• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Để tiết kiệm thời gian và tiền bạc hãy sử dụng hệ thống giao dịch tự động Zulutrade!_TỰ ĐỘNG GIAO DỊ

Status
Not open for further replies.
Reactions
479
MR
0.000
Để tiết kiệm thời gian và tiền bạc hãy sử dụng hệ thống ZULU TỰ ĐỘNG GIAO DỊCH NGOẠI TỆ_LÀM GIÀU TỪ NGOẠI TỆ TẠI SAO K?

Mở một tài khoản Zulutrade miễn phí và thử nghiệm các kết quả của bất kỳ nhà cung cấp tín hiệu trong danh sách.

Một khi bạn tìm một nhà cung hỗ trợ phù hợp cho công việc kinh doanh của bạn, bạn có thể kết nối tài khoản thực tại youtradeFX với chương trình Zulu và bắt đầu thực hiện kinh doanh thông qua dịch vụ giao dịch tự động. Điều này có nghĩa là bất cứ thời gian nào mà nhà cung cấp bạn tin tưởng giao phó tiến hành giao dịch đồng nghĩa tại thời điểm đó bạn cũng tiến hành giao dịch như họ.

Các nhà cung cấp tín hiệu được phân loại từ tốt nhất đến tồi tệ nhất của thương nhân thực giống như bạn. Các nhà cung cấp với các tín hiệu tốt nhất mà kiếm được pips nhất có được thứ hạng cao nhất, do đó bạn có chắc để lựa chọn một nhà cung cấp tốt mọi thời gian. Ngoài ra, mỗi nhà cung cấp tín hiệu số liệu thống kê kinh doanh hiện tại và quá khứ được lưu trữ và có thể được xem bất kỳ lúc nào.

Bạn sẽ không biết những gì bạn đang bỏ lỡ nếu như bạn chưa giao dịch với Zulu!

Hiệu suất của tôi trong năm 2009

Chương trình kinh doanh Zulu tự động là hình thức giao dịch tiên tiến nhất trong thị trường tài chính mà không lãng phí thời gian và tiền bạc. Nhà giao dịch có thể tiến hành giao dịch cổ phiếu, hàng hóa, tiền tệ, các chỉ số và nhiều hơn nữa-t ất cả trong cùng một platform.

Hãy thử nghiệm bản thân mình qua sản phẩm này đồng nghĩa là đưa kinh doanh lên một cấp độ hoàn toàn mới!

P/S: NẾU CÁC BẠN MUỒN TEST CÓ THẬT NHƯ LỜI TRÊN TÔI NÓI KHÔNG CÁC BẠN HÃY MỞ 1 TÀI KHOẢN DEMO,NẾU CÁC BẠN THẤY ÁP DỤNG ĐƯỢC THÌ HÃY ĐÓN LẤY CƠ HỘI CÓ MỘT KHÔNG HAI NÀY,THỜI GIAN CHÍNH LÀ TIỀN BẠC.
Ở ĐÂY CHÚNG TA HOÀN TOÀN KHÔNG MẤT CÁI GÌ CẢ,MỞ TÀI KHOẢN DEMO KHÔNG TỐN MỘT ĐỒNG NÀO MÀ CÁC BẠN CÓ THỂ ĐÁNH TRADE CÙNG HỆ THỐNG AUTO TRADER NỔI TIẾNG THẾ GIỚI NÀY,TẠI SAO TA KHÔNG THỬ NHỈ ?

VIDEO HƯỚNG DẪN FOLLOW THEO TRADER CHUYÊN NGHIỆP

[video=youtube;_ORIbQq96Ek]http://www.youtube.com/watch?v=_ORIbQq96Ek&feature=player_embedded[/video]​

DOWNLOAD TÀI LIỆU HƯỚNG DẪN CHỌN CÁC CHUYÊN GIA SINH LỜI TRÊN ZULU

BLOG GIAO DỊCH CỦA TÔI TRÊN ZULUĐỂ MỌI NGƯỜI THAM KHẢO

ĐỀ NGHỊ BÁC NÀO ĐÃ REG QUA FORUMTHÌ BÁO CHO TÔI MỘT CÂU NHÉ,ĐỂ TÔI CÒN CHECK

Last edited by a moderator:
Hiệu suất chưa thấy đâu thì e là đã bay sạch vốn rồi

hiệu suất chưa thấy đâu thì e là đã bay sạch vốn rồi

ax,ném đá ít thôi ông ơi,cái này dựa trên tinh thần tự nguyện mà

lợi nhuận người ta cũng tăng đó,mỗi người một cách áp dụng,ví như MA vậy có người hợp người ta vẫn kiếm tiền như thường còn không hợp thì xác định

p/s: Nếu các bạn muồn test có thật như lời trên tôi nói không các bạn hãy mở 1 tài khoản demo,nếu các bạn thấy áp dụng được thì hãy đón lấy cơ hội có một không hai này,thời gian chính là tiền bạc.

