy sử dụng hệ thống giao dịch tự động Zulutrade!_TỰ ĐỘNG GIAO DỊ

Status
Not open for further replies.
Cho mình hỏi, có phải cái trang này kiếm tiền dựa vào cách:
Mình bỏ tiền của mình vào để cho những người của trang web đó đầu tư ngoại tệ rồi sau đó họ sẽ chi tiền lời cho mình và họ lấy một chút hoa hồng trong đó?
Hoạt động của nó dường như giống các quỹ đầu tư?

P/S: Bác có thể không dùng google dịch được không, hầu như phần giới thiệu không có cách nào khiến người đọc hiểu được nó đang nói về cái gì, phải sau khi đọc xong 5 trang trả lời thì mình mới hiểu được một chút :(

Cho mình hỏi, có phải cái trang này kiếm tiền dựa vào cách:
Mình bỏ tiền của mình vào để cho những người của trang web đó đầu tư ngoại tệ rồi sau đó họ sẽ chi tiền lời cho mình và họ lấy một chút hoa hồng trong đó?
Hoạt động của nó dường như giống các quỹ đầu tư?

P/S: Bác có thể không dùng google dịch được không, hầu như phần giới thiệu không có cách nào khiến người đọc hiểu được nó đang nói về cái gì, phải sau khi đọc xong 5 trang trả lời thì mình mới hiểu được một chút :(

cái này gần như quỹ đầu tư vậy bạn,ban có tiền nó đánh hộ bạn

bạn mở live một tài khoản tại một sàn,bạn theo một thăng trader chuyên nghiệp nó có hệ thống giao dịch bạn chả cần nghiên cứu,bạn copy trade của nó

vì lẽ đó mình mới bảo như HYPIP,nhưng an toàn hơn,chung quy lại HYPIP nó cũng dùng cách này kiếm lời cho mem và cho nó,nhung HYPIP là scam còn cái này là không

bạn chọn đúng thằng thì bạn luôn LIVE ở đầu TOPIC mình cũng post một ebook gợi ý cách chọn đúng bạn download về mà đọc

đơn giản vậy thôi

cái này chơi free hay phải đầu tư ? mà chơi làm sao vậy !

chẳng biết có lời không mà toàn thấy lỗ thôi

chẳng biết có lời không mà toàn thấy lỗ thôi
tùy kĩ năng mỗi người,áp dụng theo sách+ quản lí vồn+ tâm lí( tham thì thâm ^ ^)

nhưng mà trong tổng số người đăng kí thì em thấy họ đều lãi hết bác check lại xem

UPDATE BLOG GIAO DỊCH

11pm 11/8/2012

kêu gọi người ta chơi , mà còn cậu thì chơi acc demo , hài quá =))

kêu gọi người ta chơi , mà còn cậu thì chơi acc demo , hài quá =))

demo cũng như đánh thật khác gì nhau
chỉ khác là tiền thật ở trên sàn thôi,ví dụ như lập ở forex.com,thì copy trade của người ta,chả có gì khác nhau cả
botay =)) =))
P/S: bac là MOD QUANG box forex ngày trước đúng k?,zeekrewards của bác thế nào rồi ^ ^

mà tôi cũng không thích nick giống Khựa đâu,tôi trả lời nick này lần cuối,Khựa tôi không tiếp

riêng Khựa có cho tôi thêm tiền thì cũng không support gì hết =)) =)) =))

Last edited by a moderator:
chỉ khác là tiền thật ở trên sàn thôi,ví dụ như lập ở forex.com,thì copy trade của người ta,chả có gì khác nhau cả
botay =)) =))
P/S: bac là MOD QUANG box forex ngày trước đúng k?,zeekrewards của bác thế nào rồi ^ ^

mà tôi cũng không thích nick giống Khựa đâu,tôi trả lời nick này lần cuối,Khựa tôi không tiếp

Hàn xẻng có tiếp không http://manga24h.com/98/Hiep-Khach-Giang-Ho.html

botay =)) =))

xin lỗi chứ zeek chẳng là gì đối với mình cả, zeek có die thì tiền vẫn vào túi mình như thường chẳng có gì khác cả
Và tên mình là tên tiếng hàn ko phải tiếng khựa, đúng là ngốc xít =))
Demo khác với live hay thử chơi đi rồi biết cảm giác thế nào đừng có đừng ngoài mà bảo demo với live giống nhau =))

xin lỗi chứ zeek chẳng là gì đối với mình cả, zeek có die thì tiền vẫn vào túi mình như thường chẳng có gì khác cả
Và tên mình là tên tiếng hàn ko phải tiếng khựa, đúng là ngốc xít =))
Demo khác với live hay thử chơi đi rồi biết cảm giác thế nào đừng có đừng ngoài mà bảo demo với live giống nhau =))

sorry bác,tại hàn bảo quân nghe giống khựa quá,sorry sếp nhiều,em có xem hiệp khách giang hồ đâu,lúc đầu cũng tưởng chuyện này của Khựa nhưng để ý thấy tác giả là người Hàn

sorry sếp,em sẽ sửa đổi ngay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week