• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Để tiết kiệm thời gian và tiền bạc hãy sử dụng hệ thống giao dịch tự động Zulutrade!_TỰ ĐỘNG GIAO DỊ

Status
Not open for further replies.
cái này có vẻ hay nhỉ
đặt gạch và up hộ thớt nha

mình cũng đồng ý với nhận định cho rằng chủ píc hãy chơi live coi thế nào đã
có thế mới có full kinh nghiệm mà support

ko biết thực hư thế nào nhưng ai chơi forex cũng thường thấy demo có lãi mà live lại hay tèo
có thể do tâm lý chăng?hay do hệ thống.Còn mấy câu nói đại khái 2 thứ giống nhau thì chẳng rõ vì người ta thường tin vào chính trải nghiệm của mình

mở tài khoản forex

Vào nghề này rồi. Thì một điều nên nhớ là. Không nghe theo bất kì ai. Những cái trade của mình là do sự phân tích nhận định thị trường của mình. Như vậy các bác mới đứng được trên đôi chân của mình lâu dài được.

Demo thì khác với live rồi. Chơi tiền chùa và tiền mình còng lưng làm ra dĩ nhiên khác nhau. Thế mới gọi là của chùa. Bác bỏ tiền thật vào nhìn những đồng tiền của mình cứ ra đi. Ai không xót.

Vào nghề này rồi. Thì một điều nên nhớ là. Không nghe theo bất kì ai. Những cái trade của mình là do sự phân tích nhận định thị trường của mình. Như vậy các bác mới đứng được trên đôi chân của mình lâu dài được.

Demo thì khác với live rồi. Chơi tiền chùa và tiền mình còng lưng làm ra dĩ nhiên khác nhau. Thế mới gọi là của chùa. Bác bỏ tiền thật vào nhìn những đồng tiền của mình cứ ra đi. Ai không xót.
demo xong live ;)),chọn được người đúng ,tiền lãi lợi nhuận,vậy tại sao không đầu tư nhỉ

ở kia họ đều là chuyên gia trong khi ta lại gà,mà các chuyên gia thì tất nhiên là phân tích hơn những người mới vào nghề

system thành công sao lại không lãi,bác thành gia forex rồi bác cũng biết,chỉ cần test system đảm bảo là ok ^ ^

demo xong live ;)),chọn được người đúng ,tiền lãi lợi nhuận,vậy tại sao không đầu tư nhỉ

ở kia họ đều là chuyên gia trong khi ta lại gà,mà các chuyên gia thì tất nhiên là phân tích hơn những người mới vào nghề

system thành công sao lại không lãi,bác thành gia forex rồi bác cũng biết,chỉ cần test system đảm bảo là ok ^ ^

Thôi tùy mấy bác. Khi nào có vấn đề gì thì nhớ tới tui là. Có điều lừa đảo bữa nay quá nhiều. Mấy bác cẩn thận xíu

Thôi tùy mấy bác. Khi nào có vấn đề gì thì nhớ tới tui là. Có điều lừa đảo bữa nay quá nhiều. Mấy bác cẩn thận xíu

Tự bỏ vốn, tự thua tự chịu, có lời thì ăn. Đi trade mà toàn bắt chước ng khác, ko đứng bằng đôi chân của mình thì đâu còn là trader.
Chỉ dành cho những người lười biếng ngồi mát ăn bát vàng, há miệng chờ sung thôi ;))

Tự bỏ vốn, tự thua tự chịu, có lời thì ăn. Đi trade mà toàn bắt chước ng khác, ko đứng bằng đôi chân của mình thì đâu còn là trader.
Chỉ dành cho những người lười biếng ngồi mát ăn bát vàng, há miệng chờ sung thôi ;))

HYPIP cũng vậy thôi,liều mới giàu được,cơ hội không phải lúc nào cũng đến

chơi forex

Oki oki. Sự dao động của giá đã phản ánh tính cá nhân ở trong đó.

upppppppp cái nhỉ,chuẩn bị post lợi nhuận tiếp theo

P/S: các bạn đăng kí demo hầu như lãi rất nhiều,các bạn check tài khoản demo cập nhật lợi nhuận nhé

- - - Updated - - -

P/S: các bạn đăng kí demo hầu như lãi rất nhiều,các bạn check tài khoản demo cập nhật lợi nhuận nhé

cái này bọn nó đầu tư hộ vào forex nên khac HYPIP là chỗ đó ,an toàn hơn ;))

An toàn ko thì ko biết. Bây giờ mình đầu tư thua lỗ thì chuồn chứ trả lại chi
Nói chung đăng kí demo. rồi copy giao dịch trên real, tiền sao chạy đi đâu dc ;))

- - - Updated - - -

tài khoản của mình thua nè, theo thằng gì của Israel ấy (theo 15 ngày), trade ngu còn hơn mình tự trade nữa mà cũng có mấy triệu $ theo nó

tài khoản của mình thua nè, theo thằng gì của Israel ấy (theo 15 ngày), trade ngu còn hơn mình tự trade nữa mà cũng có mấy triệu $ theo nó
tài khoản extraww à ;)),mấy ngày đầu thấy lãi mấy ngày sau thua thảm hại ;))

post cái link review của thằng đó lên đây để anh em tư vấn cho haizzzz

tui cũng đang chơi theo demo được 15 ngày lãi được 3.38$ theo cái thằng người Ả rập

có 2 người theo không lãi là bác với ngocsonak,định liện qua mail,nhưng sợ không nhận được lại phí công haizz

Last edited by a moderator:
An toàn ko thì ko biết. Bây giờ mình đầu tư thua lỗ thì chuồn chứ trả lại chi
Nói chung đăng kí demo. rồi copy giao dịch trên real, tiền sao chạy đi đâu dc ;))

cái này đâu phải giao tiền cho nó trade đâu bạn,

trang web nó tự động lấy lệnh của mấy thằng đó trade bằng tài khoản của mình mà

lệnh của mấy thằng đó thua thì tài khoản của tụi nó cũng thua mà

trừ khi trang web chơi trò đểu thôi :D

cái này đâu phải giao tiền cho nó trade đâu bạn,

trang web nó tự động lấy lệnh của mấy thằng đó trade bằng tài khoản của mình mà

lệnh của mấy thằng đó thua thì tài khoản của tụi nó cũng thua mà

trừ khi trang web chơi trò đểu thôi :D

Thế ah`, tưởng theo kiểu Pamm gì đó. Mà cũng chả quan tâm mấy cái này
Theo mà theo mấy thg ngu cũng chết :))

Thế ah`, tưởng theo kiểu Pamm gì đó. Mà cũng chả quan tâm mấy cái này
Theo mà theo mấy thg ngu cũng chết :))
theo mấy thằng giỏi thì lãi quang trọng là ,thằng theo ;)) ;))

ngon hơn mấy cái invest kia là cái chắc ;)) ;))

tài khoản extraww à ;)),mấy ngày đầu thấy lãi mấy ngày sau thua thảm hại ;))

post cái link review của thằng đó lên đây để anh em tư vấn cho haizzzz

tui cũng đang chơi theo demo được 15 ngày lãi được 3.38$ theo cái thằng người Ả rập

có 2 người theo không lãi là bác với ngocsonak,định liện qua mail,nhưng sợ không nhận được lại phí công haizz

hình như mình theo thằng tradeguru, hồi nãy tự nhiên bấm nhầm nút nó xóa bà thằng đó trong list của mình rồi, nhớ mang máng nó thôi (kiếm theo Israel)

lúc mình theo nó thì nó đang ăn, theo rồi thì biểu đồ cắm đầu xuống đất :m020:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back