Davidken????????????????????

Status
Not open for further replies.
:m040: đai ka Ken thiếu Rùa 3tr nhưng chưa hề report hay nói nặng 1 lời ! cứ bình tĩnh đi mọi người , nếu ai ko tin thì hỏi lee88dung và mọi người khác ! từ từ đợi a Ken hồi phục về giải quyết , giờ cũng chẳng giải quyết được gì đâu vì hiện giờ anh ấy đang ở bệnh viện mà !

mình nghĩ nên closed topic đi, đợi ku ken về rùi tính tiếp, chứ bây giờ nói qua nói lại cũng chẳng giải quyết được vấn đề :d

đúng rùi close đi nhe Xinh007 gì ơi vì , ko giải quyết dc gì mà còn xôn xao lên , anh ấy đang bệnh , tiền ko quan trọng = sức khỏe 1 con người đâu !

logchat cậu đưa mình k thấy có khúc vay tiền hyip tiếp :-s
vụ animax thì mình k bik :-s
nãy có sms ken rùi.ken bảo trưa mai sẽ onl để giải thích.mong các bạn thông cảm :D
của bác đây:

---------- Post added at 10:43 PM ---------- Previous post was at 10:42 PM ----------

đúng rùi close đi nhe Xinh007 gì ơi vì , ko giải quyết dc gì mà còn xôn xao lên , anh ấy đang bệnh , tiền ko quan trọng = sức khỏe 1 con người đâu !
mình đâu có report cậu ấy hay làm gì quá đáng đâu, mình lập topic chỉ muốn xác minh bác ấy bị bệnh thật hay ...thôi. Vì trưa bác ấy vay $ của mình đi chơi Hyip mà chiều bác ấy lập topic xin $ nên muốn rõ ràng mà thôi. Tùy mọi người, close đi cũng đc

Close 2 topic.
Đồng thời ban tạm nick davidken chờ giải quyết. davidken ngày mai có thể lấy nick Clone vào giải thích.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,469
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week