Suggest Đây có phải là mail thông báo hết 180day khong các bác

musicbar2015

Junior
Reactions
14
MR
0.019
E mới nhận được 1 mail như sau. Không biết có phải mail đc rút tiền ko mà em up lên business không được. Add bank mới cũng không đc. Các cao nhân cho e lời khuyên với ạ..

Your PayPal funds are now eligible for withdrawal.

You may transfer the funds directly to your bank account via online bank transfer or you may request a check from PayPal. Please let us know how you would like to receive the funds by logging in to your account.
As a reminder, access to your account will remain limited until you perform the steps required to lift the limitation.

While access to your account is limited, you may:
* place logos into your auction listings or on your website
* update your account information
* withdraw funds from your account

You may not:
* send or request money
* receive payments
* add funds to your account
* close your account

Thank you for using PayPal.

Sincerely,
The PayPal Team

chính xác

tức là tiền paypal đã đủ điều kiện để rút. Mà thường là nó ko thông báo đâu, cứ canh đủ 180days từ ngày limit, rồi vào rút tiền là dc.
Vào rút đi thớt. Congrat wait 180days

Tức là đây là mail rút tiền à bác. Vậy mình không up đc lên business và add thêm được bank thì rút tiền làm sao được bác

Đây là email thông báo bạn đã được quyền rút được $ trong PP. PP VN giờ up lên giờ cũng vẫn phải rút theo Name lúc đầu, ko theo business name nữa. PP US thì vẫn ok

Đây là email thông báo bạn đã được quyền rút được $ trong PP. PP VN giờ up lên giờ cũng vẫn phải rút theo Name lúc đầu, ko theo business name nữa. PP US thì vẫn ok

Đây là pp us bác à. Em add bank vào để rút tiền thì nó báo lỗi
"Sorry, we are not able to process your request. Please try again later."
Ko biết làm sao để rút bác à

Đây là pp us bác à. Em add bank vào để rút tiền thì nó báo lỗi
"Sorry, we are not able to process your request. Please try again later."
Ko biết làm sao để rút bác à

Ở cái phần you can và you can not đã thông báo rõ. Account của bạn không cho add bank. Cách tốt nhất thuê dịch vụ up business và with check

Ở cái phần you can và you can not đã thông báo rõ. Account của bạn không cho add bank. Cách tốt nhất thuê dịch vụ up business và with check

Bác biết ai làm dịch vụ này uy tín không chỉ em với ạ

Cái gì vậy bạn

You may transfer the funds directly to your bank account via online bank transfer or you may request a check from PayPal. Please let us know how you would like to receive the funds by logging in to your account.

Nó cho phép rút = bank or check mà.

Bác biết ai làm dịch vụ này uy tín không chỉ em với ạ

Kiếm người call thử, có thể sẽ add được nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week