Mở một tài khoản Zulutrade miễn phí và thử nghiệm các kết quả của bất kỳ nhà cung cấp tín hiệu trong danh sách.

Một khi bạn tìm một nhà cung hỗ trợ phù hợp cho công việc kinh doanh của bạn, bạn có thể kết nối tài khoản thực tại youtradeFX với chương trình Zulu và bắt đầu thực hiện kinh doanh thông qua dịch vụ giao dịch tự động. Điều này có nghĩa là bất cứ thời gian nào mà nhà cung cấp bạn tin tưởng giao phó tiến hành giao dịch đồng nghĩa tại thời điểm đó bạn cũng tiến hành giao dịch như họ.

Các nhà cung cấp tín hiệu được phân loại từ tốt nhất đến tồi tệ nhất của thương nhân thực giống như bạn. Các nhà cung cấp với các tín hiệu tốt nhất mà kiếm được pips nhất có được thứ hạng cao nhất, do đó bạn có chắc để lựa chọn một nhà cung cấp tốt mọi thời gian. Ngoài ra, mỗi nhà cung cấp tín hiệu số liệu thống kê kinh doanh hiện tại và quá khứ được lưu trữ và có thể được xem bất kỳ lúc nào.

Bạn sẽ không biết những gì bạn đang bỏ lỡ nếu như bạn chưa giao dịch với Zulu!

Hiệu suất của tôi trong năm 2009

Chương trình kinh doanh Zulu tự động là hình thức giao dịch tiên tiến nhất trong thị trường tài chính mà không lãng phí thời gian và tiền bạc. Nhà giao dịch có thể tiến hành giao dịch cổ phiếu, hàng hóa, tiền tệ, các chỉ số và nhiều hơn nữa-t ất cả trong cùng một platform.

Hãy thử nghiệm bản thân mình qua sản phẩm này đồng nghĩa là đưa kinh doanh lên một cấp độ hoàn toàn mới!

P/S: NẾU CÁC BẠN MUỒN TEST CÓ THẬT NHƯ LỜI TRÊN TÔI NÓI KHÔNG CÁC BẠN HÃY MỞ 1 TÀI KHOẢN DEMO,NẾU CÁC BẠN THẤY ÁP DỤNG ĐƯỢC THÌ HÃY ĐÓN LẤY CƠ HỘI CÓ MỘT KHÔNG HAI NÀY,THỜI GIAN CHÍNH LÀ TIỀN BẠC.
Zulutrade google lắm bạn ơi ... gút cho tk demo đó... hihi

uppppppppppp cho ngày mới

Bạn nào muốn kiểm chứng hãy mở tài khoản demo trên zulu

ban có mất gì đâu tại sao lại không thử

trong khi có thể tiết kiệm thời gian và tiền bạc để nghiên cứu system

let's go

HÃY TRẢI NGHIỆM NÀO

Hơn 1000 trader (các chuyên gia cung cấp tín hiệu) trên toàn thế giới cung cấp những tín hiệu giao dịch của họ cho hệ thống ZuluTrade với thời gian thực. Vì vậy, hãy tiến hành và mở tài khoản «ZuluTrade» với chúng tôi và tận dụng cơ hội sử dụng kiến thức và kinh nghiệm của những trader thành công hàng đầu trên thế giới.
Cặp tiền (Forex Spot) 25
Khối lượng tối thiểu của lệnh: 1:100 for Currencies, 1:50 for Metals
Spreads: Theo thị trường từ 0.00001 (0.1 pips)
Công nghệ thực hiện lệnh: Market Execution (NDD)
Các cấp độ cho lệnh Bên trong spread
Các mức MarginCall/StopOut 100%/30%

MỞ TÀI KHOẢN MIỄN PHÍ TẠI ĐÂY

upppppppp buổi sáng :binhsua76:

Site này tiếng gì thế cậu ?
Min dep nhiu ?
Cho tớ xin yahoo cậu nc tí nhé

Site này tiếng gì thế cậu ?
Min dep nhiu ?
Cho tớ xin yahoo cậu nc tí nhé

tiếng Anh

đây là ROBOT trading,tức là nó tự động BUY SELL cho bạn kiếm lợi từ VÀNG và NGOẠI HỐI,dùng DEMO là biết ngay

ví dụ vốn bạn có 300$ đánh theo nó follow theo các trader chuyên nghiệp và họ đều là các cao thủ trong giới forex lợi nhuận ít nhất là 10% trên ngày

chi tiết liên lạc thì add facebook của mình nhé,giúp được gì mình sẽ giúp

MỞ TÀI KHOẢN DEMO TẠI ĐÂY

giống copytrader bên etoro nhỉ, mà min dep nhiêu vậy bạn?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back